Phản ánh về thành viên Bùi.Anh

29/5/19 Xem: 1.175
Địa chỉ:
Chưa có (Lưu ý an toàn khi mua hàng)
  • Rukawa Kaede Chủ thớt bán hàng lừa đảo. báo main dùng bình thường nhưng trên thực tế main lỗi, k lên.
    Mình hẹn chủ thớt mua hàng sáng ngày T7, khi giao dịch ngoài đầu ngõ, không vào nhà. mình có yêu cầu chủ thớt bao test 3 ngày và chủ thớt đã đồng ý. Nhưng ngay buổi tối T7 mình đi làm về đã test thử nhưng k lên và mình có nhắn tin cho chủ thớt nhưng k trả lời. Sáng CN mình đi mượn đồ của đứa em về test vẫn k lên, đến buổi trưa mình lại nhắn tiếp cho chủ thớt nhưng vẫn k trả lời, gọi điện k nghe máy. Đến trưa thứ 2 mình đã mang cả ra trung tâm bảo hành của Mai Hoàng để nhờ kiểm tra. NV bảo hành khẳng định main lỗi. mình có nhắn tin lại cho chủ thớt nhưng k trả lời.
    Tất cả các tin nhắn đều trong tình trạng đã nhận được.
    Đến hôm nay đã hết thời hạn bao test như thỏa thuận. mình report k phải để đi xin lại tiền mà bạn chủ thớt lừa mà để cho mng biết và tránh giao dịch với thành phần như thế này.

đây là bài đăng của chủ thớt

lua dao main.jpg

còn đây là toàn bộ tin nhắn mình nhắn nhưng chủ thớt k trả lời

IMG_2192.PNG IMG_2194.PNG IMG_2195.PNG IMG_2196.PNG

• Rukawa Kaede
    Thành viên
    Thích đã nhận:
    12
    Phản ánh thương gia: Bùi.Anh
    Về chủ đề: Main H61 và card đồ hoạ
    1. Rukawa Kaede Chủ thớt bán hàng lừa đảo. báo main dùng bình thường nhưng trên thực tế main lỗi, k lên.
      Mình hẹn chủ thớt mua hàng sáng ngày T7, khi giao dịch ngoài đầu ngõ, không vào nhà. mình có yêu cầu chủ thớt bao test 3 ngày và chủ thớt đã đồng ý. Nhưng ngay buổi tối T7 mình đi làm về đã test thử nhưng k lên và mình có nhắn tin cho chủ thớt nhưng k trả lời. Sáng CN mình đi mượn đồ của đứa em về test vẫn k lên, đến buổi trưa mình lại nhắn tiếp cho chủ thớt nhưng vẫn k trả lời, gọi điện k nghe máy. Đến trưa thứ 2 mình đã mang cả ra trung tâm bảo hành của Mai Hoàng để nhờ kiểm tra. NV bảo hành khẳng định main lỗi. mình có nhắn tin lại cho chủ thớt nhưng k trả lời.
      Tất cả các tin nhắn đều trong tình trạng đã nhận được.
      Đến hôm nay đã hết thời hạn bao test như thỏa thuận. mình report k phải để đi xin lại tiền mà bạn chủ thớt lừa mà để cho mng biết và tránh giao dịch với thành phần như thế này.

đây là bài đăng của chủ thớt

lua dao main.jpg

còn đây là toàn bộ tin nhắn mình nhắn nhưng chủ thớt k trả lời

IMG_2192.PNG IMG_2194.PNG IMG_2195.PNG IMG_2196.PNG