1. vuamoilapxong

vuamoilapxong Thành viên

13/7/19
    0
    1
    #1 vuamoilapxong, 13/7/19

Thông tin sản phẩm

Last edited: 5/8/19
    Tóm gọn cho các bác lười đọc : em mua máy của bác trên ,qua 2 ngày cuối tuần xong thứ 2 mới mang ra sử dụng nhiều ,phát hiện máy chạy 4g rất nóng và hao pin nhanh ( dùng có hơn 10p hao 20% pin ) . Bác bán máy kêu máy bác ấy vẫn đang sử dụng trước khi bán ,nên chắc phải biết vụ này mà lúc mua bán ko thấy nói năng gì . Em đen thì em đành chịu, nhắc nhở các bác sau mua của bác Dieppolice thì test tiếc cho cẩn thận vào đừng như em .

Bác dieppolice dùng 2 sđt giao dịch 0972470551 và 0366279740 ạ

2. vuamoilapxong

vuamoilapxong Thành viên

13/7/19
    0
    1
    thấy gái cầm lòng sao đc bác :)

3. vuamoilapxong

vuamoilapxong Thành viên

13/7/19
    0
    1
    Hôm nay là ngày thứ 3 mua máy ,sáng nay đi làm mới có thời gian dùng máy nhiều hơn ( 2 hôm tr có máy tính nên toàn để máy không ).
    Chúc mừng em đi các bác ,em biết tại sao sau khi bán đc máy xong thái độ của bác kia thay đổi 360 độ như thế rồi . Bật máy dùng 4g có 10-15p mà pin sụt 20% ,máy thì nóng ran .Bây giờ đang dùng wifi mà sờ còn ấm ấm này . Pin ko sụt nhanh như 4g nhưng vẫn xuống đều
    Các bác cho hỏi lỗi này em có đc kêu ko ạ .

Ảnh

1. 11828702-9940-44EA-8966-A9FF21097276.png
  4. hoai1995

hoai1995 Cao cấp

13/4/19
    27
    3
    Nam
    :)) nói chung tâm lý thôi
    Ng mua rhif muốn mua mây tốt , dùng là dùng luôn chứ k muôn đổi đi đổi lại . Máy có gì đó k ưng thì muốn đổi cũng là chuyện bt , nhưng gặp ng bán k hợp tác thì cũng khó , tốt nhất ra shop lớn mà mua .
    Ng bán thì muốn bán chả ai muốn back , cho nên e nghĩ như b nói là " khách dở hơi như em " chả ai muốn gặp :))

5. Toàn Năng A

Toàn Năng A Cao cấp

22/8/16
    292
    43
    Nói tóm lại là thuận mua vừa bán. Bạn không tham khảo mà mua con máy giá cao ngất ngưởng thế thì.....
    6s Quốc tế 32g thì chỉ 2tr5 (không hơn)

haiconde thích nội dung này.
  6. haiconde

haiconde Cao cấp

8/5/13
    99
    51
    Nam
    Vãi. Nếu máy đẹp keng zinall 2t5 có bao nhiêu mang qua em nhập lại hết cho bác ơi.

7. Toàn Năng A

Toàn Năng A Cao cấp

22/8/16
    292
    43
    Có cửa hàng fanmobile đang bán nhật tảo đó bạn. Tuần trước mình bán con iphone 6 quốc tế cực ngon đẹp không lỗi gì giá 1tr8, đăng nhật tảo 3 ngày mà không ai hỏi mua. Cuối cùng phải bán 1tr7. Nói như vậy thì bạn cũng hiểu là iphone bây giờ bão hòa rồi.

8. haiconde

haiconde Cao cấp

8/5/13
    99
    51
    Nam
    Tiền nào của nấy bạn ơi. Máy nó có vô số loại. Máy nát thay thế đủ thứ thì nó rẻ thối. Còn máy zin đét đúng nghĩa chưa đụng chạm gì thì nói thật là nhiều khi có tiền còn chẳng biết mua ở đâu đấy. Máy ko lỗi nó khác với 1 con máy zinall ko lỗi bạn ơi.

Toàn Năng A thích nội dung này.
  9. vuamoilapxong

vuamoilapxong Thành viên

13/7/19
    0
    1
    Hiện nay mục đích của em là nhắc các bác khác mua bán với bác “ dieppolice” kia thì cẩn thận thôi chứ có làm đc gì nữa đâu
    Ngay từ khi mua bán xong là em đã mất tiền oan rồi.

10. Toàn Năng A

Toàn Năng A Cao cấp

22/8/16
    292
    43
    :D lập thớt bán máy đi b

11. vuamoilapxong

vuamoilapxong Thành viên

13/7/19
    0
    1
    bán làm gì bác ,để cho nhớ chứ ,hình nền để ảnh ông kia luôn :D

12. vuamoilapxong

vuamoilapxong Thành viên

13/7/19
    0
    1
    cảm ơn mod đã để sống sót mấy ngày mới Moved

13. Tuantu246gmail.com

Tuantu246gmail.com Cao cấp

7/4/19
    219
    3
    Nam
    Thuận mua vừa bán...cao hay thấp thì đã mua xong rồi,và máy k vấn đề gì...đàn ô kém quá b ạ

14. Tuantu246gmail.com

Tuantu246gmail.com Cao cấp

7/4/19
    219
    3
    Nam
    Bác này phân tích quá chuẩn...

levuthao1980 thích nội dung này.
  15. aloha_newck

aloha_newck Cao cấp

23/7/11
    966
    219
    ha nội
    đã từng gặp bác dieppolice hình như ở thường tín. bác này cũng là thợ mua đi bán lại mồn mép lua loát máy phẩy thì bảo máy đẹp. nhưng vẫn phải chốt lại 1 câu tại bạn thôi . giờ mua xong muốn trả lại thì ko riêng gì bác ấy mà cả nhật tảo này ít người cho bác back nếu máy ko lỗi . bác đưa lên đây thì cũng không giải quyết vấn đề gì. thân ái

Tuantu246gmail.com thích nội dung này.
  16. haiconde

haiconde Cao cấp

8/5/13
    99
    51
    Nam
    Hì. Đồng quan điểm với bác. Thợ nhưng kiểu thợ cỏ. Mua bán ko chuẩn chỉ về chất lượng máy lắm. Em qua xem con 6s plus lêu zinall đẹp 99% đến xem thì máy xuớc móp rồi còn thay vỏ. Ko đỡ nổi luôn

Đang tải...