Thread has no images

9 Plugins Và Công Cụ Cho WordPress SEO Tốt Nhất

Nơi bán
Hà Nội
Tình trạng
Đã bán
Địa phương: Hà Nội
Tình trạng: Đã bán
Giá: 100.000.000
Điện thoại di động: Chưa có (Lưu ý an toàn khi mua hàng)
Địa chỉ: No address for this user.
Thông tin: Đã gửi 18/11/19, 50 Xem, 0 Trả lời
  1. user2641437

user2641437 Mới đăng ký

11/11/19
    10
    0
    Nam
    Điểm:
    $0
    #1 user2641437, 18/11/19

Thông tin sản phẩm

Nơi bán
    Hà Nội
    Tình trạng
    Đã bán
    Công cụ tìm kiếm là một nguồn traffic chính đối với hầu hết các trang web. Đó là lý do tại sao người dùng của chúng tôi thường yêu cầu chúng tôi cho lời khuyên wordpress seo mà có thể giúp cải thiện SEO của trang web WordPress của họ. Trong bài viết này, chúng tôi sẽ chia sẻ 9 WordPress SEO plugin và công cụ tốt nhất mà sẽ cải thiện SEO của website của bạn .

1. WordPress SEO by Yoast
    wpseo
    Nó là một trong những plugin wordpress seo được download nhiều nhất mọi thời đại. WordPress Yoast SEO là một giải pháp toàn diện cho tất cả các nhu cầu SEO trên trang web của bạn.

Nó cho phép bạn thêm tiêu đề SEO, mô tả meta, và từ khóa meta cho từng bài và trang của trang web của bạn.

Bạn cũng có thể viết tiêu đề tùy chỉnh cho trang web, lưu trữ, danh mục và tag các trang chính của bạn. Nó cũng có thêm Open Graph meta data, Twitter Cards, Sitemaps và ping search engines bất cứ khi nào bạn cập nhật trang web của bạn.

Danh sách các tính năng dành cho WordPress SEO thực sự rất dài. Hãy xem lý do tại sao chúng tôi sử dụng wordpress seo trên dieuhau và tất cả các trang web của chúng tôi.

Một khi bạn làm điều đó, sau đó tham khảo vài lời khuyên của chúng tôi để tối ưu hóa bài viết blog của bạn.

2. SEMRush
    semrush-2
    SEMRush là một công cụ mà Pros sử dụng để thu thập phân tích và hiểu biết từ các đối thủ cạnh tranh của họ để giúp cải thiện wordpress seo của mình.

Bạn có thể tìm hiểu về các từ khóa hữu cơ để xếp hạng, những nơi mà bạn có thể nhận được backlinks, cái nhìn sâu vào các chiến lược quảng cáo của đối thủ cạnh tranh của bạn, và nhiều hơn nữa.

SEMRush là một dịch vụ phải trả tiền và được sử dụng bởi hàng ngàn chuyên gia SEO trên toàn thế giới. Nó có thể cung cấp cho bạn một tài sản dữ liệu khổng lồ.

3. Google Keyword Planner
    google-keyword-planner
    Không một ai trên hành tinh có nhiều hiểu biết về những gì mọi người đang tìm kiếm hơn so với gã khổng lồ tìm kiếm Google.

Bạn có biết rằng bạn có thể lấy ý tưởng từ khóa riêng của bạn từ Google chính nó bằng cách sử dụng các công cụ lập kế hoạch từ khoá Google.

Công cụ miễn phí này được cung cấp cho các nhà quảng cáo của Google miễn phí và bất cứ ai đều có thể sử dụng nó. Đó là mục đích chính là để cho các nhà quảng cáo từ khóa mà họ có thể đặt giá thầu cho các chiến dịch quảng cáo của họ. Nó cũng giúp các nhà quảng cáo chọn từ khóa đúng bằng cách hiển thị cho họ một ước tính khối lượng tìm kiếm, số lượng kết quả, và mức độ khó khăn.

Là một nhà tiếp thị nội dung hoặc blogger, bạn có thể sử dụng dữ liệu này để tìm các từ khóa có lượng tìm kiếm cao, lãi suất quảng cáo cao, và quan trọng hơn là từ khóa mà bạn có thể dễ dàng được xếp hạng cấp cao hơn tất cả các trang web khác.

Xem thêm 19 mẹo tăng traffic cho website của bạn.

4. KeywordTool.io
    keywordtool
    Keyword Tool là một trong những công cụ nghiên cứu từ khóa miễn phí tốt nhất có sẵn ngay bây giờ. Nó cho phép bạn chỉ đơn giản là tạo ra những ý tưởng từ khóa bằng cách gõ vào một từ khóa. Những gợi ý từ khóa được tập hợp từ tự động của Google gợi ý những từ đặc trưng.

Những gợi ý từ khóa là một kho báu thông tin. Google tự động hoàn chỉnh cho các từ khóa dựa vào tần suất của từ khóa được sử dụng cho việc tìm kiếm. Điều này có nghĩa rằng hầu hết các kết quả đầu là các thuật ngữ tìm kiếm nhiều nhất trên Google cho từ khóa đó.

Keyword Tool rất nhanh, và quan trọng nhất là nó hoàn toàn miễn phí cho bất cứ ai sử dụng. Bạn có thể sử dụng nó để tối ưu hóa nội dung trên trang web WordPress của bạn. Nó cũng cho phép bạn để có được gợi ý từ khóa từ YouTube, Bing, và App Store.

5. Open Site Explorer
    ose
    Phát triển bởi Moz, công cụ miễn phí này cho phép bạn kiểm tra dữ liệu cho bất kỳ tên miền nào. Bạn có thể nhìn thấy những người có liên kết với tên miền đó và họ đang sử dụng loại anchor text mà họ đang sử dụng là gì. Ngoài ra, Open Site Explorer cung cấp thông tin rất phong phú như trang hàng đầu, các lĩnh vực liên kết, các trang được liên kết trên trang web của bạn, vv

Công cụ này là miễn phí, nhưng có giới hạn tìm kiếm hàng ngày cho mỗi người.

Để vô hiệu hóa giới hạn này, bạn sẽ cần một Moz Pro Subscription, nó cũng giúp bạn truy cập vào các công cụ khác của họ.

Về người bán

user2641437
    Sản phẩm:
    10
    Thích đã nhận:
    0
Đang tải...