Thread has no images

Acer Chromebook r13

Về người bán

Phạm Quang Mẫn
Sản phẩm:
5
Thích đã nhận:
0
  1. Phạm Quang Mẫn

Phạm Quang Mẫn Thành viên

14/1/17
    5
    0
    1
    #1 Phạm Quang Mẫn, 3/3/17

Thông tin sản phẩm

Cần bán một cái chromebook như mới, mua từ năm ngoái nhưng tới giờ mới lôi ra dùng, do nhờ người thân mua trên amazon mỹ về nên k có hộp, chỉ có máy và sạc
    Với 8tr thì bác đã mua một trong những chromebook tốt nhất rồi (trừ mấy cái pixel ra) ai cũng nói chromebook dùng chrome os k có windows thì vô dụng thì sai nhé, mình đã dùng gần 1 tháng và quên luôn cái máy tính bàn chạy win7 :v. Về công việc văn phòng như soạn thảo, power point, dùng mạng hoặc giải trí thì con này là (theo ý mình) đứng đầu. Bác chỉ cần chịu khó chuyển qua dùng google doc hoặc slide là được mà theo mình cái đó còn tốt hơn cả của microsoft vì bác đánh tới đâu là nó lưu tới đó và nó lưu trên mạng nên truy cập lúc nào cũng được.
    Màn hình cảm ứng nhé, có thể gấp màn hình máy 360° để tạo nhiều thế đứng
    Màn hình tấm nền ips độ phân giải full hd (1920x1080) cực đẹp, mình coi phim trên con này mê vl
    Pin cực kì trâu, mấy bác cứ đem laptop ra đọ con nào cũng được, mình thấy con này rất khó thua, pin sạc nhanh, có cổng usb type c và vài cổng usb
    Thế nhá, để mai rồi up ảnh do giờ đang khá bận mà muốn up đăng nhanh
    À với lý do mình bán con này là để mua con lap khác chạy win để cài phần mềm học nhá :v hồi đó không biết mình sẽ theo ngành này nên chả biết :v bán em này cũng tiếc chứ bộ

Tag sản phẩm:
  2. huyhuyvu01

huyhuyvu01 Thành viên

26/5/16
    0
    0
    1
    huhu đang muốn mua 1 con mà ở tận đà nẵng xa quá hix

4/3/17
  3. Phạm Quang Mẫn

Phạm Quang Mẫn Thành viên

14/1/17
    5
    0
    1
    bạn có muốn mua không? mình gửi bưu điện cho, bạn chỉ cần chuyển khoản

4/3/17
  4. kazrab

kazrab Thành viên

22/5/08
    46
    7
    8
    Creative Manager
    Bác ko hộp, trôi Google Drive fix giúp em max vào inbox nhé!

Ảnh

1. IMG_0391.jpg
    6/3/17
  5. trungdu

trungdu Thành viên

21/10/08
    4
    0
    1
    Con này còn ko bác

20/4/18
Đang tải...