Bán laptop Masstel L133 PRO đã gắn thêm SSD WD 240GB (Còn bảo hành hơn 14 tháng)

Nơi bán
Hồ Chí Minh
Tình trạng
Đã bán
Địa phương: Hồ Chí Minh
Tình trạng: Đã bán
Giá: 4.800.000
Điện thoại di động:
  • (Anh Thế)
Địa chỉ: Lâm Văn Bền, Quận 7, Hồ Chí Minh (Bản đồ)
Thông tin: Đã gửi 7/11/19, 2796 Xem, 0 Trả lời
  1. user2640263

user2640263 Cao cấp

7/11/19
    2
    1
    Nam
    #1 user2640263, 7/11/19

Thông tin sản phẩm

Nơi bán
    Hồ Chí Minh
    Tình trạng
    Đã bán
    Last edited: 9/11/19
    Như tiêu đề, mình cần bán laptop Masstel L133 PRO đã gắn thêm SSD WD 240GB gần như mới hoàn toàn vì quá ít xài. Laptop full kim loại nên nhìn đẹp và sang như Macbook ^^

*** LAPTOP:
    _ Tình trạng: gần như mới hoàn toàn, còn nguyên hộp và tất cả giấy tờ phụ kiện (sách hướng dẫn, phiếu bảo hành, bao chống sốc tặng kèm theo và cục sạc zin)
    _ Bảo hành: Mình mua máy ngày 19/07/2019. Thời gian bảo hành 18 tháng chính hãng, tức là còn tới hơn 14 tháng bảo hành.
    _ Khi mua mình có coi đánh giá, sợ máy lỗi vặt như các bạn trên mạng phản ảnh nên mình check rất rất kỹ. Các bạn hoàn toàn yên tâm, máy mình không có bất cứ lỗi nào (màn hình không có bóng khí, wifi bắt ngon cả 2 băng tần, máy không bị quá nhiệt, làm việc nhiều chỉ hơi ấm lên...). Khi qua các bạn có thể check thoải mái.
    _ Mình đã bổ sung ổ cứng đọc ghi tốc độ cao SSD nên dung lượng lưu trữ nhiều và thoải mái làm việc văn phòng mượt mà.

*** Ổ SSD:
    _ Tình trạng: gần như mới hoàn toàn, mình còn giữ nguyên hộp và giấy tờ kèm theo.
    _ Bảo hành: Mình mua cùng ngày với laptop (19/07/2019). Thời gian bảo hành 3 năm chính hãng, tức là còn hơn 32 tháng bảo hành.
    _ Ổ đã được lắp vào, hoạt động ổn định, mình cũng đã cài mới Win 10 PRO và đầy đủ Driver, các bạn mua xong chỉ việc về xài.

Số đt của mình: XXX (Anh Thế). Bạn nào thiện chí mua bán mình sẽ fix thêm chút tiền xăng cho vui. Xin cám ơn các bạn vì đã đọc bài ;)

Ảnh

1. 1.jpg
    2. 2.jpg
    3. 3.jpg
    4. 4.jpg
    5. 5.jpg
    6. 7.jpg
    7. 8.jpg
    8. 9.jpg
    9. 10.jpg

Về người bán

user2640263