1. andox_206

andox_206 Mới đăng ký

14/9/10
    44
    9
    Nam
    Money:
    $0
    #1 andox_206, 28/2/16

Thông tin sản phẩm

Mình có em 920 Black hàng chính hãng VN. Đây là con bệnh, con tật của Nokia mà cũng theo mình dc gần 2 năm roài :D
    Ngoại hình: đẹp. với mình nó vẫn đẹp long lanh, lưng "đeo bao" suốt nên chỉ hơi xước răm chút. màn ko vết xước. dùng vẫn ngon, cam vẫn đẹp, quay video âm thanh rất hay.
    bệnh tật: vì là con bệnh con tật của nokia nên em nó mang bệnh sẵn, bệnh rất điển hình và phổ biến(mời google ạ)
    +/ míc thoại tậm tịt. Kiểu cái míc chống ồn nhạy quá (hay ko nhạy?) ý, nên khi nói bé hay xa mồm là người bên kia ko nghe thấy gì, dù test bằng app hardware test thì vẫn okie ạ. nên mình toàn bật loa ngoài khi gọi điện, hoặc dùng tai nghe, hoặc đưa cái mic gần mồm tý :D. cái này hồi mới mua đã bị, mà vì mình ở xa, ko gần care, lại nghe phốt của care quá nhiều nên sợ, ko chữa.
    +/ Màn hình hơi ám vàng. cái này cũng đổ bệnh từ khi còn bảo hành cơ, nhưng cũng ko sửa vì lý do trên. mà vì cái UI của wp nó ko ảnh hưởng, chỉ khi lướt web mới thấy, từ khi bị thế xem phim lại thấy đẹp hon vì rực rỡ hơn :D
    còn lại dùng ngon tất, nghe nhạc hay, cam vẫn đẹp, cam ko xước kính.
    Miêu tả cụ thể rồi ạ, cụ nào thích thì qua xem, ko hỏi thêm nữa nhá.
    phụ kiện: fullbox, có cả hộp và hoá đơn, kèm tai nghe theo máy, tặng cả ốp nilkin nữa.

mình ko ở HN, thứ 2 và thứ 3 mình có lên HN có việc, hoặc qua bên cháu mình học ở BK xem máy cũng dc.
    Máy đang chạy w10m khá mượt, thích về 8.1 thì cắm vào máy tính là về dc :D

LH: O969 1ba1ba 86

Tag sản phẩm:
  2. pradodx

pradodx Mới đăng ký

7/11/13
    948
    263
    Nam
    Money:
    $0
    Bác trình bày dài dòng nghe hay đấy nhưng chắc bác biết nếu màn ố vàng sớm muộn cũng ngỏm bán xác thôi

3. andox_206

andox_206 Mới đăng ký

14/9/10
    44
    9
    Nam
    Money:
    $0
    vì rõ ràng nên dài dòng thôi. Mà ko biết cái sớm muộn sẽ ngỏm kia là bao lâu chứ mình dùng như thế lâu rồi mà chưa thấy dấu hiệu gì?

4. pradodx

pradodx Mới đăng ký

7/11/13
    948
    263
    Nam
    Money:
    $0
    the bac bao test cho minh 3 thang' nhu o? shop nhe' :))))) 920 nếu đã k bị thì k bao giờ bị ám vàng

5. andox_206

andox_206 Mới đăng ký

14/9/10
    44
    9
    Nam
    Money:
    $0
    bạn chịu thêm phí bao test là mình okie liền.

6. zuytan

zuytan Cao cấp

31/1/09
    597
    365
    đì zai lơ
    cây đa nhà bò
    Money:
    $0
    ám vàng thoải mái ko die màn đâu bác ơi, dùng khó chịu thôi :D nhìn quen lại thấy ấm áp =))

andox_206 thích nội dung này.
Đang tải...