1. lamdaimoc

lamdaimoc Thành viên

20/3/10
    17
    3
    Điểm:
    $0
    #1 lamdaimoc, 6/6/18

Thông tin sản phẩm

Last edited: 7/6/18
    Xin chào các bác đồng dâm , sau nhiều năm nhảy hố vôi và thay máy như thay áo cuộc tình gần nhất với em là em bánh chưng D3s . Nhưng do em thường xuyên phải đi công tác , máy móc để trong tủ chống ẩm cuối tuần về mở ra xem qua rồi lau sờ soạn tí cho khỏi nhớ lại cất vào, thương em ý không có người cầm lắm nay em quyết định gả em nó đi với giá yêu thương khi gặp người yêu mếm,
    Tình trạng như sau:
    D3s hàng nhật , đầy đủ sách đĩa , hộp trùng ime, ngoại hình có lẽ là top của vịnh bắc bộ shot khoảng 17k , quá là nhỏ bé với khủng long,
    em xin có nhận xét về em d3s để các bác mới chơi hoặc có nhu cầu chơi tham khảo, về khoản ISO của nó là cực tốt ạ, pin thì siêu trâu chắc phải 2-3kshot mới phải sạc , quả pin này là theo máy ngay từ đầu, màu sắc d3s thì là trùm rồi ợ.
    Tiếp theo là ống kính , em có cũng chơi các kiểu rồi mua rồi bán, cuối cùng giữ lại cặp 28-70 với 70-200 bởi vì nhìn nó đẹp , còn về ảnh đẹp h đã có anh photoshop ạ. ngoài ra còn đèn đóm hắt sáng quan trọng nhất vẫn là cái đứng trước ống kính. Thôi chia sẻ ccho vui vui em đề xuất mức giá như sau
    - D3S 17Kshot (seei đẹp) full box đầy đủ tất cả giá 27 triệu
    -28-70 siêu đẹp nét căng , lấy nét cực nhanh 12 triệu
    -70 200 Vr1 hàng sưu tầm 19 triệu ( đã bay)
    -Flash, hắt sáng , thẻ nhớ CF, đầu đọc thẻ , pin , soxbox, chân máy xịn các kiểu là hàng thanh lý hoặc tặng cho các chế nhiệt tình đến chơi.
    Em đợt này đi công tác từ thứ 2-6 hàng tuần , nên ưu tiên bán vào thứ 7 CN , em ở trung cư 89- Phùng hưng hà đông, mời các bác đến chơi , chém gió . 0989757109

Tag sản phẩm:
  2. hpvn_hung

hpvn_hung Thành viên

23/6/14
    52
    7
    Nam
    Điểm:
    $77
    Để mai có gì tôi liên lạc với bạn nhé hôm nay tôi có việc bận

3. j23

j23 Thành viên

28/3/12
    55
    11
    Nam
    Điểm:
    $0
    Đúng cặp em tìm 3 năm trước, ủn hộ 2 cụ giao lưu thành công :)

lamdaimoc thích nội dung này.
  4. lamdaimoc

lamdaimoc Thành viên

20/3/10
    17
    3
    Điểm:
    $0
    Thế h chuyển sang đâu rồi bác

5. j23

j23 Thành viên

28/3/12
    55
    11
    Nam
    Điểm:
    $0
    Giải nghệ rồi ạ, cũng 1 phần bận bịu ko còn chút time và đam mê giảm sút quá nhiều, phần quan trọng nữa là khoảng cách chất lượng của smphone và dslr ngày càng bị thu hẹp, trong khi phone nó đa dụng hơn hẳn :))
    Nhiều ảnh chụp từ smphone cũng làm e thật sự choáng, khác hẳn cái nhìn 3-4 năm trước
    Để sưu tầm đam mê thời trẻ 10-15 năm trước thì hiện tại vẫn chưa đủ đk bác ạ :(

Đang tải...