Đồ công nghệ Bee Group - Học và kinh doanh khóa học

• TP. HCM

1.320.000 đ

Địa chỉ người bán:
Chưa có (Lưu ý an toàn khi mua hàng)
tdlibra
tdlibra
Sản phẩm:
1
Thích đã nhận:
0
  1. tdlibra

tdlibra Thành viên

16/9/19
    1
    0
    1
    Nam
    #1 tdlibra, 16/9/19

Thông tin sản phẩm

Tạo ra giá trị
    Trao đi giá trị
    Nhận về giá trị

Hệ thống Đào tạo Bee Group đang tạo ra Giá trị mới.
    Ai còn đang lăn tăn, còn phân vân, còn chưa hiểu, còn ngần ngại, còn sợ hãi thì đừng ngại in bốc cho tôi, tôi sẽ giúp bạn làm sáng mọi vấn đề đó cùng với đội nhóm mạnh mẽ của chúng tôi.

Giải thích ngắn gọn về hoa hồng BeeGroup:

1. Khi các bạn mua khoá học, các bạn được học trọn đời với các khoá học được cập nhật liên tục. Một người mua cả gia đình được học, và điều này giúp các bạn giảm chi phí rất nhiều nhé.

2. Ngoài ra, khi mua khoá học các bạn được thêm quyền kinh doanh
    + Level 1 đến level 4: Được 90% hoa hồng vì đây là khoá học Online chi phí rất thấp và BeeGroup chia lại hoa hồng 90%.

+ Level 5: Các bạn được 70% hoa hồng, đây là khoá học Offline nhé.

+ Level 6: Các bạn học ở nước ngoài và các bạn được 50% hoa hồng nhé.

Nhưng khoá học Level 5 & Level 6 là những khoá khoá học dành cho các Leader của BeeGroup rồi, khi các bạn xác định muốn xem BeeGroup là một định hướng lâu dài thì các khoá học này dành cho các bạn.

3. Trong BeeGroup có 2 phần: Ví Chính & Ví Phụ (Ví sự kiện)
    + Ví Chính thì tiền bán khoá học các bạn được rút về ngay qua tài khoản ngân hàng.

+ Ví Phụ: Là tiền của các bạn, nhưng các bạn KHÔNG được rút về mà dùng để mua khoá học, vé sự kiện của BeeGroup. Mục đích là các bạn phải có quỹ học tập và phát triển bản thân.

Thế nên, có một số bạn nói rằng BeeGroup trả hoa hoa hồng 90% là hoàn toàn không đúng nhé.

Có bạn nói bán khoá học 4.000$ trả hoa hồng 90% thì còn lại 400$ đi Sing cái gì? Còn tới 2.000$ bạn nhé.

Và còn rất nhiều thông tin các bạn chưa nắm rõ mà các bạn cứ la toáng lên là thế nào…kkkkk!
    ===============

Dù gì, tôi vẫn làm nó và tôi sẽ làm nó và giúp nhiều anh em phát triển bản thân và kiếm được nhiều tiền, xem BeeGroup là một sự nghiệp và BeeGroup sẽ là một trong những đơn vị đào tạo hàng đầu Việt Nam. Với những hiệu ứng như hiện nay thì tôi thấy điều này dễ dàng hơn bao giờ hết.

BeeGroup sẽ tạo ra một xu thế mới, tất nhiên khi tạo ra xu thế mới phải đi ngược gió rồi….các anh em nào muốn đi ngược gió thì đồng hành cùng tôi.

Cùng đồng hành và đi ngược gió nào: THAM GIA BEE NGAY NÀO !

Ảnh

1. be1.PNG
Đang tải...