Cần mua laptop con bảo hành dài

19/7/15 Xem: 178
  • 5.000.000
  • Hà Nội
  • Như mới
Địa chỉ:
Chưa có (Lưu ý an toàn khi mua hàng)
  • Emilano

Emilano Thành viên

23/8/12
    159
    23
    18
    Emilano Em cần mua laptop còn bh dài hoặc bác nào được tặng ko có nhu cầu sử dụng thì bán em nhé. Tầm 5-6T

thnakss

• Emilano
    Thành viên
    Thích đã nhận:
    23
    1. Emilano

Emilano Thành viên

23/8/12
      159
      23
      18
      Emilano Em cần mua laptop còn bh dài hoặc bác nào được tặng ko có nhu cầu sử dụng thì bán em nhé. Tầm 5-6T

thnakss

2. mabu2pt

mabu2pt Thành viên

1
      Emilano thích nội dung này.
    3. mabu2pt

mabu2pt Thành viên

mabu2pt Thích thì bh cho bạn 3 tháng nhé :D

4. Emilano

Emilano Thành viên

23/8/12
      159
      23
      18
      Emilano chiều em vừa qua chỗ bác xem máy rồi, máy bác đã sửa gì chưa mà sao bên chỗ card mạng, usb, ,....có vẻ bung ra thế hả bác? với lại quả pin chai kha kha rồi, con G400 này em đã up ram cho đứa em nên theo em biết thì vệ sinh máy thì ko cần phải tháo tung tóe ra.

5. mabu2pt

mabu2pt Thành viên

mabu2pt
      Máy chưa bung bạn nhé, còn 1 cái tem lenovo dán dưới bàn phím, bung máy phai bung tem ấy. Còn công Lan với USB bạn nói bung là sao, ban nhìn nhựa nó ko khít bạn đoán là bung à? Tại mình ko có nhà chứ ko minh tháo phím ra cho bạn xem. Máy minh bảo zin là zin.

1
      Emilano thích nội dung này.
    6. mabu2pt

mabu2pt Thành viên

mabu2pt Vấn đề pin, máy cũ con nào chả chai, ko dùng nó cũng chai. Miễn là đc 2 tiếng là chấp nhận đc. Minh bán máy nhiều cho thợ còn dễ tính hơn bạn

7. Emilano

Emilano Thành viên

23/8/12
      159
      23
      18
      Emilano
      thế nó bị làm sao thế bác? em thấy nó không khít như kiểu tháo ra thì em hỏi thôi, em tin bác là zin, nhưng nhìn nó cứ thế nào ấy, còn vụ kỹ tính thì em mua về dùng chứ có đem bán đâu mà chẳng kỹ :D, em đang tìm máy mà, hôm nào bác có nhà thì có khí lại chạy qua chỗ bác 1 chuyến :)

8. mabu2pt

mabu2pt Thành viên

mabu2pt
      Con này m nhập về, thấy hình thức ok, ko để ý đến chỗ Lan, úsb nhựa khít hay ko, mai lên m xem lại. Bạn nhìn máy mới tinh nó như này:

9. mabu2pt

mabu2pt Thành viên

mabu2pt Mình lên rồi, bạn có qua xem lap thì qua, mình check lại rồi, lap hoàn toàn bt, khe hở do nhựa vênh, 1 phần do thiết kế của máy.