Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.

Cẩn thận với glpro150cc

15/10/10 Xem: 7.418
Địa chỉ:
Chưa có (Lưu ý an toàn khi mua hàng)
  • babykane

babykane Thành viên

18/9/08
    225
    89
    28
    Nam
    babykane Chào anh em, trước khi đọc bài viết mong anh em đọc sơ qua đôi lời.
    Thứ nhất, mình xin gửi cảm ơn anh em đã dành chút thời gian vào topic này.
    Thứ hai, bài viết này do một cậu em (quen biết trên tinh tế) nhờ mình gửi hộ vì cậu ta chưa kích hoạt mail cho tài khoản mình nên không thể gửi bài viết trên Tinh tế. Đã từng giao dịch, thấy cậu rất chân thành và ngỏ lòng nhờ mình giúp đỡ (gửi giúp). Như tiêu chí : "Tinh tế là nhà, thành viên Tinh tế là anh em" nên mình đồng ý mà không ngài ngần. Mong anh em giúp đỡ cậu em để thể hiện sự đoàn kết của Tập đoàn Blackberry-Tinh tế

Bạn glpro150cc có đọc tin thì liên lạc qua số : 0904213142 để giải quyết nhé

Anh em rảnh thì đọc từ đầu cho hiểu nhé. Xem glpro150cc lòng vòng về việc xin số điện thoại để liên lạc thế nào là sẽ rõ bản chất. Tuy chuyện không liên quan nhưng tội nghiệp cho thằng em bị lừa (500k đối với sinh viên xa nhà cũng là một vấn đề lớn, anh em nào đang là sinh viên hoặc từng là sinh viên xa nhà sẽ hiểu rõ. Mình thì cũng đã từng là sinh viên (xa đất nước, quê hương nên càng hiểu rõ hơn giá trị của đồng tiền) nên rất đồng cảm cho anh em sinh viên) Vì vậy, từ giây phút này, mạnh tay khẳng định glpro150cc lừa gạt.
    Một lần nữa, cảm ơn anh em đã quan tâm.
    Thân.

4
    o973797475, sbilly, tunglt96791 người khác thích nội dung này.
  • babykane
    Thành viên
    Thích đã nhận:
    89
    1. babykane

babykane Thành viên

18/9/08
      225
      89
      28
      Nam
      babykane Chào anh em, trước khi đọc bài viết mong anh em đọc sơ qua đôi lời.
      Thứ nhất, mình xin gửi cảm ơn anh em đã dành chút thời gian vào topic này.
      Thứ hai, bài viết này do một cậu em (quen biết trên tinh tế) nhờ mình gửi hộ vì cậu ta chưa kích hoạt mail cho tài khoản mình nên không thể gửi bài viết trên Tinh tế. Đã từng giao dịch, thấy cậu rất chân thành và ngỏ lòng nhờ mình giúp đỡ (gửi giúp). Như tiêu chí : "Tinh tế là nhà, thành viên Tinh tế là anh em" nên mình đồng ý mà không ngài ngần. Mong anh em giúp đỡ cậu em để thể hiện sự đoàn kết của Tập đoàn Blackberry-Tinh tế

Bạn glpro150cc có đọc tin thì liên lạc qua số : 0904213142 để giải quyết nhé

Anh em rảnh thì đọc từ đầu cho hiểu nhé. Xem glpro150cc lòng vòng về việc xin số điện thoại để liên lạc thế nào là sẽ rõ bản chất. Tuy chuyện không liên quan nhưng tội nghiệp cho thằng em bị lừa (500k đối với sinh viên xa nhà cũng là một vấn đề lớn, anh em nào đang là sinh viên hoặc từng là sinh viên xa nhà sẽ hiểu rõ. Mình thì cũng đã từng là sinh viên (xa đất nước, quê hương nên càng hiểu rõ hơn giá trị của đồng tiền) nên rất đồng cảm cho anh em sinh viên) Vì vậy, từ giây phút này, mạnh tay khẳng định glpro150cc lừa gạt.
      Một lần nữa, cảm ơn anh em đã quan tâm.
      Thân.

4
      o973797475, sbilly, tunglt96791 người khác thích nội dung này.
    2. babykane

babykane Thành viên

18/9/08
      225
      89
      28
      Nam
      babykane

Con gái mà nói chuyện kiểu này thì không còn gì để nói.

1
      sbilly thích nội dung này.
    3. ThanhNgoc_521

ThanhNgoc_521 Thành viên

14/1/10
      1.115
      535
      113
      Nam
      Quản lý nhân sự , giám sát an toàn
      Quảng Trị
      ThanhNgoc_521 ai nói con gái là không lừa đảo ? :D gakhonglo bảo là có thể 2 người đang dùng nick glpro150c

đọc từ đầu đến cuối thấy glpro150c trả lời rất quanh co . không có hướng giải quyết
      vậy mình muốn hỏi glpro150c là bạn làm thủ tục gửi máy thế nào ........ khi gửi EMS là hàng điện tử nhất là đó 1 điện thoại
      căn cứ vào vận đơn thì có thể khẳng định là liên 2 giao cho khách hàng không có thể là viết bút bi thế đâu . mục gửi hàng không thấy khai báo là gửi hàng gì .

tờ gửi cho khách hàng là
      số vận đơn mình đọc được là EB 36 08355 8 VN bưu điện đã xác nhận là không có số đó trên toàn quốc
      thì có thể là đây là 1 vụ lừa đảo ... chính cống
      mời bác có liên quan treck vận đơn như hình chụp qua đây ah . web của bưu điện

4
      big.dragon, phamduchieu, sbilly1 người khác thích nội dung này.
    4. hvtc103

hvtc103 Thành viên

20/12/09
      204
      91
      63
      Nam
      hvtc103 tiếp tục chờ đợi kết quả! vụ này lằng nhằng thiệt! mình cực ghét mấy vụ ship cũng vì thế này! bác nào mua bán j thì cứ đến tận nơi mà phang! :D

1
    5. sbilly

sbilly Thành viên

20/9/10
      17
      22
      28
      Nam
      sbilly Rốt cuộc em mất 840k cho 1 máy 7230 (800k tiền mặt và 40k card viettel), giờ thì chắc chắn glpro150cc lừa đảo 100% rồi, những ae nào đã từng bị glpro150cc lừa hãy pm em để lập 1 topic cảnh báo ae về ma nữ này (nhất là nick hak2c hình như máy 7230 mà glpro150cc hứa ship cho anh đã được ship cho em)

6. xiubaby91

xiubaby91 Thành viên

13/2/09
      16
      9
      113
      Nữ
      Student
      Đông Hà - Quảng Trị
      xiubaby91 ma nữ @@,dùng từ hơi nặng,ng ta cũng là con gái mà :-<

1
    7. eddyhuy

eddyhuy Thành viên

8/10/08
      33
      26
      83
      Nam
      Kinh Doanh
      Biên Hòa - Đồng Nai
      eddyhuy khỏi cần a e , bạn đã bị lừa thì cứ lập hẳn 1 topic phang thẳng vào mặt hắn ý

1
    8. sbilly

sbilly Thành viên

20/9/10
      17
      22
      28
      Nam
      sbilly
      Chỉ sợ em là new bie nên lời nói không có sức nặng anh à

9. babykane

babykane Thành viên

18/9/08
      225
      89
      28
      Nam
      babykane
      "Old Mem" cũng bắt đầu từ "New bie" mà em. Em nghe lời anh đăng topic của em hẳn hoi.

1
    10. Gakhonglo

Gakhonglo Thành viên

21/5/09
      1.187
      411
      113
      Nam
      Giáo viên Mỹ Thuật
      Mot noi rat xa
      Gakhonglo
      Chết ngất! anh Dog đó là gakhonglo, mà gakhonglo sn 82 đó, e 8800 đó bạn bán giá 500k và bây giờ chưa thấy người mua đến gakhonglo bảo hành, thử hỏi con máy đó có kém chất lượng hay không. E 7230 này vào tay ai gakhonglo sẵn sàng trả gấp đôi để nhập lại, vì gakhonglo luôn tin vào hàng của mình và sẵn sàng xloi thỏa đáng nếu mình có lỗi.
      Có lần gakhonglo chat yahoo có hỏi , avatar là ai? bạn bảo là e gái. Bạn thích đi xe phân khối, điển hình là xe Glpro150cc. Sau 1 time lai thấy 2 giọng điệu khác nhau khi giao tiếp, lúc thì giọng đàn bà lúc thì như 1 chàng trai phòng khoáng. gakhonglo đã thấy nghi ngờ rồi.
      _ gakhonglo luôn tin vào linh cảm của mình, bạn là 1 trong số rất ít gakhonglo không muốn gặp, với tư cách là người biết chơi BB thực thụ.

4
      88bkhn, sieuway11a6, sbilly1 người khác thích nội dung này.
    11. ToSuBaBa

ToSuBaBa Thành viên

22/4/10
      1
      11
      0
      ToSuBaBa
      Con Nở này già mồm, mày soi gương xem, môi dầy như con đỉa, mặt như cái thớt, lỗ mũi to như mũi lợn, đeo kính như ngừoi mù. Mày là người hay là quái vật. Lừa đảo ae có mấy trăm K chắc mày không lấy đựoc chồng đâu, có lấy thì cũng là hạng người như mày thôi. Mày có tin cho ae địa chỉ cụ thể, sẽ có người lên cắt buồng trứng của mày không.

3
      Kiss me89, sbillyphamduchieu thích nội dung này.
    12. phamduchieu

phamduchieu Thành viên

9/11/08
      123
      72
      113
      aptechite
      Hải Phòng City
      phamduchieu
      haha, tổ sư bà bà ra tay đây rồi, chửi làm em đọc mà cười vỡ bụng mất! ngoa dã man, nhưng mà hay! hahaaaaaaaaaaaaaaaa

1
    13. ToSuBaBa

ToSuBaBa Thành viên

22/4/10
      1
      11
      0
      ToSuBaBa
      Cái loại đàn bà mà xấu ngứời xấu nết thì đáng như vậy lắm, e nhìn avatar mà chửi thôi, không biết có sai không.

1
    14. big.dragon

big.dragon Thành viên

20/6/09
      7
      5
      113
      big.dragon
      bác ngoa quá, dưng mà nhìn lại thì cũng..................đúng thật.

1
    15. cuong06lc Ôi...xong vụ này chưa mà..chợ vẫn họp thế =))
      Nếu giải quyết xong,hoặc không có hướng thì close đi mọi người :D

1
    16. babykane

babykane Thành viên

18/9/08
      225
      89
      28
      Nam
      babykane
      Chưa xong đâu bạn ạ. Bạn có rảnh thì đọc từ đầu trãi dài topic sẽ thấy glpro150cc luôn quanh co và không cho số điện thoại liên lạc.

---------- Post added at 01:44 AM ---------- Previous post was at 01:39 AM ----------

Gakhonglo: ở trang 2 tự nhận mình là nữ. Sự thật không biết thế nào.

1
    17. sorcerevn

sorcerevn Thành viên

23/11/07
      211
      79
      28
      Nam
      Kỹ sư tin học
      Hà Nội, Việt Nam
      sorcerevn Làm ăn hẳn hoi thì ko làm toàn nghĩ trò lừa đảo anh em thôi. Hẳn hoi thì giải quyết cho người ta cho xong đi, ko thì gửi tiền trả lại khách hàng kể cả mình có lỗ để mà giữ cái uy tín còn kiếm cháo mà ăn. Làm cái gì cũng phải để đức cho con cháu chứ. "Mua danh ba vạn bán danh ba đồng" thì còn làm ăn gì nữa. Ko sợ có ngày gẫy hết răng ko còn cái nào mà ăn cháo à.

1
    18. llong

llong Thành viên

19/8/08
      880
      440
      113
      Nam
      My House
      llong Chắc bạn ấy đi tàu lặn rồi,chia buồn cùng bạn chủ topic.

1
    19. sbilly

sbilly Thành viên

20/9/10
      17
      22
      28
      Nam
      sbilly
      Con 7230 SFC đen bàn phím aze đúng không a? Em đang giữ đây nhưng cho vào bộ sưu tập rồi không cho anh nhập lại đâu :D. Tốn 840k mua cơ mà :))

---------- Post added at 10:26 AM ---------- Previous post was at 10:23 AM ----------

Khiếp bác chửi kinh quá nhưng mà em nghe cũng đỡ buồn phần nào :D Không tiếc tiền chỉ tiếc là không có con máy chất thôi (nếu đúng như lời glpro150cc quảng cáo :()

---------- Post added at 10:29 AM ---------- Previous post was at 10:26 AM ----------

Vâng cảm ơn anh ạ :(

---------- Post added at 10:32 AM ---------- Previous post was at 10:29 AM ----------

Lên cho ae biết bộ mặt thật của con này nào, tối rảnh ngồi viết bài post sau, các bác bảo e nên post ở mục nào ạ?

20. llong

llong Thành viên

19/8/08
      880
      440
      113
      Nam
      My House
      llong
      bác gakhonglo cho em hỏi Dog là nick thân mật hay là gì mà nữ quái kia nhắc đến vậy ?

21. ThanhNgoc_521

ThanhNgoc_521 Thành viên

14/1/10
      1.115
      535
      113
      Nam
      Quản lý nhân sự , giám sát an toàn
      Quảng Trị
      ThanhNgoc_521 xin thông báo là gửi chuyển phát nhanh EMS của bưu điện khi gửi hàng điện thoại còn 1 tờ kê khai báo giá điện thoại đó nữa nha ( thủ tục chuyển phát nhanh điện thoại mình đã gửi 1 lần mất 20 phút làm thủ tục )
      . và tờ hóa đơn kia là tờ 1 bưu điện giử lại , tờ giao cho khác hàng là màu hồng nha .............
      bị ma nử lừa rồi . chia buồn với bác chủ

1