Trạng thái chủ đề:
Không còn mở để tiếp tục thảo luận.

Cẩn thận với glpro150cc

15/10/10 Xem: 7.419
Địa chỉ:
Chưa có (Lưu ý an toàn khi mua hàng)
  • babykane

babykane Thành viên

18/9/08
    225
    89
    28
    Nam
    babykane Chào anh em, trước khi đọc bài viết mong anh em đọc sơ qua đôi lời.
    Thứ nhất, mình xin gửi cảm ơn anh em đã dành chút thời gian vào topic này.
    Thứ hai, bài viết này do một cậu em (quen biết trên tinh tế) nhờ mình gửi hộ vì cậu ta chưa kích hoạt mail cho tài khoản mình nên không thể gửi bài viết trên Tinh tế. Đã từng giao dịch, thấy cậu rất chân thành và ngỏ lòng nhờ mình giúp đỡ (gửi giúp). Như tiêu chí : "Tinh tế là nhà, thành viên Tinh tế là anh em" nên mình đồng ý mà không ngài ngần. Mong anh em giúp đỡ cậu em để thể hiện sự đoàn kết của Tập đoàn Blackberry-Tinh tế

Bạn glpro150cc có đọc tin thì liên lạc qua số : 0904213142 để giải quyết nhé

Anh em rảnh thì đọc từ đầu cho hiểu nhé. Xem glpro150cc lòng vòng về việc xin số điện thoại để liên lạc thế nào là sẽ rõ bản chất. Tuy chuyện không liên quan nhưng tội nghiệp cho thằng em bị lừa (500k đối với sinh viên xa nhà cũng là một vấn đề lớn, anh em nào đang là sinh viên hoặc từng là sinh viên xa nhà sẽ hiểu rõ. Mình thì cũng đã từng là sinh viên (xa đất nước, quê hương nên càng hiểu rõ hơn giá trị của đồng tiền) nên rất đồng cảm cho anh em sinh viên) Vì vậy, từ giây phút này, mạnh tay khẳng định glpro150cc lừa gạt.
    Một lần nữa, cảm ơn anh em đã quan tâm.
    Thân.

4
    o973797475, sbilly, tunglt96791 người khác thích nội dung này.
  • babykane
    Thành viên
    Thích đã nhận:
    89
    1. babykane

babykane Thành viên

18/9/08
      225
      89
      28
      Nam
      babykane Chào anh em, trước khi đọc bài viết mong anh em đọc sơ qua đôi lời.
      Thứ nhất, mình xin gửi cảm ơn anh em đã dành chút thời gian vào topic này.
      Thứ hai, bài viết này do một cậu em (quen biết trên tinh tế) nhờ mình gửi hộ vì cậu ta chưa kích hoạt mail cho tài khoản mình nên không thể gửi bài viết trên Tinh tế. Đã từng giao dịch, thấy cậu rất chân thành và ngỏ lòng nhờ mình giúp đỡ (gửi giúp). Như tiêu chí : "Tinh tế là nhà, thành viên Tinh tế là anh em" nên mình đồng ý mà không ngài ngần. Mong anh em giúp đỡ cậu em để thể hiện sự đoàn kết của Tập đoàn Blackberry-Tinh tế

Bạn glpro150cc có đọc tin thì liên lạc qua số : 0904213142 để giải quyết nhé

Anh em rảnh thì đọc từ đầu cho hiểu nhé. Xem glpro150cc lòng vòng về việc xin số điện thoại để liên lạc thế nào là sẽ rõ bản chất. Tuy chuyện không liên quan nhưng tội nghiệp cho thằng em bị lừa (500k đối với sinh viên xa nhà cũng là một vấn đề lớn, anh em nào đang là sinh viên hoặc từng là sinh viên xa nhà sẽ hiểu rõ. Mình thì cũng đã từng là sinh viên (xa đất nước, quê hương nên càng hiểu rõ hơn giá trị của đồng tiền) nên rất đồng cảm cho anh em sinh viên) Vì vậy, từ giây phút này, mạnh tay khẳng định glpro150cc lừa gạt.
      Một lần nữa, cảm ơn anh em đã quan tâm.
      Thân.

4
      o973797475, sbilly, tunglt96791 người khác thích nội dung này.
    2. sbilly

sbilly Thành viên

20/9/10
      17
      22
      28
      Nam
      sbilly
      Hic đó là nó chửi a Gakhonglo đó a ơi

3. llong

llong Thành viên

19/8/08
      880
      440
      113
      Nam
      My House
      llong Thôi đành chịu thôi bác chủ topic,giờ có cry cũng chả ăn thua gì,giờ vì tiền 1 số người bán rẻ danh dự,lương tâm của mình,coi thường lòng tin của người khác.May bác ko mất qúa nhiều tiền,coi như là học phí để học Khôn,buồn thay.

4. huyhoangs

huyhoangs Thành viên

6/1/09
      1
      1
      63
      huyhoangs theo dõi từ đầu đến đuôi công nhận ma nữ nay cao tay thật,có vài trăm k mà cũng lừa,lừa tinh vi có cả hóa đơn chuyển hàng nữa mới ghê,em không biết nói gì ngoài câu chia buồn cùng bác chủ,mong đây là bài học tốt cho chúng ta.

5. cuong06lc Tình hình như thế này thì chắc là bùng rồi bạn ạ. Nếu thực sự có trách nhiệm vơi khách hàng thì topic của bạn không dài được thế này đâu :D

6. eddyhuy

eddyhuy Thành viên

8/10/08
      33
      26
      83
      Nam
      Kinh Doanh
      Biên Hòa - Đồng Nai
      eddyhuy vậy thì lòi mặt chuột ra rồi nhé , e theo dõi bữa jo mà ko dám chửi nó ( chờ đến biết KQ thế nào mới dám chửi ) . bây jo thì bác lập hẳn 1 topic phang thẳng vào cái bản mặt nó deeeee :D ( bức xúc dùm chủ thớt )

7. bb1303_starlight

bb1303_starlight Thành viên

19/5/09
      53
      5
      43
      Mobile Phone Service
      NPT Mobile
      bb1303_starlight Đến khi nào xã hội mới hết những kẻ lừa đảo được đây? Vì mấy trăm k mà bán rẻ danh dự của bản thân. Thật sự em tiếc cho lòng tin của bác chủ và cũng tiếc cho một con người.
      Giàu có gì nhờ mấy trăm k, nghèo khó sao được với số tiền đó! Hãy đặt bản thân mình vào vị trí người khác để hiểu nha glpro150cc.

8. phamduchieu

phamduchieu Thành viên

9/11/08
      123
      72
      113
      aptechite
      Hải Phòng City
      phamduchieu "glpro150cc" nhục quá đi mất thôi!

9. iboldi

iboldi Thành viên

20/10/10
      0
      0
      0
      iboldi Chẳng hiểu gì, tìm người mà không tìm thấy nội dung ra sao mỗi cái Nick.

10. Kiss me89

Kiss me89 Thành viên

26/10/09
      7
      6
      18
      Kiss me89
      Nhục thay cho ngày 20-10.

---------- Post added at 06:10 PM ---------- Previous post was at 06:07 PM ----------

Ngoa ngoắt, nhưng hay và làm e cười vỡ bụng.

11. sbilly

sbilly Thành viên

20/9/10
      17
      22
      28
      Nam
      sbilly Kiss me89: Nhục thay cho ngày 20-10
      Hoàn toàn đồng ý với bác, thế mà lúc e tỏ ý sợ bị lừa nó còn mạnh mồm bảo là lừa làm chi mấy trăm ngàn cho mang tiếng :))

12. babykane

babykane Thành viên

18/9/08
      225
      89
      28
      Nam
      babykane
      Viết một bài viết đi em ạ. Không thôi sẽ có thêm người bị như em đấy.

1
      sbilly thích nội dung này.
    13. maxivit

maxivit Thành viên

15/6/09
      115
      31
      63
      thu mua sắt vụn
      gầm cầu vượt ngã tư vọng
      maxivit ôi dkm mất chất ngày 20-10 quá

1
    14. tranhoang88 trước đây có add nick của tên này hỏi về vụ bán máy 88 của a gakhonglo. nói chuyện cứ tưởng là con trai. không lẽ là 2 người dùng 1 nick thật

1
    15. tranhoang88 nhìn cái ava đã thấy ghét rồi
      mà trong vận đơn bưu điện k thèm tính VAT nhỉ. có ai đời bưu điện lại quên tính VAT, quên đóng dấu mộc không cơ chứ

1
    16. babykane

babykane Thành viên

18/9/08
      225
      89
      28
      Nam
      babykane
      Cái mặt thì anh không ghét nhưng ghét cách nói chuyện, ghét cả cách ứng xử. Phải nói là ghét chứ không còn là "không hài lòng" nữa. Em rảnh đọc xem nó lòng vòng thế nào về việc xin số điện thoại để liên lạc.

1
    17. hvtc103

hvtc103 Thành viên

20/12/09
      204
      91
      63
      Nam
      hvtc103
      bác sỹ y khoa! :D bác làm phát kinh dị quá! :D

1
    18. sbilly

sbilly Thành viên

20/9/10
      17
      22
      28
      Nam
      sbilly
      Tiếc là e quăng mất cái giấy bọc có địa chỉ rồi không thì e đưa a ngay :D

19. phamduchieu

phamduchieu Thành viên

9/11/08
      123
      72
      113
      aptechite
      Hải Phòng City
      phamduchieu
      các bác ơi, con gái giờ nó nói chuyện cũng ít đứa ngoan ngoan lắm!haiz, cứ ra đường mà bất chợt lắng tai nghe bọn teen nó nói xem, khéo còn ngoa hơn bác tổ sư bà bà trên kia chửi ấy!haha

20. tranhoang88
      em đọc hết ngay từ đầu rồi. trong yahoo của e vẫn còn lưu nick nó mới chết chứ