1. Mixer_C6

Mixer_C6 Cao cấp

9/11/11
    2.350
    886
    Nam
    #1 Mixer_C6, 23/6/15

Thông tin sản phẩm

Bài viết của bạn @nhokcream . Post sang đây cho ae còn biết mà tránh
    .
    Chiều nay e có xem 1 máy LG G mã quốc tế tại Đình Thôn của 1 bác đăng trên chotot.Bác ấy đăng thông tin k lỗi lầm vs fullbox.Khi đến xem thì đủ hộp vs pk nhưng test thì máy liệt khoảng 1/3 màn.Bác ấy bảo máy của thằng em từ đầu ( nói chung là tránh khi bị phát hiện lỗi thì có nước lui cho đỡ rơ ).Trước khi e về thì để ý còn 1 bác nữa ngồi chờ bên kia xem nhưng cũng k lấy.Tối bác ấy gọi số còn lại của e (vì tưởng là ng khác ) bảo mai qua a bán cho :v
    Nói chung bác ấy k thật thà nên e đăng lên cho ae nào định xem thì đỡ mất công đi lại

Đc nhà Đình Thôn ( hẹn đầu đường, k vào nhà ) Cơ quan kv Hai Bà Trưng, Trần Hưng Đạo
    SDT 01689987708 và 0917983689

https://s3.nhattao.com/users/2015/06/2625474_456bde350675051ae34d3cd255959353.jpg
    https://s3.nhattao.com/users/2015/06/2625475_8de3ffb83a3c868c3bf4b1837c14dc8d.jpg

Kèm theo 1 số lời phản ánh của các thành viên khác.

flashgetpro thích nội dung này.

2. shubidob

shubidob Thành viên

21/5/09
    636
    281
    Up cho anh em cùng tránh

3. Bài này sẽ bị xóa vì không liên quan đến nhật tảo..hôm trước mh cũng bị xóa 1 lần rồi..:D

4. uranium8

uranium8 Thành viên

12/11/12
    142
    37
    Nam
    Có bào ké của em cũng trong topic chủ bên box android là của nhattao đấy ạ, hic, có tróch dẫn topic luôn đấy ạ

5. Mixer_C6

Mixer_C6 Cao cấp

9/11/11
    2.350
    886
    Nam
    Post lên cho ae tránh ra chứ liên quan j nhattao đâu

6. Mr.CG

Mr.CG Cao cấp

8/6/13
    723
    399
    Nam
    SV
    keangnam
    biết đâu ahwns cũng bán trên nhattao thì ae còn biết dg mà tránh

7. kin9games

kin9games Thành viên

2/4/09
    142
    58
    Vậy là G hay G2. Chết cảm ứng mà đổi cho rom thì cũng đến lậy nó :)). Chắc Thanh Hóa ko phải nghệ an đâu :))

8. Mày nói kiểu gì đấy thằng kia....thanh hóa làm sao mà mày cho thanh hóa vào đây

9. kin9games

kin9games Thành viên

2/4/09
    142
    58
    Làm gì mày tao chí tớ ghê thế đồng chí.

10. Tự nhiên lôi dân thanh hóa vào đây...tao người thanh hóa đây..cũng lừa đảo à..:D

11. Phương Anh Tuấn

Phương Anh Tuấn Thành viên

27/7/12
    465
    302
    Nam
    Giọng Thanh Hóa và Nghệ An, Hà Tĩnh khác hẳn nhau mà,Thanh Hóa giọng thiên về miền Bắc hơn nên vẫn dễ nghe hơn so với Nghệ An và Hà Tĩnh:)

12. hieu_anh185

hieu_anh185 Thành viên

30/6/11
    1.445
    949
    sao hỏa
    Không pải người thanh hóa nào cũng xấu.người hà nội cũng rất nhiều ng xấu..nhưng tớ làm cùng vài ng thanh hóa r..nói chung k ổn.bảo sao vào tphcm..vs khu công nghiệp bình dương ngta k nhận.nhưng tớ lại có cậu bạn ng thanh hóa rất thân..nói chung cũng tùy ng

13. ht_037

ht_037 Thành viên

28/11/11
    25
    7
    tôi cũng Thanh Hoá, trước cũng mua đi bán lại rất nhiều điện thoại, gặp rất nhiều loại người và kết lại :
    - thứ nhất : người Thanh hoá sạch sẽ chán, nếu là so sánh với dân bản địa gốc Hà Nội chỉ được cái mã + giọng nói dễ nghe ra cái vẻ tử tế, đ m bẩn bựa đầy ra .
    - Thứ 2 , tôi người Thanh Hoá , cũng có lỡ mua phải máy phốt, nhưng khi bán lại tôi cũng nói thẳng với người mua máy lỗi thế này thế kia, ưng thì mua không thì thôi đỡ lăn tăn, tất nhiên tôi chịu lỗ. Thậm chí có trường hợp khách mua về gặp trục trặc gọi điện gặp mặt nhờ dẫn đi sửa tôi vẫn bắt máy, đồng ý vì mình ngay thẳng đéo mập mờ như bọn Hà Nội. Còn có trường hợp chi phí sửa chữa cao quá, mình lấy hẳn số tài khoản ngân hàng chuyển tiền qua goị là hỗ trợ. mấy thằng Hà Nội làm éo có chuyện nó tử tế được như mình.
    - Thứ 3 : Không có lửa làm sao có khói, nói thế sẽ bị chửi nhưng mà thực tế mình cũng gap vài trường hợp người Nghệ an cũng bẩn bựa lắm, bán thì mập mờ bốc phét, mua thì lèo nhèo kỳ kèo từng đồng, chắc có lẽ hoàn cảnh nó đưa đẩy, nghi lai thay dân Hà nội thì hoàn cảnh cái cc gì

hugnvn87, fullhdanhducftu thích nội dung này.
  14. Mixer_C6

Mixer_C6 Cao cấp

9/11/11
    2.350
    886
    Nam
  15. minhchinhlmc

minhchinhlmc Cao cấp

28/10/10
    207
    152
    Nam
    Ko có lửa thì sao có khói, nhưng ở đâu thì cũng người tốt, kẻ xấu, kẻ xấu với xh hội nhưng lại tốt với vợ con,... Xấu tốt mong manh ...tù mỹ tới Việt Nam! ,
    Nhưng có vẻ thanh hOá nỗi trội hơn

Long-Game thích nội dung này.
  16. Thanh Hóa thì làm sao? Bố láo nó vừa phải thôi

17. titans1102x

titans1102x Thành viên

Hcm vs Kcn binh dương đa số ko nhận ng thanh hoá vs nghệ an, ng hà nội thì tuỳ chỗ, vì 2 tĩnh đó ng cư xử ko được lịch sự cho lắm và giọng nói ko thiệt cảm vs ng miền nam, rất dễ mích lòng, (tùy người nha, vì mình ở đây thường nghe ng dân nói vậy, nói chung là đa số ng miền nam ko dc cảm tình vs ng miền ngoài cho lắm.

Đang tải...