1. justyleo

justyleo Thành viên

16/4/13
    620
    221
    #1 justyleo, 28/12/15

Thông tin sản phẩm

Last edited: 29/12/15
    close cho đỡ mệt người! vì quá lắm người ko hiểu chuyện nhảy vào phán như đúng rồi :D mod close giúp mình nhé!
    nhân đây cũng cảnh báo mọi người. ai có mua bán giao dịch với bạn @vutrongha84 thì nên cẩn thận nhé. bạn này ko uy tín. hứa hẹn nhưng ko làm :) CLOSE

2. xchauchaux

xchauchaux Thành viên

25/8/11
    33
    8
    Mình thấy khi mua bán , mà thằng bÁn cứ hối nhanh lên hoặc bận có việc thì next ngay . Vì kiếm tiền mà còn bảo bận rộn tức là có vấn đề

3. Black_Knight

Black_Knight Thành viên

31/5/11
    99
    85
    Nam
    Ha Noi, Vietnam, Vietnam
    từ 3tr5 nhảy lên thành 4tr là cho next luôn rồi, thái độ buôn bán vớ vẩn thì con máy khéo cũng nát cả ra rồi ấy chứ :p Bác không mua trúng con máy này thì còn phải chúc mừng bác thớt rồi :D

4. khanhtoan275

khanhtoan275 Cao cấp

11/9/12
    40
    27
    Nam
    IT
    Đống Đa, Hà Nội
    3tr5 là bán ở Hà Nam mà, mất công bạn ấy mang lên Hà Nội thì cao hơn là đúng rồi, nhưng +500k thì hơi chát!

Tân Bi's thích nội dung này.
  5. khanhtoan275

khanhtoan275 Cao cấp

11/9/12
    40
    27
    Nam
    IT
    Đống Đa, Hà Nội
    Mình đọc tin nhắn thì thấy có người hẹn đến xem máy bạn kia, bạn ấy nhắn tin để bác đỡ mất công lên Hà Nội còn gì, sau ông kia sai hẹn nên bạn ấy lại quay lại chào mời bác mua.
    Câu "Hẹn hò vớ vẩn. Bực cả mình" chắc là ám chỉ ông kia chứ không phải bác đâu.

6. vutrongha84

vutrongha84 Mới đăng ký

2/7/14
    282
    28
    Nam
    thaibinh vietnam
    minh co bao bac o bac ninh hen ho vo van gi dau. ma minh sai cho nao co chu. co nguoi gan nha hen minh lay thi minh uu tien gan nha co sai khong. ai cha muon ban duoc o gan nha cang tot dung khong. sau day minh nhan lai cho bac kia cho bac ay do mat cong len ha noi co sai khong. con may chua ban duoc thi nhan lai cho bac kia la may chua ban. lieu day co phai sai khong

7. vutrongha84

vutrongha84 Mới đăng ký

2/7/14
    282
    28
    Nam
    thaibinh vietnam
    con may co van de gi hay khong thi minh cho nguoi mua test thoai mai co ma. hang fpt khong bao gio co van de gi dau nhe. hang 808 ma lai hang chinh hang cha ai noi lam dung gi dau

8. vutrongha84

vutrongha84 Mới đăng ký

2/7/14
    282
    28
    Nam
    thaibinh vietnam
    phao la the nao. minh co lam anh huong gi den bac dau. neu bac tim duoc may nao ngon hon thi bac cu mua co phai bat bac phai dung ngay gio day mua cua minh dau. mien la bac tim duoc may khac thi nhan tin cho minh biet cho do phai mat cong di lai thoi.may .bac lam gi ma gay gat the

9. vutrongha84

vutrongha84 Mới đăng ký

2/7/14
    282
    28
    Nam
    thaibinh vietnam
    con dat hay khong dat la tuy moi nguoi bac nhe. con nay ke ca 2 trieu cung co nhe nhung chat luong khong duoc dam bao

10. vutrongha84

vutrongha84 Mới đăng ký

2/7/14
    282
    28
    Nam
    thaibinh vietnam
    ai khung bo tin nhan bac. minh trach la trach ong o gan cho minh hen den mua xong mat hut chu ai trach bac bao gio

11. vutrongha84

vutrongha84 Mới đăng ký

2/7/14
    282
    28
    Nam
    thaibinh vietnam
    chac bac hieu nham minh roi day

12. vutrongha84

vutrongha84 Mới đăng ký

2/7/14
    282
    28
    Nam
    thaibinh vietnam
    minh nhan tin cho bac la minh buc cai ong hen den nha minh ay chu lam minh nhan tin bao bac la ban roi . chu ai khung bo tin nhan bac. bac hieu nham roi

13. vutrongha84

vutrongha84 Mới đăng ký

2/7/14
    282
    28
    Nam
    thaibinh vietnam
    minh nhan tin cho bac y minh la vi ong day hen den nha minh xem may lam minh o nha cho doi ay chu

14. Lumia1520

Lumia1520 Thành viên

3/2/15
    46
    62
    Nam
    Đúng là lão @vutrongha84 có vấn đề về tâm lý thật, đọc buồn cười ghê :D mà viết tiếng Việt có dấu đi :(

15. vutrongha84

vutrongha84 Mới đăng ký

2/7/14
    282
    28
    Nam
    thaibinh vietnam
    Tôi giải thích đến thế mà ông không hiểu cho thì tôi cũng xin chịu

16. Doremon244

Doremon244 Thành viên

1/8/15
    201
    213
    Nam
    VIẾT CÓ DẤU ĐI ÔNG NỘI ĐỂ THỂ HIỆN ÔNG TÔN TRỌNG ANH EM TRONG DIỄN ĐÀN. TRẺ TRÂU

17. spice

spice Thành viên

6/11/12
    2
    20
    Nam
    Chốt câu, người bán sai, đã hẹn 8h, lùi thời gian, sau đó phán câu đã bán, tin "vớ vẩn" thì có thể cho là nhầm
    Buôn bán quan trọng chữ tín, đã hẹn phải bán, trừ khi kho hết hàng đột xuất

18. gaodenvang

gaodenvang Thành viên

4/5/12
    89
    155
    Nam
    Đúng rồi, trước mua máy ngồi test từ 3h đến 6h ông bán chán quá kêu test xong chưa còn về, mình cũng nghi là có vấn đề rồi, may mà mua hơn năm chưa sao :D

19. uchihakasuchi

uchihakasuchi Thành viên

4/10/12
    13
    4
    Nam
    Bác kia sợ phải tốn công đi lên Hà Nội nên lười muốn bán cho người ở gần ! Bác sai rồi ! Quan trọng chữ tín mới làm ăn với nhau được bác ạ !

20. Dissapointed

Dissapointed Thành viên

1/12/12
    81
    42
    Nam
    Bus Driver
    HCM
    ông người bán bị ngáo thì phải. 84 chứ có phải trẻ con đâu mà nói chuyện hài vãi

Đang tải...