Dell E5450 Core i5 5200U, vga rời gt840 2g, laptop vp doanh nhân, chơi game cơ bản đồ họa

Nơi bán
Quận Đống Đa, Hà Nội
Tình trạng
Đã bán
Địa phương: Hà Nội
Tình trạng: Đã bán
Giá: 6.600.000
Điện thoại di động:
Địa chỉ: thái hà đống đa, Quận Đống Đa, Hà Nội (Bản đồ)
Thông tin: Đã gửi 11/6/20, 376 Xem, 1 Trả lời
  1. thuận nguyễn 89

6/11/16
    1.959
    0
    Điểm:
    $0
    #1 thuận nguyễn 89, 11/6/20

Thông tin sản phẩm

Nơi bán
    Quận Đống Đa, Hà Nội
    Tình trạng
    Đã bán
    shop giới thiệu các bạn chiếc laptop quá tuyệt vời, từ thiết kế, cấu hình đến giá cả nó quá tốt, thiết kế đẹp, đúng chất doanh nhân sang trọng, tinh tế, đẹp, cầm chiếc máy trên tay cực kỳ sang trọng như là cầm những chiếc máy trên 10 triệu luôn, nói chung là không chê vào đâu được, nếu các bạn đang tìm mua một chiếc laptop mỏng nhẹ thì hãy mua ngay vì thực sự nó quá tốt hơn cả mong đợi

Dell Latitude E5450 là một laptop doanh nhân bán chạy của dell, máy có tốc độ và tính năng cao cùng màn hình cảm ứng đem lại giải trí tuyệt vời. Đây không phải chiếc laptop nhanh nhất mà là mỏng nhất bạn có thể kiếm được, nhưng nó vẫn đủ khả năng đảm đương các công việc bạn giao và trụ được qua một ngày làm việc. Nếu như bạn đang tìm một laptop làm việc ổn định, bền bỉ, thiết kế đẹp, sang trọng thể mang đi lại thì dell E5450 là sự lựa chọn hàng đầu

Sản phẩm được trang bị bộ vi xử lý Intel thế hệ 5 core i7 5500u, core i5 5200u rất khỏe, cùng cad đồ họa 5500 hỗ trợ chơi game, làm đồ họa đều mượt, máy có 2 cồng vga và hdmi quá tiện lợi.
    Kết luận
    Dell Latitude E5450 là chiếc laptop chuyên nghiệp dành cho những ai muốn sở hữu một trạm làm việc di động với đầy đủ tính năng. E5450 là một laptop văn phòng tầm trung với màn hình bắt mắt, thiết kế tinh tế và khung máy có độ bền bỉ cao và nhiều lựa chọn kết nối. Đây là một cỗ máy đủ sức làm việc, đặc biệt sẽ tỏa sáng trong các lĩnh vực thiết kế.
    Thông số kỹ thuật:
    Bộ xử lý: Intel CORE I5 5200U
    Bộ nhớ trong: 4G GB DDR3L
    Ổ đĩa cứng: SSD 128G
    Cạc màn hình: Intel HD Graphics 5500, có bản vga rời gt830 2g
    Màn hình: màn thường, màn FHD, màn cảm ứng
    Cổng kết nối: 3 x USB 3.0; VGA; HDMI LAN/RJ45; 3.5mm Audio Jack; Multi Card Reader
    PIN: 51Whr 2-3h
    Trọng lượng: 1.7kg

Hệ điều hành: win 7, 10
    TÌNH TRẠNG MÁY ĐẸP 98-99%
    Máy cam kết zin nguyên bản, mọi chức năng ổn định như ban đầu, ngoại hình đẹp 98-99% không khác gì mới

Mình bán giá thợ rất rẻ rồi các bạn cứ check thoải mái luôn ở đâu rẻ, mình bán rẻ hợn, cam kết rẻ hơn từ 1-2 triệu so với giá thị trường. mẫu mã đa dạng các bạn qua xem trực tiếp chọn thoải mái mình chuyên làm máy dòng game và đồ họa

Mình bán giá thợ bảo hành 3 tháng, lỗi 1 đổi 1 trong 30 ngày đầu. các bạn muốn bh thêm thì cứ 50k 1 tháng nhé, máy zin nên mình có thể bh lên 24 tháng cho các bạn yên tâm

Có tặng phụ kiện cặp, chuột , sạc đầy đủ, mình có hỗ trợ bán trả góp chỉ cần có chứng minh thư và bằng lái xe

Mình ở số 8, ngõ 41 thái hà- đông đa- hà nội, Bạn nào quan tâm thì hãy gọi điện trực tiếp nhé, mình cảm ơn

Ảnh

1. dell_latitude_e5450_ (1).png
    2. dell_latitude_e5450_ (2).jpg
    3. dell_latitude_e5450_ (3).jpg

Về người bán

thuận nguyễn 89
    Sản phẩm:
    1.959
    Thích đã nhận:
    0
    Tag sản phẩm:
  2. tadinhlong