1. perfectmandc8x

perfectmandc8x Cao cấp

30/6/08
    544
    100
    Điểm:
    $124
    #1 perfectmandc8x, 9/10/18

Thông tin sản phẩm

cuối tuần này em lên đời note 9, thêm nữa là sang tuần tới em đi du lịch nên hơi thiếu tiền. Em dọn dẹp nhà cửa còn mấy em điện thoại chào bán anh em:
    1. note 5 xách tay gold 2 sim. fullbox đầy đủ phụ kiện. mọi chức năng dùng ổn định. máy đã từng thay pin chính hãng tại trung tâm bảo hành samsung chứ ko thay lung tung ở đâu. hình thức máy cũng đẹp ko bị móp hay cấn gì cả (mặt lưng có một vết do sửa chữa nên bị). Vì máy đã sửa nên em để giá thấp hơn bình thường, mong a e không mặc cả. giá 3tr6
    2, A8 plus màu tím khói fullbox, hàng công ty bảo hành đến 17/4/2019, hình thức như mới vì dùng ốp và dán cường lực từ đầu, phụ kiện sạc cáp box và ốp silicon. Giá em bán thanh lý 7tr8.
    3. iphone 7 plus, 32gb màu silver fullbox máy hàng ZP chuẩn quốc tế, máy đẹp như mới, phụ kiện có hộp và củ sạc 3 chân chuẩn singapore. Hàng đảm bảo chưa sửa hay lỗi lầm, pin tốt, kiểm tra phần mềm chai pin chai khoảng 10%. Giá cho một em máy chuẩn 10tr2. A e đừng so với các máy lô khác tội nghiệp em nó.

A e cần ảnh inbox số trên đầu topic em nhé. Cảm ơn cả nhà. Chúc cả nhà mùng 1 làm ăn phát đạt, thuận buồm xuôi gió

Tag sản phẩm:
  2. muzic88

muzic88 Thành viên

23/4/13
    1.515
    662
    Nam
    Điểm:
    $2.898
    A8 còn không bạn?

Đang tải...