1. ndta13

ndta13 Thành viên

11/7/10
    49
    20
    Điểm:
    $3
    #1 ndta13, 25/3/19

Thông tin sản phẩm

Last edited: 27/3/19
    IMG_20190327_101807.jpg Mình cần bán lại Smartband Garmin Vivosport, đang dùng bình thường, hết bảo hành, GPS hoạt động tốt, các chức năng đều ổn định, không trầy, không xước, còn dây sạc nhưng vất hộp rồi. Thực ra mình cũng đang dùng nhưng do đang muốn lên con khác để theo dõi bơi nên nhượng lại em này cho anh chị nào cần để đeo chạy ngoài trời hoặc đi xe đạp. Firmware em nó luôn được up mới, GPS rất chính xác, nhưng ban đầu để kết nối với vệ tinh thì cần phải ra chỗ thoáng hoặc lên chỗ cao, đây là đặc điểm chung của GPS tích hợp rồi. Khi chạy bộ thì đeo con này tiện phải biết, chẳng cần đem phone, cũng không vướng như đeo đồng hồ, mà vẫn track được đường chạy. Mình khuyến khích anh em mua để tập chạy hoặc đạp xe thôi, nói chung là có quyết tâm rèn luyện nghiêm túc chút, chứ đeo chơi, xem notification, theo dõi giấc ngủ, đếm bước này nọ thì mình khuyên thật là kiếm con khác cho nó tiết kiệm :D À mà nếu muốn mua thì mình vẫn bán nhé :D
    Nhà mình ở Hàng Xanh, làm quận 11. Anh chị em nào quan tâm xin vui lòng để lại comment.

2. ndta13

ndta13 Thành viên

11/7/10
    49
    20
    Điểm:
    $3
  3. icode82

icode82 Thành viên

28/9/13
    9
    4
    Nam
    Software Developer
    HCM city
    Điểm:
    $0
    Pin còn xài được bao nhiêu ngày bạn?

4. ndta13

ndta13 Thành viên

11/7/10
    49
    20
    Điểm:
    $3
    Tùy mức độ tập luyện nha bạn, mỗi ngày chạy bộ bật GPS thì tầm 4-5 ngày nhé bạn, còn nếu không dùng GPS thì cả tuần.

5. AlikuDanh

AlikuDanh Thành viên

26/12/17
    2
    1
    Nam
    Nhân viên văn phòng
    Điểm:
    $0
    Bán chưa vậy bạn? Mua bao lâu rồi bạn?

ndta13 thích nội dung này.
  6. ndta13