Thread has no images

[HN] Bán Canon EOS 650D

Nơi bán
Hà Nội
Tình trạng
Đã bán
Địa phương: Hà Nội
Tình trạng: Đã bán
Giá: 7.800.000
Điện thoại di động:
  • (Sơn)
Địa chỉ: No address for this user.
Thông tin: Đã gửi 20/3/16, 292 Xem, 1 Trả lời
  1. boykeongot

boykeongot Thành viên

5/1/10
    21
    7
    Nam
    Điểm:
    $0
    #1 boykeongot, 20/3/16

Thông tin sản phẩm

Nơi bán
    Hà Nội
    Tình trạng
    Đã bán
    Canon EOS 650D ko ko hộp, đập hộp tháng 2 năm 2013 rồi quăng cmn hộp mất rồi Biểu tượng cảm xúc frown em nó là hàng nhập Singapore.

Do điều kiện làm việc văn phòng ít có thời gian đi chơi nên dứt áo nhượng lại em máy để đầu tư em card màn hình cho con case. Để lại bác nào yêu thích giá hạt dẻ 7,8tr. Chỉ = 1 nửa lúc mua (15tr400). Máy đi kèm thẻ 16GB + túi Canon dung tích 4 lít (4000cm3). Bên cạnh đó còn 1 em ống Pentax FD fix 135 f3.5 siêu đẹp + chuẩn thấu kính từng mm, ko bị quang sai tẹo nào đã buff ngàm Canon 2tr đính kèm máy chỉ còn 1tr2.

Em 650D này đã qua trên 20K shoot, màu sắc gần như vẫn lung linh như mới cũng như chụp & quay & do everything đầy đủ điện nước các thứ các thứ 1 cách cực nhạy chưa kể trèo đèo lội suối ngủ rừng cực trâu cho bác nào có máu phiêu lưu mà cần bạn đồng hành.

Em í bề ngoài ko còn da căng mặt mịn đẹp trai tóc tai vuốt vuốt các thứ nhưng bác nào cần test khả năng làm việc thì xin mời cứ alô em và đến trải nghiệm trước khi quyết định hạ đao Biểu tượng cảm xúc colonthree

Em xin lưu ý thêm: Đây là 1 em máy bán chuyên dành cho những bác mong muốn các tiêu chí sau: Rẻ (Vâng em í đương nhiên từ khi ra lò đã mang giá mềm nhất bởi là thế hệ đầu của dòng chip Digic V trên máy 3 số, màu lung linh như 6D tuy khử nhiễu ko bá đạo bằng vì chỉ là crop Biểu tượng cảm xúc grin ) Cận đại (Em nói cận đại là bởi Digic VI đã ra đời rồi, nhưng bác nào giàu kinh tế mới có phúc hưởng. Hic hic) Muốn làm quen máy cơ mà vẫn có thể luyện tập nâng cao trình độ (Giời ơi máy cơ bán chuyên ngày nay con nào cũng lắp đc lens hịn & thao tác các kỹ thuật ảnh như thường nên train tẹt ga đi các bác, cả là các dòng bán chuyên của Canon đều giao diện thân thiện vô đối nên muốn làm quen với máy cơ thì đây cũng là lựa chọn của e trước đây) Cuối cùng là vuốt vuốt thời thượng (là màn hình cảm ứng đó mấy bác Biểu tượng cảm xúc colonthree ) Các bác có nhu cầu tìm hiểu thêm thì nhờ bác Google giải thích nhá Biểu tượng cảm xúc pacman

Đây là link "chiến tích" của em í (1 số ảnh giữ màu gốc, còn lại đều trải thêm 1-2 lớp layer Sống Ảo để có đc những con ảnh như này Biểu tượng cảm xúc pacman ) https://www.mediafire.com/folder/xd2djsmhtsluq/Canon_650D

Các bác sau khi nghiền ngẫm xong có thể mạnh dạn gọi cho em (vui lòng nt trước để e chuẩn bị - e ko nghe máy ở văn phòng được ) Hình thức thanh toán là máy trên tay & tiền tươi trên thớt. Theo em các bác nên cân nhắc xong xuôi rồi qua check hàng 1 thể ạ

Về người bán

boykeongot
    Sản phẩm:
    21
    Thích đã nhận:
    7
  2. tungmunchen

tungmunchen Thành viên

28/9/11
    7
    2
    Điểm:
    $0
    Giá căng đét. 700d mới giờ có 8 củ, photoking, lại còn bảo hành đàng hoàng.
    Dự là sẽ còn ở lại lâu với chủ thớt...

Đang tải...