IP5 Lock Nhật Fullbox 64GB mới 99,9% giá 9tr7

Nơi bán
Hà Nội
Tình trạng
Đã bán
Địa phương: Hà Nội
Tình trạng: Đã bán
Giá: 9.700.000
Điện thoại di động:
  • (Huân)
  • (Dương)
Địa chỉ: ngõ 278 đống đa, Quận Đống Đa, Hà Nội (Bản đồ)
Thông tin: Đã gửi 18/11/13, 540 Xem, 12 Trả lời
  1. box_camera

box_camera Thành viên

15/1/12
    325
    23
    Điểm:
    $0
    #1 box_camera, 18/11/13

Thông tin sản phẩm

Nơi bán
    Hà Nội
    Tình trạng
    Đã bán
    Mình cần bán ip5 Lock Nhật bản 64GB đầu imei 013... nhà mạng solfbank, máy thì ko có gì phải nói nhiều, fullbox tất cả gần như mới cứng, sạc cáp còn mới nguyên, tai nghe chưa nghe lần nào, máy ko xước xát cong vênh đẹp luôn, đặc biệt con này màn hình trắng xanh vừa phải rất đẹp chứ ko phải vàng oạch như một số con máy khác đâu nhé.
    Đang dùng sim ghép gì e cũng ko biết nữa nhưng dùng full chức năng như quốc tế, e dùng chưa bao giờ mất sóng luôn. Máy bao test thoái mái theo ý các bác nhé. E là người dùng chứ ko phải thợ thuyền nhé, mua bán tại nhà e cho các bác yên tâm, có wifi test nhé!

Imei: XXX

LL: XXX

Ảnh

1. mr_30906_413c51c2579fa1a9.jpg
    2. mr_30906_cc1972332b15c136.jpg
    3. mr_30906_d4b6f89df8ad053e.jpg
    4. mr_30906_00d269a5ebff4bf9.jpg
    5. mr_30906_b1870bb34d1c721e.jpg
    6. 001.jpg

Về người bán

box_camera
    Sản phẩm:
    325
    Thích đã nhận:
    23
    Tag sản phẩm:
  2. taxibep

taxibep Cao cấp

14/12/12
    1.339
    287
    Nam
    sinh vien
    ha noi
    Điểm:
    $12
    anh em mua hàng của thằng này cẩn thận nhé! Nó lừa đảo chuyên nghiệp lắm đấy! Cảnh báo cho anh em! Em từng dính phốt của nó rùi nên lên đây cảnh báo cho anh em đi mua máy cẩn thận ak!
    p/s: mày còn bán hàng trên Nhật tảo này thì tao còn vào xem mày buôn bán thế nào! Bọn lừa đảo nhà mày cũng ko thọ lâu được đâu!
    https://www.nhattao.com/threads/nho-mod-chi-diem-1-doi-luadao-co-nick-tadangtien198x-va-nick-box_camera-sdt-0973545464.2166591/

iApple1992, what9xVụt mất thích nội dung này.
  3. hieudd

hieudd Thành viên

4/10/07
    1.006
    356
    Nam
    Điểm:
    $0
    Nguy hiểm

Vụt mất thích nội dung này.
  4. box_camera

box_camera Thành viên

15/1/12
    325
    23
    Điểm:
    $0
    Thế mày định làm gì! Tao còn chưa hỏi việc mày đăng bài nói xấu tao lừa đảo đâu! Ai thèm lừa đảo mày cái máy làm gì! Chỉ tại mày thiếu hiểu biết lại còn cãi cùn nên tao mới đối xử với mày như thế là tốt cho mày lắm rồi đấy! Cái ip4 lần trước vốn dĩ nó chẳng lỗi gì cả! Chỉ tại mày số đen nên mới bị treo cap thôi! Máy thì nguyên zin hết, mày cũng đã mở máy xem hết bên trong thì m còn trách cái gì nữa! Tao cũng bao test cho m 3 ngày! Tại sao thấy lỗi gì mày ko mang trả ngày để qua 3 ngày mày mới ý kiến! Theo đúng luật mua bán thì là tao ko liên quan nhưng thấy m phải tội vì là sv nên tao đã cố tình phụ cho m 500k sửa máy mà mày vẫn còn ko biết điều! Mày cứ hỏi tất cả người trên cái Nhattao này đi xem mày đúng hay tao đúng! Tao nói cho m biết là tao ko phải thợ buôn bán điện thoại, tao bán pk máy ảnh trên này đã gần 3 năm rồi nhưng chưa có ai phàn nàn gì ngoài thằng ko biết lý lẽ như mày đâu! Đấy bgio tao bán máy đấy! Máy ntn thì người mua cứ dẫn thợ trực tiếp đến xem máy là biết! Chứ tao chẳng ngán 1 thằng như mày để phải close 1 cái nick mà tao đã gây dựng bao nhiêu năm đâu!

Ps: Bác nào còn băn khoăn chưa hiểu chuyện hay còn nghi ngờ máy e bị lỗi hay j j thì các bác cứ ll trực tiếp với e! Máy e bảo chuẩn thì các bác cứ mời tất cả các thợ đến e bao tất! Thế nên nếu bác nào còn chưa hiểu chuyện thì cũng ko nên tát nước theo mưa mà ko hay! Thanks all

5. box_camera

box_camera Thành viên

15/1/12
    325
    23
    Điểm:
    $0
    Bác mới nghe 1 phía thì đúng là nguy hiểm thật!

6. Vụt mất

Vụt mất Thành viên

11/9/13
    102
    17
    Nam
    Kỹ sư
    Hà Nội
    Điểm:
    $0
    Theo em nghĩ thì cái gì cũng có cái giá của nó. Và khi mua bán thì cũng có hợp đồng. Người bán bảo hành 3 ngày thì theo mình nghĩ trong 3 ngày người mua dư sức test máy ( vì thường trong lúc bảo hành thì cố mà vọc). Còn sau 3 ngày thì hết bảo hành máy hỏng thì phải chịu thôi. Ở đây mình không bênh vực chủ topic... Cũng như các bạn ra hãng cũng vậy. Thử hỏi hết 12 tháng bảo hành thì đến 12 tháng + 1 ngày có ai bảo hành cho không? Cái gì cũng có luật của nó. Và luật kinh doanh cũng vậy cả thôi.

Con IP của Bác chủ này.. cũng lâu rồi em không dùng IP.. Nhưng em thấy bản 16GB giờ 8,4-8,5m thì phải? 64GB đắt hơn nhưng tận 1m..! Nếu là em thì em chọn Cuốc tế 16gb...? :(.. ( xin lỗi vì cũng 4 năm rồi không dùng IP)....

box_camera thích nội dung này.
  7. box_camera

box_camera Thành viên

15/1/12
    325
    23
    Điểm:
    $0
    Cám ơn bác đã góp ý! Giá trên e đưa ra là giá đề xuất thôi, còn giá bán thì thường thấp hơn nữa mà!

8. Vụt mất

Vụt mất Thành viên

11/9/13
    102
    17
    Nam
    Kỹ sư
    Hà Nội
    Điểm:
    $0
    Chúc bác chủ topic mua may bán đắt.

box_camera thích nội dung này.
  9. box_camera

box_camera Thành viên

15/1/12
    325
    23
    Điểm:
    $0
    Cám ơn b!

10. taxibep

taxibep Cao cấp

14/12/12
    1.339
    287
    Nam
    sinh vien
    ha noi
    Điểm:
    $12
    #10 taxibep, 20/11/13
    Last edited: 20/11/13
    bác nghe nó nói bảo hành 3 ngày mà bác cũng tin ak! Bác có biết là nó ko dám đứng ra bán con máy đấy mà phải nhờ đến đứa bạn gái nó bán ko? Còn con máy đấy ngay lúc tối về nó đã lỗi treo cáp nhưng mà em nghĩ do em chạy fw hạ xuống ios 5.1.1 nên nó bị lỗi, chạy bt được 2 ngày sau nó lại lỗi treo cáp đĩa! còn đến ngày thứ 3 em vẫn ko nghĩ là nó lừa em vì em nghĩ con gái ko biết zì mà lừa lọc! Em vẫn cố up fw lại chạy thử 6.1.3 như lúc đầu nó bán cho em thì đến cũng được 2 ngày thì lại lỗi treo cáp! Cái quan trọng nhất ở đây là máy dùng cứ được bình thường khoảng 2 ngày thì lại bị lỗi chứ nó ko lỗi ngay lúc đấy ak! Quá tam 3 bận em mới gọi lại cho con bán hàng cho em thì đến lúc ấy mới có cái thằng cờ hó này ở đâu chui ra tự nhận là anh của nó trong khi đó thì đứa con gái đấy lại bảo là người yêu đứng ra giải quyết! Còn thằng này ko dám trực tiếp bán mà phải nhờ bạn gái nó bán và đứa con gái đó ko hề nói có bao test cho em! Em nhẹ dạ cả tin người thì cũng đành chịu thui, phốt thì em chịu ko mang lên đây để đẩy lại con máy đấy cho anh em vì em đéo có được cái lòng lang dạ sói như con cờ hó kia nên em mang con máy lỗi ấy ra quán thợ người ta lấy cho rùi! Còn đã mang danh lừa đảo 1 lần thì vẫn cứ là lừa đảo thui con dog ak!

11. taxibep

taxibep Cao cấp

14/12/12
    1.339
    287
    Nam
    sinh vien
    ha noi
    Điểm:
    $12
    #11 taxibep, 20/11/13
    Last edited: 20/11/13
    uk thì mày cứ việc bán máy của mày còn tao cứ thấy mày bán máy ở đâu thì vào đăng tin cảnh giác cho anh em thui! Còn xin lỗi thằng nào lừa đảo thì thằng ấy tự biết! còn mày có bán máy cho tao ko mà mày dám tự tin nói câu bao test 3 ngày! Vả vỡ mồm con cờ hó nào ko nói cái câu là bao test 3 ngày nhé! T đã đòi bạn gái mày bán máy ra thì bao test cho tao ít nhất 3 ngày nhưng mà nó viện nào là t có việc cần tiền gấp, nào là t cần mua iphone 5 ngay bla bla các kiểu! Uk thì cũng trách tao tin người quá đáng cứ nghĩ con gái nó ko biết zì về máy ko lừa đảo ai dè... dính ngay con máy phốt! Còn cái thể loại đéo dám đứng ra trực tiếp bán máy mà phải bám váy thông qua 1 con đàn bà để đẩy máy lỗi cho người khác thì cái loại mày tao đéo thèm chấp! Coi như tao bố thí cho 2 đứa lừa đảo chúng mày! Ăn rồi cũng ko nuốt trôi được đâu con cờ hó ak! Lại còn bảo số đen nên gặp máy lỗi, nghe cái lí do phản biện lại của mày mà tao thấy nực cười quá đấy!

iApple1992Vụt mất thích nội dung này.
  12. Vụt mất

Vụt mất Thành viên

11/9/13
    102
    17
    Nam
    Kỹ sư
    Hà Nội
    Điểm:
    $0
    the nay thi lai ko ok roi....

xin loi minh dung may tinh bang nen ko danh co dau duoc

13. taxibep

taxibep Cao cấp

14/12/12
    1.339
    287
    Nam
    sinh vien
    ha noi
    Điểm:
    $12
    Vâng những lời em nói hoàn toàn là sự thật! Còn thằng này ko cả dám đứng ra trực tiếp bán máy mà bi h nó lại dám nói với em là nó bao test cho em 3 ngày em nghe nó buồn cười quá bác ak! Còn theo đúng như luật trên Nhật tảo này thì người bán phải bao test cho người mua ít nhất 1 tuần chứ đừng nói tới 3 ngày!

Đang tải...