Iphone 13 mini 128 trắng hàng FPT full box + hoá đơn

Nơi bán
Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Tình trạng
Đã bán
Bộ nhớ
128Gb
Màu sắc
Trắng
Địa phương: Hà Nội
Tình trạng: Đã bán
Giá: 10.890.000
Điện thoại di động:
  • (A. Long)
Địa chỉ: số 1 ngõ 120 hoàng quốc việt cầu giấy, Quận Cầu Giấy, Hà Nội (Bản đồ)
Thông tin: Đã gửi 3/2/23, 396 Xem, 0 Trả lời
  1. longblue9xhn

longblue9xhn Cao cấp

12/1/13
    9.176
    760
    Nam
    Điểm:
    $6.027
    #1 longblue9xhn, 3/2/23

Thông tin sản phẩm

Nơi bán
    Quận Cầu Giấy, Hà Nội
    Tình trạng
    Đã bán
    Bộ nhớ
    128Gb
    Màu sắc
    Trắng
    Last edited: 5/2/23
    View attachment 5178279

LONGBLUE9X - CHIA SẺ NIỀM ĐAM MÊ

LÀM GÌ CŨNG PHẢI CÓ TÂM
    CHỮ TÂM KIA MỚI BẰNG BA CHỮ TÀI

(Bảng giá ở dưới, ae nào qua xem giá thì lướt một đoạn xuống nhé)

Địa chỉ: Số 1, ngõ 120, đường Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy, Hà Nội.

Duy nhất 1 địa chỉ - mình bán trên tầng 2, tầng 1 là tổng kho Lê Gia (Tuy vậy mình nhận ship hàng tận giường trên phạm vi toàn quốc luôn nhé ).

HOTLINE: XXX (Mr. Long)

Fanpage:
    https://www.facebook.com/longblue9xHN1

Sau 1 thời gian rất dài đi test máy cùng anh em để tích lũy kinh nghiệm cũng như gây dựng thương hiệu qua topic: https://www.nhattao.com/threads/dic...-ky-can-than-giup-anh-em-co-bao-hanh.1904584/, hiện tại mình đã đứng lên nhận mua bán trao đổi iPhone, iPad cũ để giúp anh em đỡ mất thời trong việc tìm mua máy cũ, để rồi có khi còn mang cái bực vào người .
    Ai muốn mua máy cũ theo tiêu chí zin, đẹp, chất, giá cả hợp lý thì cứ alo trực tiếp cho mình nhé (chắc chắn mình sẽ không để ae thất vọng về chất lượng hàng hóa cũng như thái độ phục vụ bên mình, và khẳng định sẽ không có chuyện mình mua danh ba vạn bán danh ba đồng đâu ạ, chắc chắn không thể vì vài đồng bạc trước mắt mà mình làm ăn vớ vẩn, chộp giật để đánh đổi đi tên tuổi, uy tín và sự phát triền bản thân của mình sau này đâu ạ).

Vì máy cũ dùng lâu nên cũng rất nhiều máy bị cấn móp, rơi nước nên số lượng hàng nguyên bản hình thức đẹp rất ít , tìm mỏi mắt với được vài em ưng ý, nên mình chỉ có thể phục vụ những ai hiểu biết về chất lượng của máy thôi, bên mình không mất tiền thuê mặt bằng do bán tại nhà nên giá cả cũng rất cạnh tranh và hợp lý rồi ạ!
    Và hiện tại bên mình cung cấp cả hàng mới 100% nguyên seal nữa ạ!

ANH EM CHÚ Ý:
    1. Do bắt đầu từ niềm đam mê và công việc test máy mình đã làm từ khá lâu, cũng tầm 9-10 năm trước rồi (từ lúc còn đi test máy FREE giúp mọi người nên cũng tích luỹ được chút ít kinh nghiệm - "trăm hay không bằng tay quen" mà, cái gì làm nhiều thì cũng sẽ lên trình độ thôi) vậy nên kỹ năng kiểm tra máy của mình tự tin là khá OK ! Máy mình bán ra đã qua kiểm tra kỹ càng cẩn thận, nên anh em hoàn toàn có thể tin tưởng vào chất lượng máy bên mình.
    2. Ngoài ra tất cả bán máy bên mình đều được bao test 30 ngày, bất kỳ lỗi lầm gì cũng đều được đổi máy mới, mình bảo hành full tất cả các lỗi của nhà sản xuất TRỪ PIN, NGUỒN và MÀN HÌNH.
    Mình xin nói cụ thể về vấn đề về bảo hành nguồn và màn hình ạ.
    • MÀN HÌNH : Nếu có lỗi như đốm sáng, bụi, hở sáng viền, lỗi hiển thị, DO LỖI NHÀ SẢN XUẤT bên em OK hết luôn, đổi máy mới luôn và ngay!
    • Còn trường hợp bị sọc màn hình, hay đơ cảm ứng do tác động thì bên e chịu ạ, nói chung do người dùng nên bên em chỉ hỗ trợ thay mới thôi.
    • Nguồn: Nếu máy ăn nguồn, pin xuống nhanh, sập lên sập xuống, nói chung liên quan gì e nhận về bảo hành hết ạ, đổi máy mới luôn và ngay còn trong trường hợp máy không lên gì thì bên e ko bảo hành được mà chỉ có thể hỗ trợ anh em thôi ạ.

3. Mình bán hàng tại nhà riêng (ở cùng bố mẹ) nên mọi người tuyệt đối yên tâm về uy tín và giá cả nhé (do không mất tiền thuê mặt bằng) máy móc có vần đề gì cứ đến tận nhà mình bắt đền, hehe.

4. Bây giờ có thể nói iPhone hàng dựng tràn ngập thị trường. Máy zin >< máy dựng, Máy đẹp >< máy xấu , Máy tốt >< máy lỗi , thương gia uy tín bảo hành tốt thương gia buôn bán chộp giật lẫn lộn. (Vì không ai bán hàng mà lại nói hàng mình là hàng dựng hay hàng mình bị lỗi cả đâu ạ, cái chính là do bản thân người mua hàng phải tự trang bị kiến thức sẵn cho mình khi đi mua đồ cũ và đặc biệt khi mua hàng là phải chọn mặt gửi vàng, không nên ham rẻ mua bán linh tinh rồi lại tiền mất tật mang, mua dây buộc mình)

ĐÔI DÒNG GIỚI THIỆU VỀ BẢN THÂN:
    =>>>> Sau 1 thời gian khá dài nhận đi test máy FREE mình thực sự đã test rất rất nhiều con máy, và đã đúc kết ra được rất nhiều kinh nghiệm của chính bản thân để chia sẻ cho anh em nhằm hạn chế tối đa mọi rủi ro cho mọi người khi máy cũ, hi vọng ae sẽ không vấp vào vết xe đổ của mình hồi trước do thiếu kinh nghiệm )

Thật sự bây giờ mà mua được 1 con máy theo tiêu chí ngon - bổ - rẻ thực sự của ngừoi dùng rất là khó đấy ạ , bởi vì trên mạng bây giờ hầu hết là thợ giả làm ngừoi tiêu dùng bán máy( cái này các bạn chỉ cần sreach trên google: số điện thoại, nick name ngừoi bán và imei con máy, nếu số điện thoại hoặc nick rao quá nhiều bài trong thời gian ngắn thì 99% là thợ rao máy dạo giả làm người dùng, hoặc nick mới lập, mới tham gia diễn đàn, số điện thoại rác 11 số với giá máy quá rẻ so với thị trường), nếu là người dùng bán máy thật thì cũng rất khó mua được máy bởi :
    - Thứ nhất, trên mạng luôn luôn có những đội thợ săn hàng cũ chuyên nghiệp sẵn sàng check hàng sau 30p.
    - Thứ hai, nếu thợ ko ăn được (trong 1 thời gian dài mà máy được rao với tiêu chí đẹp rẻ mà vẫn chưa bay thì khả năng lớn đó là máy lỗi hoặc có vấn đề gì đó )

KINH NGHIỆM MUA BÁN

Những điều mình sắp chia sẻ dưới đây đến từ kinh nghiệm gần 10 năm theo đuổi iPhone của mình. Thú thật mình cũng chẳng phải thợ buôn, cũng không phải cái gì cũng biết nên có gì thiếu sót ae cứ comment góp ý. Còn ae nào đọc xong vẫn lăn tăn thì có thể ra TGDD...mua máy mới cho yên tâm.

1. KHÔNG NÊN QUÁ TIN TƯỞNG VÀO NGƯỜI BÁN:

+ Cho dù là mua của người quen hay mua của bất kỳ ai được gọi là uy tín thì cũng nên kiểm tra lại máy cho chắc chắn, vì người quen đó dùng có thể là không phát hiện ra lỗi hoặc phát hiện ra lỗi nhưng vì muốn bán mà cứ im ỉm đi thôi. Bản thân mình đã có lần bị dính đạn vì lấy máy người quen rồi, lúc lấy ae ngồi bia bọt nói chuyện thoải mái, check qua qua (y như những người ít mua máy, chỉ check nghe gọi, wifi 3g, camera qua loa). Về nhà hôm sau mới kiểm tra kỹ thì .... alo kêu lỗi back lại tiền thì có muôn vàn lý do như kiểu : anh có việc anh với phải bán máy, giờ anh chỉ còn từng này thôi, khi nào đủ anh gửi mày sau ......, cái đó là 1 lỗi vô cùng phổ biến .

+ Không nên quá tin tưởng vào kiểu bao test 7 ngày của người bán. Mình xin kể 1 câu chuyện của chính bản thân mình như sau: Trước mình có mua 1 con máy đt của 1 bác bên mua rẻ, đến tận nhà giao dịch ở đường gì giờ mình ko nhớ tên chỗ lạc long quân rẽ lên ý ạ - đoạn đường đê gần bãi đá sông hồng, ae cũng nói thoải mái lắm, trông nhà cửa cũng to cao, ông đó ăn mặc cũng tri thức, kêu máy nguyên bản bao test 7 ngày. Do mình hồi đó mình còn gà, nên cũng bị chăn mất con ipad thay vỏ lô . Về alo thì ông ý cãi chầy cãi cối là máy anh đưa cho mày còn nguyên bản, mày check ok rồi , mày mang về làm gì sao tao biết =>>> nếu là 1 thương gian họ sẽ có trăm ngàn lý do đo để trốn tránh trách nghiệm, liệu bạn có cả ngày để đi cãi nhau với ng ta được không , mà liệu bạn có tự tin cãi thắng được họ không khi mà họ cầm đằng chuôi (số tiền bạn bỏ ra mua máy )

2. KHÔNG MUA HÀNG ONLINE NẾU KHÔNG BIẾT CHÍNH XÁC , RÕ RÀNG THÔNG TIN NGƯỜI BÁN

Không nên mua hàng online theo kiểu gửi tiền vào tài khoản trước rồi nhận hàng sau (trừ khi người đó cực kỳ, thực sự uy tín, biết rõ nhà cửa, nơi làm việc, có bạn bè giới thiệu). Chính mình cũng đã từng bị lừa 1 số tiền rất lớn kiểu như vậy khi tham mua hàng rẻ trên mạng.

3. NÊN THAM KHẢO VÀ NGHIÊN CỨU THẬT KỸ VỀ SẢN PHẨM.
    Nói chung là chọn được một chiếc iPhone không quá khó. Các bạn có thể xem các video review iPhone trên Youtube, hoặc hỏi luôn mình để chọn được chiếc máy đúng nhu cầu. Hơn nữa, nên cẩn trọng khi xem giá. Một con máy giá quá thấp so với thị trường thì dễ là hàng đểu.

4. Không nên giao dịch với ngưòi bán có thái độ không trung thực và thiếu mình bạch .vì ban đầu họ đã lừa dối mình thì không có gì đảm bảo về sau họ sẽ bao test hay bảo hành tử tế cho mình cả.

5. Hạn chế giao dịch ngoài đường, trà đá, coffee gì cả, mà chỉ nên giao dịch tại nhà người bán.

6. Khi mua máy bao giờ cũng phải xin test 7 ngày , nếu có lỗi gì thì cho back lại tiền .phòng trường hợp 2 bên quên thỏa thuận ,nếu máy đang dùng thực sự không lỗi lầm gì thì người bán sẽ không ngại ngần khoản đó đâu
    7. Một chút tinh ý khi kiểm tra máy.

Hiện nay, máy đóng lại đơn giản không ý ạ (có đợt nào rộ lên phong trào dán lại seal giấy trên 13 Series đó), vì vậy nguyên seal chưa chắc đã yên tâm đâu nhé, các bạn check kỹ phần phụ kiện và nên check imei của máy trên Apple, trước khi bật máy nó ghi NOT ACTIVE thì máy đó với là chưa active. Chứ 1 khi đã active rồi thì 100% là hàng đóng lại. Bản thân mình đã dính lần mua hàng xách tay nguyên seal như vậy khi còn chưa có kinh nghiệm . Vả lại khi mua phải bảo cửa hàng hoặc người bán cam đoan là active lên đúng 12 tháng thì với là hàng chuản (cùng lắm chỉ bị lệch 1 ngày do chênh lệch múi giờ của trụ sở Apple tại Mỹ với Việt Nam thoi ạ) chứ ko lại dính hàng trôi bảo hành hay trả bảo hành thì lại đau đầu, vì seal đóng lại được lên các bác cũng phải kiểm tra kỹ phụ kiện xem có phải phụ kiện bóc máy không nhé, rất nhiều máy nguyên seal nhưng phụ kiện lô đấy ạ >.< (Tin em đi , em đi check máy đã gặp 1 số thương gia làm ăn kiểu vớ vẩn ntn nhưng em ko tiện điểm tên chỉ mặt)

Mình bán hàng tại nhà riêng: vì UY TÍN bản thân (Mình là cựu SV HVKTQS khóa 8, khoa XD + 3 năm test máy FREE tạo dựng thương hiệu tại các diễn đàn tinhte, muare, voz... ) và danh dự gia đình (ở cùng bố mẹ tại nhà riêng số 1, ngõ 120 Hoàng Quốc Việt), do đó tiết kiệm được rất nhiều chi phí về mặt bằng, thuế má linh tinh của 1 cửa hàng nên chắc chắn hàng hóa sẽ đảm bảo về chất lượng và giá cả sẽ hợp lý hơn rất nhiều so với mặt bằng chung ạ
    Tất cả máy bán ra bao nguyên bản 100%, bao bung main mở máy kiểm tra, nếu ai phát hiện máy đã qua sửa chữa tặng 500k tiền xăng xe cafe (kể cả trong quá trình sử dụng luôn ạ)!

Bất kỳ máy nào bán ra mình đều bao test 30 ngày. Nếu phát hiện máy có bất kỳ lỗi gì thì mình đổi máy khác luôn nhé, nếu không có máy đổi hoàn 100% tiền mua máy + 1 lời xin lỗi chân thành, ngoài ra bảo hành 12 tháng (sửa chữa, khắc phục thay thế miễn phí các lỗi phần cứng do nhà sản xuất)

LÚC NÀO CŨNG giảm giá trực tiếp 100K trên sản phẩm cho a/c/e chứng minh được là đồng hương Sơn La, Thái Bình, học sinh, sinh viên (món quà nhỏ bé nhưng ấm áp tình thân ạ)

Với những khách hàng đã mua hàng tại LongBlue9X thì bên mình sẽ giảm tiếp 200K cho lần mua sau ạ!

+ Cam Kết :

Bảo Hiểm Cả Giá Thành, Giữ Khách Hàng Như Giữ Vàng..! Sẵn sàng nhập lại tối đa 90% giá trị máy với khách hàng muốn lên đời nâng cấp các dòng máy .
    Máy nguyên bản, chưa qua sửa chữa
    Bao test , bảo hành đầy đủ , hợp tình hợp lý, ko gây khó dễ ức chế cho anh em .
    Tư vấn, test máy miễn phí tại nhà (kể cả máy không mua của mình)
    Tuyệt đối không bán hàng dựng, hàng kém chất lượng làm ảnh hưởng đến uy tín bản thân và gia đình..
    100% máy bán ra được kiểm tra cẩn thận có kèm hóa đơn, phiếu bảo hành
    99,9% khách đến sẽ mua hàng sẽ hài lòng ,không mất quá nhiều thời gian đi xem máy .
    Máy nguyên bản đẹp hết sức có thể + có Phụ kiện zin bóc máy đảm bảo phục vụ được những anh em hiểu biết và khó tính nhất .
    Hỗ trợ nhập lại máy khi khách mua máy bên mình lên đời với khách đổi máy là 90% giá trị máy hoặc cao hơn bất kỳ cửa hàng nào.

* CHẾ ĐỘ BẢO HÀNH TẠI LONGBLUE9X *

(Có tem, phiếu bảo hành, giấy tờ mua bán, và chế độ bảo hành ghi rõ trên phiếu bảo hành)

Bao test 30 ngày (dùng thử 30 ngày, nếu máy có bất kỳ 1 lỗi nhỏ nào do nhà sản xuất, a/e không hài lòng thì mình sẽ đổi máy khác, không có máy đổi hoàn tiền 100%) tất cả các máy mình bán ra đều được kiểm tra vô cùng cẩn thận và hoàn hảo mọi chức năng rồi nên khả năng đổi lại gần như là không có (hoặc cũng có thể là ý muốn của người mua.

Bảo hành phần cứng - phần mềm 12 tháng (Bất kì lỗi gì do nhà sản xuất mình sẽ có trách nhiệm sửa chữa miễn phí trừ pin, nguồn và màn hình).

KHUYẾN MÃI ĐI KÈM SẢN PHẨM

Dán màn hình trong miễn phí trọn đời (Xước là dán, thích lại dán)
    Cài đặt, sửa chữa phần mềm, chọn đời máy
    Tặng que chọc sim. (Mất lại có)

► Tặng sạc cáp tai nghe loại 1 khi mua máy
    ► Tặng ốp lưng
    ► Tặng dán carbon mặt sau

Chi Tiết Event Khuyến Mãi:
    Fanpage: https://www.facebook.com/theofficialLongBlue9X/

BÁO GIÁ PHỤ KIỆN IP TẠI LONGBLUE9X!

Giá bán lẻ phụ kiện cho iPad/iPhone

AirPods 3: 2990-3200K
    Củ sạc iPhone 5W loại 1: 80K
    Củ sạc iPhone 5W zin bóc máy: 150K
    Củ sạc iPhone 20W : 200K
    Củ sạc iPhone 20W zin bóc máy: 500K

Tai nghe iPhone (Jack 3.5mm) bóc máy: 250k
    Tai nghe iphone (Jack Lightning): 350k
    Cáp sạc thường loại 1: 70K
    Cáp sạc nhanh loại 1: 100K
    Cáp sạc thường zin: 200K
    Cáp sạc nhanh zin: 250K
    CL full màn : 6-11pro - 50k, 11prm-14prm - 80k

Phụ kiện Foxconn, fake 1 (A+) chất lượng rất tốt k phải mấy loại linh tinh ngoài thị trường sạc nóng,nổ, loạn cảm ứng ,dây cáp dễ đứt, long đầu cáp ,tai nghe màng loa bằng vải đen,rè , âm kém chất lượng .đâu ae nhé :

LONGBLUE XIN KHẲNG ĐỊNH

FREE tư vấn , hướng dẫn test máy ,trước khi mua máy ( kể cả không phải mua của mình , có thể là mua lại của anh em , bạn bè hay chỗ quen biết ).

FREE giải đáp tất cả các thắc mắc về iphone dù đơn giản nhất đến cực kỳ phức tạp trong khả năng hiểu biết của bản thân.

[/SIZE][/b]​

1 - Hàng bán ra theo quan điểm :zin + đẹp + chất , hiện tại đang có cả phụ kiện iphone ipad zin nhé anh em ( thứ mà lâu nay vẫn hiếm ) ( sẵn sàng bung main cho a/e kiểm tra nếu a/e chek mà phát hiện máy đã qua sửa chữa - không như lời đã nói thì tặng ngay 500k tiền xăng xe coffe cho thoải mái ạ).

Bạn nào chưa biết kiểm tra chỉ cần tham khảo bài hướng dẫn test máy , mình sẽ hướng dẫn kiểm tra lại 1 cách chi tiết tỉ mỉ .

_ZIN : ( đơn giản là : máy nguyên bản chưa sửa chữa , hoạt động hoàn hảo , đầy đủ các chức năng , không lỗi lầm gì .)

_ĐẸP : ( đơn giản là không xấu ,vì máy cũ đã qua sử dụng rất khó để đánh giá thế nào là bao nhiêu % , cái này do ngừoi dùng tự đánh giá , theo quan điểm cá nhân của mình thì máy đẹp từ 98~99%)

_CHẤT : ( cái này phải đặt hàng order vì kiếm khó vô cùng nhưng không phải không có .những con máy có imei đặc biệt kiểu 88888,6868 , hoặc những đời máy thuộc kiểu hiếm có khó tìm ví dụ : ip4 16 gb đời 2012).

2 - Chỉ mua bán , giao dịch tại nhà riêng ( hạn chế giao dịch ngoài đường đề phòng rủi ro trộm cướp , lừa đảo ).

_ Vừa đảm bảo uy tín (em bảo hành 12 tháng nhỡ e làm được nửa năm sập tiệm nghỉ, đổi sang tên khác thì biết tìm đâu bắt đền , ăn vạ, nhà riêng của em không thể thích chuyển là chuyển được . chưa kể trường hợp em bán máy đểu , máy lỗi , máy dí , máy kém chất lượng , ae vẫn có nơi mà tìm đến )

_Vừa đảm bảo an ninhhạn chế tối đa việc lừa đảo , trộm cắp hay những sự việc không đáng có khi giao dịch ngoài đường)

_Vừa tiết kiệm được rất nhiều các chi phi khác cho anh em : (mua bán tại nhà :khiến em tiết kiệm được nhiều chi phí về mặt bằng , nhân viên , thuế má , điện nước , vệ sinh , quảng cáo so với việc mở mặt bằng nên sẽ giảm được giá thành sản phẩm bán ra và phục vụ chu đáo được anh em hơn .)

3 - Giấy tờ tem phiếu rõ ràng ,sẵn sàng bảo hành 12 tháng phần cứng của máy mình bán ra (tất cả các lỗi của nhà sản xuất mình đều chịu trách nhiệm bảo hành miễn phí trong thời gian sớm nhất )- NẾU bác nào đã dùng iphone hoặc từng mua iphone của em thì đều biết , 1 con iphone ZIN _ nguyên bản rất bền , nếu sử dụng đúng cách , giữ gìn cẩn thận

4 - Luôn làm điều có lợi chất anh em mọi ngừoi.

_Sẵn sàng mua bán trao đổi tất cả các loại hàng hóa sao cho ae mọi ngừoi thoải mái.

( Với quan điểm bảo hành dài nhất không phải là bảo hành tốt nhất mà bảo hành tốt nhất là không phải bảo hành , nên mọi người hoàn toàn yên tâm , chỉ cần sử dụng đúng cách và giữ gìn cẩn thận thì chắc chắn 99,% là máy mình không bao giờ phải đi bảo hành đâu , 1% là do số đen do rủi ro khi dùng đồ điện tử không thể tránh khỏi ).

+Tiền nào của đấy thôi ạ , hàng zin mà đẹp bây giờ càng ngày càng khó kiếm nhất là dòng cũ , trong khi em đi cả ngày kiếm đỏ mắt với được 1,2 cây ngon ngon bởi vì thực sự việc tìm 1con máy zin không hề đơn giản và kiếm được cả phụ kiện zin nữa thì rất khó, lại còn bỏ thời gian công sức và vốn liếng ra nữa lấy về phải đảm bảo chất lượng bảo hành tới 12 tháng thì thật sự mình không thể bán với giá cạnh tranh so với các thương gia khác nhập cả lô về được, còn so với giá bán lẻ của ngừoi dùng( hoặc thương gia giả ngừoi dùng ) ,thì giá mình cũng cao hơn do mình nhập lại ,và mất công tìm kiếm ( ngừoi ta rao là 1 chuyện còn máy đẹp hay ngon đến đâu lại là chuyện khác , ) và test cẩn thận bán lại ( mình cũng phải chọn rất kỹ càng , vì nó liên quan đến uy tín , và kinh tế của mình , không thể đi buôn lỗ vốn được ) nên giá cũng sẽ cao hơn chút xíu ( gọi là tiền lãi công test và bảo hành 12 tháng ạ ).

( Nhưng bù lại các bạn sẽ được sự hài lòng , đỡ tốn thời gian mang cái bực vào người và yên tâm tuyệt đối )

Cám ơn mọi ngừoi đã quan tâm theo dõi và ủng hộ mình trong xuốt thời gian qua , thân ái !.

_____________________________________________________________________________________

Ảnh

1. 491753251e88c5d69c9917.jpg
    2. ab1c10325d9f86c1df8e15.jpg
    3. ac9d2cdd6170ba2ee36119.jpg
    4. d553397674dbaf85f6ca14.jpg
    5. f28ae1abac0677582e1712.jpg
    6. 37c5a0e3ed4e36106f5f13.jpg
    7. 87bc9c81d12c0a72533d18.jpg
    8. 57627c4d31e0eabeb3f116.jpg

Về người bán

longblue9xhn
    Sản phẩm: