iPhone 5 lock lên vỏ SE Rose Gold 16Gb mới 99%

Nơi bán
Hồ Chí Minh
Tình trạng
Đã bán
Địa phương: Hồ Chí Minh
Tình trạng: Đã bán
Giá: 2.250.000
Điện thoại di động:
  • (Anh Lộc)
Địa chỉ: No address for this user.
Thông tin: Đã gửi 22/9/16, 1514 Xem, 1 Trả lời
  1. Lady.Killar

Lady.Killar Thành viên

3/10/15
    144
    8
    Nam
    Điểm:
    $0
    #1 Lady.Killar, 22/9/16

Thông tin sản phẩm

Nơi bán
    Hồ Chí Minh
    Tình trạng
    Đã bán
    iPhone SE màu Rose Gold lock (Bản gốc là iPhone 5 lock) dung lượng 16GB, màn hình sáng đẹp leng keng. Đánh giá tổng thể 99%. Máy zin main, zin màn, zin các linh kiện khác. Đã thay vỏ Foxconn khắc chữ SE.
    Lưu ý: Hàng thay vỏ Foxconn mới 99%. Chỉ thay vỏ ngoài, còn lại linh kiện trong chuyển qua từ máy zin.

Wifi, 3G mạnh. iCloud chính chủ. Các nút bấm chuẩn ko lờn, rung reo nghiêm chỉnh. Thợ thầy qua check bung máy kiểm tra main thoải mái. Các máy đa số chạy iOS 9.3 trở lên nên không Cydia được. Sim ghép hỗ trợ lên sóng full tính năng. Ngoại trừ dò tài khoản *101#, các bạn bấm 900 để kiểm tra tài khoản.

✔ Các bạn mua máy có thể vào trang https://www.icloud.com/activationlock/ để kiểm tra iCloud ẩn, hoặc có thể Restore lại máy tại chỗ.

✔ Máy bán ra có tặng kèm phụ kiện: sạc, cáp nhà máy chuẩn Foxconn cao cấp. Mình tặng kèm, ko lấy cũng ko fix. Bạn ra tiệm mua cũng tầm giá XXX₫..

✔ Tặng sim ghéphỗ trợ ghép sim cho các bạn lên sóng nhanh, dễ dùng, dễ thay đổi. Gắn vào là lên sóng xài ko cần lựa chọn phức tạp.

Ko fix, ko giao lưu nên ai có ý bớt, kỳ kèo 50, 100 thì đừng gọi mất thời gian cho bạn và cho mình.
    Quan tâm vui lòng gọi, mình bận nên ko thể trả lời tin nhắn.

✔ Bảo hành 7 ngày, hỗ trợ phần mềm 1 tháng cho các bạn yên tâm khi sử dụng. Nhà có Wifi, qua test thoải mái. Hỗ trợ, tư vấn, cài App, tạo tài khoản iCloud cho các bạn mới dùng iPhone. ;)

Địa chỉ giao dịch:
    - Lưu ý: mình ko phải shop, vui lòng gọi trước khi đến nha, nhiều bạn đến xem máy ko gọi trước mà qua mình ko có nhà thì mắc công đợi. Mình ghi rất rõ các thông tin nên các bạn xem kỹ trước khi hỏi lại nha.

- Điện thoại: XXX
    - Địa chỉ: 359 Lê Văn Sĩ, Phường 13, Quận 3, TP.HCM

✔ Quy trình thay vỏ:
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

✔ Ảnh chi tiết máy tự chụp:

IMG_0035.JPG IMG_0036.JPG IMG_0037.JPG IMG_0038.JPG IMG_0039.JPG IMG_0040.JPG

Cám ơn anh em đã theo dõi!

Về người bán

Lady.Killar
    Sản phẩm:
    144
    Thích đã nhận:
    8
    Tag sản phẩm:
  2. YOU SG

YOU SG Mới đăng ký

3/1/16
    11
    1
    Điểm:
    $0
    Vỏ khắc imei trùng máy luôn không bác, với mấy cái biểu tượng ở dưới số imei nữa ạ, e thấy hình không có

Đang tải...