Laptop Asus A541 core i5 7200U/8GB/SSD256/VGA RỜI 2G, laptop chơi game cơ bản đồ họa

Nơi bán
Quận Thanh Xuân, Hà Nội
Tình trạng
Đã bán
Địa phương: Hà Nội
Tình trạng: Đã bán
Giá: 9.200.000
Điện thoại di động:
  • (Điệp Nguyễn)
Địa chỉ: số 8 ngõ 41 thái hà, Quận Đống Đa, Hà Nội (Bản đồ)
Thông tin: Đã gửi 23/5/20, 1080 Xem, 0 Trả lời
  1. Laptopgame.vn

Laptopgame.vn Cao cấp

6/11/16
    25
    0
    Nam
    Điểm:
    $0
    #1 Laptopgame.vn, 23/5/20

Thông tin sản phẩm

Nơi bán
    Quận Thanh Xuân, Hà Nội
    Tình trạng
    Đã bán
    shop giới thiệu với các bạn mẫu laptop asus A541, có nhiều màu sắc như trắng, đen,vàng cad rời, shop sẽ giới thiệu chi tiết bên dưới nhé
    laptop asus không bao giờ làm mình thất vọng cả các bạn ạ, săn mãi mới được để về bán đây ạ. sản phẩm phải nói là cực kỳ hót giá rẻ, mà cấu hình lại quá rẻ, tại sao lại không mua trong khi cùng cấu hình mà các hãng khác lại đắt hơn những 2 triệu, đồ điện tử thì cứ càng đời mới dùng càng ngon các bạn nhé. vì mỗi năm công nghệ lại thay đổi và càng ngày càng mạnh
    đánh giá mẫu asus này thiết kế đẹp, hiệu năng cao với chip i5 7200, lại còn có cad đồ họa rời 2g nữa, ram được nâng cấp lên ddr4 tốc độ nhanh hơn rất nhiều so với ddr3, giá thì cực kỳ êm cho một chiếc máy hiệu năng cao như vậy, cùng số tiền chỉ mua được máy thế hê 5, nhưng mua asus thì được hẳn thế hệ 7, quá ok luôn
    + cấu hình máy asus A541
    CORE I5 7200U, RAM 8G DDR4, SSD 256G, VGA GT920 2G, MÀN 15.6IN, PIN ~2H
    -máy đã cài sẵn: win 10, offce, unikey, goole
    Thiết kế hiện đại, ấn tượng
    Sở hữu ngôn ngữ thiết kế tối giản với kích thước mỏng gọn và khối lượng nhẹ nhưng Asus vẫn mang dáng vẻ hiện đại và đẹp mắt. Lớp vỏ ngoài sáng bóng thu hút mọi ánh nhìn, giúp máy luôn nổi bật ở bất cứ nơi đâu. Các cạnh bo tròn mềm mại cho phép người dùng dễ dàng bỏ máy vào ba lô, túi xách, tránh được tình trạng cấn ép khó chịu.

Laptop Asus i5 7200U là phiên bản máy tính xách tay có cấu hình core i5 cao hơn và đặc biệt trang bị card đồ họa rời.
    Cấu hình phù hợp cho nhiều đối tượng sử dụng
    Với chip Core i5 KabyLake thế hệ thứ 7, đi kèm đó là card đồ họa rời 2GB, bạn có thể xử lý ảnh chụp bằng các phần mềm chuyên dụng, thao tác, chỉnh sửa video hay chơi các game 3D chất lượng cao mà không phải lo ngại về tình trạng giật lag, suy giảm hiệu suất máy.

Màn hình rộng rãi, hiển thị đẹp
    phù hợp với nhiều người dùng với mục đích khác nhau từ công việc văn phòng nhanh nhạy cho đến xử lý đồ họa.

Nếu bạn đang muốn sở hữu một chiếc laptop giá vừa phải nhưng cấu hình cao thì đây thực sự là một lựa chọn tốt.

TÌNH TRẠNG MÁY ĐẸP 98-99%
    Máy cam kết zin nguyên bản, mọi chức năng ổn định như ban đầu, ngoại hình đẹp 98-99% không khác gì mới

Mình bán giá thợ rất rẻ rồi các bạn cứ check thoải mái luôn ở đâu rẻ, mình bán rẻ hợn, cam kết rẻ hơn từ 1-2 triệu so với giá thị trường. mẫu mã đa dạng các bạn qua xem trực tiếp chọn thoải mái mình chuyên làm máy dòng game và đồ họa

Mình bán giá thợ bảo hành 6 tháng, các bạn muốn bh thêm thì cứ 50k 1 tháng nhé, máy zin nên mình có thể bh lên 24 tháng cho các bạn yên tâm

Có tặng phụ kiện cặp, chuột , sạc đầy đủ, mình có hỗ trợ bán trả góp chỉ cần có chứng minh thư và bằng lái xe

Mình ở số 8, ngõ 41 thái hà- đống đa- hà nội, Bạn nào quan tâm thì hãy gọi điện trực tiếp nhé, mình cảm ơn

Ảnh

1. 5e411434a726d_1581323316.jpg
    2. images.jpg
    3. tải xuống.jpg

Về người bán

Laptopgame.vn
    Sản phẩm:
    25
    Thích đã nhận:
    0
Đang tải...