Thread has no images

MJLU2 và MJLT2 OPTION CÓ BOX ZIN CHẤT XÁCH MỸ VỀ

Nơi bán
Hà Nội
Tình trạng
Đã bán
Địa phương: Hà Nội
Tình trạng: Đã bán
Giá: 33.000.000
Điện thoại di động:
Địa chỉ: Ngõ 160 Thái Thịnh, Hà Nội, Việt Nam, Hà Nội (Bản đồ)
Thông tin: Đã gửi 22/11/18, 276 Xem, 0 Trả lời
  1. kenynana

kenynana Cao cấp

9/10/15
    143
    2
    Điểm:
    $0
    #1 kenynana, 22/11/18

Thông tin sản phẩm

Nơi bán
    Hà Nội
    Tình trạng
    Đã bán
    DÀNH CHO ANH EM #RENDER, #ĐỒ_HOẠ

Hàng Hiếm Vừa Được Anh Việt Kiều Khách Quen Xách Từ Mỹ Về Nóng Hổi...

Có vài Chiếc. Hàng Công Ty tặng nhân viên , nhân viên dùng một thời gian bán lại cho anh khách của mình , cứ thi thoảng anh lại về Việt Nam thăm vợ và xách vài em Mac về . Chủ yếu là mấy em 15 inch cấu hình cao đời 2015 bản Option rất cao
    Có Cả hộp nhưng do quá nhiều máy nên không thể tìm được đúng hộp theo máy, có hộp là tốt rồi ạ.

Tình trạng cụ thể từng em chi tiết:
    MacBook Pro 15” MJLT2 và bản Nâng Option nâng cấp MTLU2 là dòng máy được ưa chuộng và ưa dùng nhất đã được chứng minh.Mạnh nhất trong phân khúc . Dành cho anh chị em Chuyên #RENDER và #Đồ_Họa là hợp cạ nhất , dòng 2015 này được rất nhiều anh em yêu thích và săn tìm . Thời điểm này để tìm được một em còn nguyên zin và chất đẹp là rất khó luôn đấy ạ ^^
    ---------------------------------------------------------
    1 - MJLU2 MID 2015 Max Option - Bản nâng cấp của MJLT2
    Cấu hình Max luôn : i7 2.8 Ram 16G ổ SSD 1TB , VGA : intel iRis Pro và AMD Radeon R9 M370X with 2GB .
    Pin sạc 300 Lần dung lượng còn 7k6 rất ok cho anh em , hình thức em nó đánh giá 97% phần cạnh sau phía dưới bên phải trầy viền khoảng 2cm , còn lại màn hình và tất cả là long lanh , màn không hề có vết xước. Giá 33tr

2 - MJLT2 Bản Option ổ cứng 1TB
    Cấu hình chuẩn i7 2.5 Ram 16Gb Ổ SSD Option 1TB . VGA : intel iRis Pro và AMD Radeon R9 M370X with 2GB. Pin sạc 74 Lần , dung lượng còn 7k8 cũng Siêu ngon luôn ạ . Hinhg thức đánh giá 98% vì chỉ xước nhẹ một xíu viền trên , còn lại màn hình và tất cả là long lanh , màn không hề có vết xước luôn. Giá 33.8tr

Mình bảo hành trách nhiệm toàn bộ 1 tháng cho anh em
    Số mình XXX
    Face cá nhân mình : https://www.facebook.com/kennybaonam

Về người bán

kenynana
    Sản phẩm:
    143
    Thích đã nhận:
    2
Đang tải...