1. dangvanduy0311

dangvanduy0311 Cao cấp

1/11/12
    408
    43
    Nam
    #1 dangvanduy0311, 15/1/14

Thông tin sản phẩm

E đăng bài này nhằm thông báo với ae tránh xa hàng sửa đt này, cũng đã nh bác dính phốt với nó, không tin các bác cứ tra Google. Còn về e, nếu mod không tin e có thể band nick.
    E mang sửa con Galaxy Y của thằng em, nó sắp thi đại học nên cất đt đi không dùng, nay gần Tết lấy ra cho nó dùng thì bật nguồn không lên. E cũng nghĩ nó có vấn đề nhẹ, nên mang ra đó sửa, đầu tiên nó bảo phải ngâm main, sau nó bảo hỏng nguồn, nó bảo để đó nó thay nguồn, 2 ngày nữa qua lấy! Hai ngày sau e qua thì nó bảo hỏng main... Hic, thôi thì cgang thay main theo nó... nhưng chờ gần cả tuần, chính mồm nó còn nói với em "chờ xem có con Y nào không rồi lấy main lắp sang máy mình"... chờ nh, chán quá... Mà nghĩ lấy lại có khi nó cũng luộc hết đồ bên trong rồi. Thôi đành để lại cho nó, nó trả e 200k mà còn nói "cái máy của em chỉ cho vào sọt rác". E cay cú lắm nhưng do đang mặc quân phục nên ko thèm nói lại nó. Đành nhịn... E ở Học viện An ninh, bác nào không tin cứ đến gặp e, e tiếp nhiệt tình.

2. hanoicuatoi01

hanoicuatoi01 Mới đăng ký

4/1/14
    1
    3
    Nữ
    cái này cũng khó xác định nhỷ vì mới chỉ nghe qua có 1 bên. nhưng không có lửa làm sao có khói. thui thì coi như mình xui

3. nhocmaibenem

nhocmaibenem Thành viên

22/4/12
    351
    74
    an ninh mà phải xoắn bọn nó ah absc @@

4. tranbinhpro

tranbinhpro Cao cấp

8/12/09
    58
    12
    KSXD
    Hà Nội
    Đệt! định sửa con 8800 ở đây mà nghe ngán quá. hic thôi chào 61 vậy

dangvanduy0311 thích nội dung này.
  5. Smartphone Student

Smartphone Student Mới đăng ký

21/1/14
    0
    5
    Nam
    Địa điểm này nổi tiếng là nơi sửa chữa của các thợ hà nội. Sữa và luộc đồ làm ăn bóc ngắn cắn dài các bạn nhé. Đã được dân trong nghề chia sẻ về ông này mấy lần.

dangvanduy0311vuanhtuan1012 thích nội dung này.
  6. trungkien0107h

trungkien0107h Thành viên

6/7/09
    49
    5
    Nam
    Máy không lên nguồn thì khó nói lắm bạn ơi. Chuyện thay main thì đương nhiên phải chờ. Muốn không chờ bạn lên TTBH thì giá chua có chịu đc không? AE thợ thì ai cũng biết, thay main thì phải chờ kiếm đc con máy xác nào còn main mới thay đc chứ đâu phải là muốn là có. Còn máy hỏng nguồn mà đc trả 200k thì chẳng phải ng ta mua rẻ đâu bạn à. Nói đi cũng phải xét lại bạn nhé.

7. Thjnh.DJ

Thjnh.DJ Thành viên

12/11/09
    251
    228
    sam Y mà đi sửa thì cũng wa tội

8. phoenixna

phoenixna Thành viên

14/4/10
    119
    27
    Nam
    Kỹ sư
    Bắc Ninh
    Samsung , lg mà hỏng u nguồn thì xác định. Vì bxl nó đổ keo, nhấc ra mất chân chết ngay. Đa số có main cũ thay vào chứ ít khi sửa đc lắm

9. dangvanduy0311

dangvanduy0311 Cao cấp

1/11/12
    408
    43
    Nam
    Vâng, cũng do e không tìm hiểu kĩ, nói để các bác tránh ạ.

10. dangvanduy0311

dangvanduy0311 Cao cấp

1/11/12
    408
    43
    Nam
    Hic, thì nghĩ không đáng bn mới đem đến đó cho gần b ạ. Không đáng bn mà còn bị nó luộc mới khổ chứ ạ...

11. dangvanduy0311

dangvanduy0311 Cao cấp

1/11/12
    408
    43
    Nam
    nó phán đủ các lỗi, hẹn mấy lần mà e gọi đều bảo không sửa được. Thái độ thì coi thường thôi rồi. Bác nào không tin thì cứ thử mang con máy tàu đến, lúc nhận thì nhiệt tình, sau thì... hazz

12. zzduyhieu0510zz

zzduyhieu0510zz Thành viên

30/7/11
    2
    1
    Nam
    ky thuat vien may tinh
    Viet Nam
    Các bác cứ nói quá ah... giờ đi cửa hàng nào chẳng ăn đồ nhưng quan trọng ăn đồ máy đắt tiền chứ mấy cái máy cùi đáng mấy chục mà ăn... máy không lên gì thì cứ sác định là vứt đi cho nhanh cơ may sửa đc thì dùng không thì làm đồ chơi cho con cho cháu :)))))) máy tầu khuyên thật các bác đừng đem đi sửa làm gì vì tiền sửa còn hơn là tiền bác mua máy tầu cũ khác đến lúc thợ nói giá các bác chê đắt rẻ.... các cụ có câu đắt sắt ra miếng của rẻ là của ôi mà :))))) thế lên đúc rút cái là các bác mang máy ngon đẹp đi sửa thì tốt nhất xin ký tá vào main vào đồ của mình tránh tình ngay lý gian ôm hận trong lòng...........

dangvanduy0311 thích nội dung này.
  13. huynhvanphuong1

huynhvanphuong1 Thành viên

4/1/10
    550
    141
    Nam
    sinh vien
    ha noi
    Đang định qua đây đăng ký học nghề mà các bác nói thế e sợ quá

14. minhtuan7788

minhtuan7788 Cao cấp

13/8/08
    108
    4
    có nhầm lẫn gì ko chứ mình là chủ cửa hàng thông tin này mình ko hề bit nné !
    khách hàng thì có hàng 100 người 1 tháng ! có gì alo hotline 0919149317

Đang tải...