1. hien146

hien146 Cao cấp

3/2/09
    215
    55
    Nam
    Nhôm & Kính Kiến Trúc
    Hà Nội
    Điểm:
    $74
    #1 hien146, 22/11/18

Thông tin sản phẩm

Last edited: 24/11/18
    Dư dùng nên bán, máy dùng bình thường pin 3-4 ngày tùy sử dụng, Máy như hình các bác xem nhé.
    Đã thay màn hình (màn nhìn đẹp chứ không phải như ảnh chụp nên bị tương phản các bạn nhìn thì xấu thế thôi chứ thực tế rất đẹp a, chết sim 2, chết đèn phím.
    Chỉ có máy trần
    Bao tets 1 tuần, lỗi hoàn tiền 100%.
    Mình làm ở Hà Đông - Xốm, tối về Định Công (Gần Cầu Lủ)
    LH. 0988504389
    PS: Có rất nhiều bạn nt hỏi gia, với trả giá 200k-300k. Xin lỗi mình ko trả lời, tất cả nội dung mình đã ghi rất rõ rồi, đừng hỏi nhiều hay fix giá bao nhiêu, chưa xem máy mà cứ mặc cả như mua rau... Nói thật cái máy 600k chả đáng bao nhiêu tiền cả, mình đưa giá rất hợp lý rồi đừng hỏi mấy câu mất công đọc tn, mấy bác thợ thuyền đừng có kiểu hỏi vớ vẩn mất thời gian. Ai có thiện chí thì mua, ko thích thì đừng có hỏi, tôi thà vứt đi chứ không bán cho mấy thành phần hỏi những câu vớ vẩn quá đáng cả (600k không phải là số tiền quá lớn đối với các anh em đã biết đến trang này ạ, mua bán vui vẻ tui fix 50k, không vui vẻ 1k tôi không bớt).
    "Xin lỗi các anh em nào muốn mua thực sự vì mình thấy quá nhiều tin nhắn hỏi nên cảm thấy khó chịu, đã ko có ý định thực sự làm ơn đừng hỏi tôi nữa"

IMG_0790.JPG IMG_0791.JPG IMG_0792.JPG

Tag sản phẩm:
Đang tải...