1. OnOffOut

OnOffOut Thành viên

23/9/15
    0
    3
    Điểm:
    $0
    #1 OnOffOut, 21/3/17

Thông tin sản phẩm

Last edited: 26/3/17
    Hey bros ,
    Mình có nhu cầu nhượng lại một bộ E52 , fullbox, nguyên zin từ dáng đến da vào cả nội tạng :p e ý chưa để bất cứ thứ gì chọc ngoáy ngọ nguậy vào :p gọi là Zin Nguyên Sơ :p hehehe , đầy đủ phụ kiện , hàng chính hãng & chính chủ từ đầu .. :) Hàng do FPT phân phối . Chất lượng tốt, sóng sánh căng đét, màn nét sáng đẹp, hình thức ngon, pin xấp xỉ 3 ngày ..:) kkk em nó cũng thâm niên trưng bày trong tủ mình khơ khớ time, nâng niu & chiều chuộng lắm hehehe :p các b xem hình tự đánh giá nhé . :)

Giá pass:2.255k(có fix cho b nào nhiệt tình :p )

(Mình có cái tai Bluetooth chính hãng Nokia BH505, trc mua hơn triệu lận, trên tai nhẹ, chất âm dày ấm,pin lâu cực, mình đeo đi tập thoải mái :) ..vừa làm rụng nhựa 1 bên trong khi ngủ, dây ko ảnh hưởng , vẫn nghe tốt 2 tai, bác nào khéo tay khắc phục đc ngay . . Xài sướng lắm nhé :) mình kỷ niệm theo e E52, nhận hay ko tuỳ nhé, gọi là tí kỷ niệm cho vui vẻ thôi :p )

Thks . :)

Ảnh

1. IMAG0225-2688x1876.jpg
    2. IMAG0226-1876x2688.jpg
    3. IMAG0228-2688x1876.jpg
    4. IMAG0227-2688x1876.jpg
    5. IMAG0229-1876x2688.jpg
    hamvui@123 thích nội dung này.
    Tag sản phẩm:
  2. OnOffOut

OnOffOut Thành viên

23/9/15
    0
    3
    Điểm:
    $0
    Hi e, trc hết a cám ơn e đã ghé theart a chơi nhé.. :) E ah, xưa nay những người chơi sưu tầm-dù trong lãnh vực nào- thì đam mê & công sức họ bỏ ra có khi nào mà so mà kể đc, đôi khi nó vượt cả chi phí mà họ bỏ ra bởi vì nó là ĐAM MÊ - đơn giản vậy thôi e.. ;).. A chơi loanh quanh cũng chục năm có lẻ rùi, giao lưu nhiều ko nhớ hết, kể công & tiền bỏ ra thì . . :p. Hehehe :D. . . TRỊ GIÁ ĐÚNG VỚI GIÁ TRỊ - slogan của những người dấn thân vào ĐAM MÊ đấy e. . Kkk :D
    Còn về giá so với cảm ứng ngày nay , thì theo e 1 bộ 8800 Gold edt BNIB đang có mức giá dao động 50—70tr thì mua dc bn con IPhone 8 (fải là ip8 sắp ra nhá :p ) , , hay như gần đây dân chơi sưu tầm oto quốc tế trả 12.5tr USD cho 1 chiếc Ferrari đời siêu cổ - tiền này mua dc mấy chiếc RR tân thời nhỉ :)
    Túm lại, trị giá đúng giá trị thì chẳng ngại chi e nhể :) kkk giao lưu vui vẻ hợp cạ có khi giá biến thể vô cùng e ah. . người chơi gặp đồng đạo mà ;) kkk

3. OnOffOut

OnOffOut Thành viên

23/9/15
    0
    3
    Điểm:
    $0
    Giá đang fix nè bác @Tung Famous
    :)

4. Tung Famous

Tung Famous Mới đăng ký

19/6/15