1. anhtin10

anhtin10 Cao cấp

28/8/10
    387
    71
    Nam
    #1 anhtin10, 23/11/15

Thông tin sản phẩm

Last edited: 23/11/15
    https://nhattao.com/members/van3051990.2001271/ .
    SDT : 0907321160

#Update : Nó khốn nạn tới mức máy nó vào nước đem lên cho fpt giờ nó từ chối bảo hành rồi mà vẫn đăng bài là máy còn bảo hành fpt để lừa mọi người. Thằng này thật sự là lừa đảo chính hiệu. AI có thông tin về nó làm ơn cho mình. Mình cảm ơn nhiều lắm :(

Đây là thông tin của nó. Về cơ bản là tuổi nó lớn hơn mình nhưng nó chơi rất mất dạy nên mọi người thông cảm cho phép mình đc gọi nó bằng "thằng" và mong mod cũng thông cảm cho mình vì mình ức chế lắm rồi.@Van3051990 . Cách đây 2 ngày nó có qua nhà mình để giao lưu con s6 edge của mình với con ip6 của nó.
    Lúc qua nó rất nhiệt tình anh anh em em. Nói chung rất là đàng hoàng. Trong lúc đó thì mình ko hề có chút nghi ngờ gì nó là thằng lừa đảo mặc dù trong lúc test thì nó cứ hối để nó về cho lẹ. Nó coi máy mình rất qua loa. Còn bộ phụ kiện thì tới lúc đồng ý nó mới đem ra. Lúc đó cũng vì tin tưởng nó nên ko xem qua làm gì. Xem qua máy thấy ok thì thôi luôn.

Tới lúc tối gần hết pin mới bắt đầu có chuyện. Mình lôi cáp của nó ra thì bể mất phần đầu cáp. Cắm vào lúc được lúc ko là đã điên rồi . Mình có nhắn cho nó xem nó có giải quyết vấn đề ko thì nó ko thèm rep. Mình nghĩ thôi rồi. Gặp thằng mất dạy rồi. Nhưng nghĩ do xui nên bỏ qua.Cái cáp cũng ko đáng gì. Đi mua bộ cáp mới thì hỡi ôi. Nguyên nhân là do chỗ cắm sạc IP của nó có vấn đề. Cắm bình thường vào nó ko nhận.

Tới lúc này thì mình điên quá rồi. Mới nhắn lần cuối cho nó xem thái độ nó thế nào thì nó vẫn ko rep. Tới chiều nay mình gọi cho nó để đổi máy lại thì nó kiểu phủi tay chối bay trách nhiệm. Nói do mình. Máy mình lấy về bị thế nào thì ráng chịu. Xách đi mà bảo hành. Trong khi giao lưu là phải bao test cho nhau đàng hoàng. Rồi nó cúp máy. Mình gọi thì tắt máy luôn.

Giờ mình cần xin thông tin của nó. Nó ở đường Hồ Biểu Chánh ngay Phú Nhuận. Theo nó nói là thế. Mình k biết đúng hay ko. Nó muốn chơi mất dạy thì mình cũng muốn chơi tới cùng với nó.

Hồi nào giờ giao lưu với anh em android thì toàn đc máy ngon dùng bao sướng. Cứ gặp tới mấy ông IP là lại dính phốt. Chán ko tả được . Anh em ai có thông tin về thằng này thì báo giúp mình hay báo thẳng cho nó dùm nhé.

Cảm ơn anh em.

2. LIENHUONG

LIENHUONG Hỗ trợ thành viên
    Mod

Bạn up nốt ảnh SMS lên nhé :)

PS: Trẻ con ko có tội nên mình xin phép sửa bài rồi xóa ảnh & bạn post bài lịch sự hơn ;)

3. anhtin10

anhtin10 Cao cấp

28/8/10
    387
    71
    Nam
    đồng ý. Do vào zalo ko thấy hình của lão nên lấy đại hy vong người quen biết. Đúng là ko nên

4. dark_pearl

dark_pearl Thành viên

18/3/08
    10
    10
    Nam
    Chưa biếtt thực hư ra sao, chờ bên kia vào rep coi sao.

@anhtin10 : mà lên fb là đầy ra hình của bạn giao lưu máy với bạn mà, có cả bài báo nói về a í bán bánh mì ở Huỳnh Khương Ninh (q1) mà bạn, đến nơi hỏi cho ra lẽ coi sao.

5. thanviethai

thanviethai Cao cấp

25/12/08
    133
    108
    Nam
    Search trên FB số đt nó là thấy kiểu này cứ lên đó mà post cho nó biết
    Thông tin cá nhân nó có trên FB hết rồi kaka

6. anhtin10

anhtin10 Cao cấp

28/8/10
    387
    71
    Nam
    Mới đầu mình rất thiện chí nói là anh cho đổi lại cáp. Sau đó thấy máy bị vậy thì kêu đổi lại máy. Thanh niên đó vẫn im im. Tới lúc mình gọi thì phủi tay chối trách nhiệm xong mình bực quá mình nói tìm tận nhà để làm ra nhẽ thì nói giọng rất thách thức kiểu như chuẩn bị sẵn để mình qua rồi giở trò ấy

7. anhtin10

anhtin10 Cao cấp

28/8/10
    387
    71
    Nam
    Mà chối bỏ trách nhiệm rất bài bản chứ k phải kiểu vô tình mình phát hiện ra lỗi nó ko biết. Mình gọi lên cho fpt thì họ bảo máy của nó đã vào nước nên fpt từ chối bảo hành và coi như ko còn trách nhiệm cho máy đó nữa vậy mà lúc nó đăng lên nhattao vẫn ghi còn bảo hành dài ở fpt. Tới lúc qua nhà mình giao lưu vẫn còn khẳng định là bảo hành ở fpt
    Rõ ràng đây là có âm mưu từ trước chứ k phải vô tình

8. bin tanker 95

bin tanker 95 Mới đăng ký

12/7/15
    1
    4
    Tình hình sao rồi thớt

Tuonglghq thích nội dung này.
  9. duynamnguyen93

duynamnguyen93 Thành viên

14/2/15
    61
    22
    Nam
  10. khachuy225

khachuy225 Thành viên

14/6/08
    472
    48
    Nam
    ăn quả đắng r , nhọ

11. vinh122

vinh122 Thành viên

29/6/14
    119
    108
    Nam
    Nếu giao lưu hàng chính hãng thì mình test rồi đem lên hãng cho test lần 2. Nó đồng ý thì giao lưu còn hối thì bảo đem máy về vậy thôi
    Thường 90% những người gl mà cứ hối có việc này nọ là máy kiểu gì cũng có vấn đề

12. npl27596

npl27596 Thành viên

7/6/12
    225
    69
    Nam
    Hình như cái s6 edge ông giao lưu với tôi đúng ko. Ông cũng có tốt đẹp gì đâu. Cái 5s ông gl cho tôi xài còn 15% pin là tự tắt nguồn, pin mau hết bà cố. Tôi chán quá chả buồn gọi ông làm gì, đem đi bán rẻ luôn rồi. Đúng như ông nói, gl android thì ngon xong gặp iphone toàn tào lao rồi ông đẩy cho người khác

justyleo888x888x888 thích nội dung này.
  13. anhtin10

anhtin10 Cao cấp

28/8/10
    387
    71
    Nam
    #13 anhtin10, 24/11/15
    Last edited: 24/11/15
    bớt giỡn dùm cái. Trước khi giao lưu con s6 edge là tôi muốn tìm ông để đổi lại lắm rồi đấy. con 5s tôi mua từ lúc còn mới dùng tới giờ ko vấn đề gì ông lại kêu lỗi. Ko buồn gọi hay ko dám gọi ? vừa giao lưu xong là ông lo xóa bài ngay lập tức tôi muốn gọi cho ông còn ko được đây. hài thật. Ông thử gọi tôi xem tôi có đem con s6 edge của ông đổi lại con ip của tôi ko. Ông mà để lại cái bài của ông thì tôi ko có bị lừa đau thế này đâu. Tôi cái nào cái nấy rõ ràng chứ đừng nói vớ vẩn

Còn pin 5s ông đi so với con s6 edge thì tôi thua rồi đó. Ông thử hỏi qua tất cả người dùng ip xem pin ip có mau hết ko? IP đc cái pin chờ tốt chứ pin sử dụng hết rất nhanh

"Iphone 5s gold fullbox. Một đời chủ xài trước giờ. Đầy đủ pk zin theo máy. Chưa từng sửa chữa hoặc bung máy ( đừng so với hàng thương gia thay vỏ các thứ ) active 4/2014. Máy 98% một góc bị cấn còn lại đẹp like new. Gl ko b" Lúc 12h trưa nay. Vậy mà kêu bán rẻ đc thì cũng thua :))). Lại còn 1 đời chủ mới sợ chứ :)))

14. anhtin10

anhtin10 Cao cấp

28/8/10
    387
    71
    Nam
    gọi cho số trung tâm bảo hành ấy bạn

15. anhtin10

anhtin10 Cao cấp

28/8/10
    387
    71
    Nam
    chịu thua thôi bác. Nó còn thách thức e qua nhà nó nữa. Search thì thấy nhà nó cũng giang hồ chứ k phải loại hiền lành gì :(

16. nhox95

nhox95 Thành viên

8/2/12
    134
    30
    Nam
    Bác đi gl ko test kí máy

17. npl27596

npl27596 Thành viên

7/6/12
    225
    69
    Nam
    Thôi đi ông ơi. Cần thì tôi đưa ra cho ông xem phải của ông ko nè? Máy ông đưa tôi active tháng 2, máy tôi tháng 4, máy tôi viền ko có bị trầy dăm như của ông.
    Tôi nói điêu ông làm gì, tự nhiên s6e của tôi lỗi gì mà ông đòi đổi lại. Mà của tôi là còn bảo hành chính hãng lâu dài. Nếu lỗi tôi sẵn sàng chịu trách nhiệm, còn ông làm như ông ko xoá bài, tôi thấy số ông đâu mà gọi lại, thấy cũng chẳng to tát gì nên thôi tôi bán rẻ người quen rồi. Với cả giao lưu xong ko close topic còn để làm gì, cho người khác gọi hỏi phiền họ à?
    Tôi nói là nói thật tình trạng máy cho ông biết vậy thôi, chứ chuyện qua rồi tôi ko muốn nói làm gì, để sau này có dịp anh em lại giao lưu, dù sao cũng chia buồn. Mau kiếm ra đc thằng đó đập cm nó

18. npl27596

npl27596 Thành viên

7/6/12
    225
    69
    Nam
    Còn nếu ông ko tin cho ông coi bằng chứng luôn
    Cái kích hoạt tháng 2 ông xài từ lâu giờ chắc phải nhận ra imei chứ.
    Còn cái của tôi đang xài là hình dưới. À tôi nhầm kích hoạt tháng 5 chứ ko phải tháng 4.
    Ai nói điêu ông làm gì

Ảnh

1. image.png
    2. image.png
    3. image.jpeg
    4. image.png
  19. anhtin10

anhtin10 Cao cấp

28/8/10
    387
    71
    Nam
    máy của ông có lỗi nếu muốn biết lỗi gì thì inbox t nói ra hết luôn cho . Do lỗi đó của con s6 chưa khốn nạn bằng cái thằng kia nên tôi mới bảo đổi lại. Máy nó giờ như hàng xách tay bình thường mà nó nói hàng chính hãng. Giá của 2 cái rõ ràng khác xa nhau
    . Với cái thái độ chuẩn bị sẵn. Kiểu như bình thường nếu máy có lỗi người ta gọi hỏi thì mình sẽ cố tìm cách khắc phục hoặc nói sao đó để người ta ko cảm thấy bị lừa. Còn thằng này nó phủi tay nhanh gọn. Nó bảo ráng chiụ rồi cúp máy cái rụp. Mình gọi lại nó ko bắt máy luôn. Rồi còn bảo xách máy đi bảo hành đi. Trong khi gọi lên thì fpt ko cho bảo hành nữa. Nó lừa đảo kiểu cố tình chứ k phải là vô trách nhiệm. Kiểu như chuẩn bị sẵn rồi ấy. Vậy nên t mới bực mà ghi.
    Còn ông thì t ko có số chứ ko t cũng nói ông đổi lại máy rồi đó. Lỗi đó với người khác thì ko biết thế nào chứ riêng với t thì t ko chấp nhận đc. Nói cho ông hiểu vậy thôi. Chứ ông nói như t lừa đảo với ko tốt lành gì thế là ko được. Vài trăm ngàn thì cũng đáng giá với sinh viên đấy nhưng mà cái danh dự nó to hơn nhiều ông à

20. anhtin10

anhtin10 Cao cấp

28/8/10
    387
    71
    Nam
    Đây là fb của nó : https://www.facebook.com/quocdung.ho.758?fref=ts&hc_location=ufi . Anh em có gặp mặt thì né nó ra nhé. Mặt nó lúc nào cũng cười cười giả ngây ngô ko biết gì chứ thực ra rất lưu manh. Nhà nó cũng ko tốt lành gì đâu

Đây là xe bánh mì nhà nó : http://www.foody.vn/ho-chi-minh/banh-mi-bay-ho

Đang tải...