Phát Wifi NetGear 791L 99% chính chủ

Nơi bán
Hồ Chí Minh
Tình trạng
Đã bán
Địa phương: Hồ Chí Minh
Tình trạng: Đã bán
Giá: 1.500.000
Điện thoại di động: Chưa có (Lưu ý an toàn khi mua hàng)
Địa chỉ: No address for this user.
Thông tin: Đã gửi 18/11/19, 1203 Xem, 0 Trả lời
  1. Uông Vũ

Uông Vũ Cao cấp

5/3/14
    51
    6
    Nam
    Money:
    $0
    #1 Uông Vũ, 18/11/19

Thông tin sản phẩm

Nơi bán
    Hồ Chí Minh
    Tình trạng
    Đã bán
    Last edited: 20/11/19
    UPDATE: CON HÀNG ĐÃ BAY. CẢM ƠN CÁC BÁC

Con hàng NetGear 791L không lỗi lầm, pin trâu 10-12 tiếng tuỳ anh em cày kéo, cực kỳ đáng tiền.:cool:
    Không hẻo như mấy em đồng giá trên thị trường trong tầm 1.500.000đ sóng gió pin bọt đều yếu vì định hình giá rẻ từ đầu thì làm ngon kiểu gì được.:cool: con này em ra biển đảo vùng sâu xa trừ nơi ko có sóng thì chịu chứ chỗ nào có thì cứ gọi là full vạch.;)
    Em này cân mọi thể loại sóng gió cho ae có nhu cầu cày game kéo rank.
    Cân luôn cả các bác "Chăn rau chăn chuối nuôi lợn trồng hoa về quê ăn Tết". :D

Lúc trước em mua vì dùng 2 điện thoại và 1 lap. Giờ con lap gắn được sim 4g rồi nên cho em nó theo chồng mới. Hàng cũ có trầy xước trong quá trình sử dụng nhưng vẫn đẹp và hoạt động hoàn hảo vì có bao dây rút của anker bảo vệ từ đầu.

Mình và ae ko có nhiều thời gian để đổi trả hay hoàn tiền, cho nên mình khuyến khích ae tới cty mình ngồi test thoải mái, nước non máy lạnh quạt gió phủ phê rồi về là ae mình bắt tay nhau hữu nghị giao dịch kết thúc với cam kết hàng ko lỗi lầm từ mình và được sự chứng nhận từ việc test kỹ càng của ae. ;)

Giá mình đưa ra là giá bán, không phải giá thách, ae ưng bụng phi qua chộp luôn thì ngon lành nhanh gọn, chưa ưng thì cũng ghé qua tận nơi cầm con hàng rồi deal thoải mái với mình được thì chốt thôi. chứ mình ko nhận deal qua điện thoại ae nhé.:D
    cảm ơn ae đã đọc tin. chúc ae vui vẻ ;)
    P/s: Mua xong ra Tết mà có hết tiền bán lại ăn mì gói tạm cũng ổn lắm :D trước em hay làm vậy nên cũng có kinh nghiệm. mong rằng ae đừng phải như em ha ha:p
    d205f726489daec3f78c.jpg 0f9ed7ef68548e0ad745.jpg b6f5b690092bef75b63a.jpg

Về người bán

Uông Vũ
    Sản phẩm:
    51
    Thích đã nhận:
    6
    Tag sản phẩm:
Đang tải...