Pin sạc dự phòng Buffalo 2200mah,made in japan,bảo hành 3 tháng..

Nơi bán
Hà Nội
Tình trạng
Đã bán
Địa phương: Hà Nội
Tình trạng: Đã bán
Giá: 250.000
Điện thoại di động:
  • (BuffaloVietNam)
Địa chỉ: No address for this user.
Thông tin: Đã gửi 18/5/14, 1684 Xem, 1 Trả lời
  1. BUFFALO_HangChuoi

BUFFALO_HangChuoi Thành viên

18/5/14
    111
    2
    Nam
    Điểm:
    $0
    #1 BUFFALO_HangChuoi, 18/5/14

Thông tin sản phẩm

Nơi bán
    Hà Nội
    Tình trạng
    Đã bán
    Với thiết kệ bộ sạc nhỏ gọn chỉ lớn gấp rưỡi 1 cái bật lửa, giúp bạn thuận tiện khi mang theo bên mình, dùng nguồn từ cổng USB để sạc cho bộ sạc, sau đó bạn có thể mang ra ngoài và cắm vào máy điện thoại hoặc các thiết bị di động khác mà bạn cần sạc, giúp bạn có nhiều thời gian đàm thoại hơn cho điện thoại của bạn.

Cách sử dụng tương đối đơn giản, bạn chỉ cần cắm 1 đầu của dây sạc vào bộ sạc, đầu kia cắm vào cổng USB của máy tính của bạn, hay bất kỳ bộ sạc bằng cổng USB nào, khi đầy thì bộ sạc sẽ báo qua màu của đèn, khi sử dụng để sạc thiết bị, đơn giản là bạn chỉ cần cắm điện thoại hay thiết bị của mình vào cổng USB của bộ sạc và mở công tắc nguồn.
    Tính năng:

Thiết bị lưu trữ điện cầm tay, thích hợp sử dụng trong nhà và ngoài trời.

Hơn 8h thử nghiệm lão hóa, chất lượng cực kỳ đảm bảo.

IC thông minh tự động nhận dạng thiết bị cắm vào để điều chỉnh điện áp sạc tối ưu, không làm hư hại thiết bị.

Hệ thống bảo vệ bên trong an toàn và đáng tin cậy. Sử dụng cho: Máy tính bảng, Smart phone, Iphone, Ipod, Ipad, MP3, MP4, PSP,….

http://buffalogiare.com/san-pham/61/pin_sac_du_phong_buffalo_2200mah
    sdt XXX

bạn nào rảnh thì có thế qua cửa hàng lấy hàng nhé,,,còn nếu ko thì bên mình có nhân viên giao hàng tận nới nhé...nhận hàng- thanh toán tiền...free ship 5km nhé...

BUFFALO_HangChuoi cam kết bán hàng chính hãng made in japan với giá cực chuẩn...

Ảnh

1. 1018621_zps7101bd6f.jpg
    2. fa768ceb7ea05ce4d17ee6efb66bb2c2.jpg

Về người bán

BUFFALO_HangChuoi
    Sản phẩm:
    111
    Thích đã nhận:
    2
  2. kakalot2010

kakalot2010 Cao cấp

21/9/09
    116
    40
    Nam
    Hanoi
    Điểm:
    $28
    Oánh dấu bác hôm sau chạy qua làm 2 em. Hàng này bảo hành bao lâu hả bác?

Đang tải...