1. bitis06

bitis06 Thành viên

15/9/08
    17
    45
    Nam
    HANOI VIETNAM
    Điểm:
    $0
    #1 bitis06, 30/12/15

Thông tin sản phẩm

Last edited: 8/1/16
    Loay hoay thêm 1 bữa với ăn roi, lại chán nên em lại đá đít em noá cho bác nào fan Ăn roi rước về nhá.
    Nguồn gốc: Hàng chính hãng con nai vàng phiên bản bán tại Việt Nam, mua tại dâu thâm . Bảo hành chính hãng 12 tháng vưỡn còn nguyên chưa active. . Bonus thêm quả bảo hành 12 tháng đổi mới 100% tại dauden.vn như Apple cho các Cụ thoải mái nghịch ngợm. Fullbox, hoá đơn chính chủ. Đã đi dán độ carbon mặt lưng theo sở thích của e. Cụ nào ko thích thì bóc ra cho noá bảnh.

Giá đề xuất : Done. :p
    Chi tiết thêm bớt hay gì gì thì các bác cứ mạnh dạn call e cho noá nhanh ạ. Biết đâu vui vui em lại tặng thêm cái ốp flipcase hịn chính hãng (em mua hơn củ ) chưa bít chừng. image.jpeg

Em xin phép ko trả lời giá rổ trên topic, cũng như ko inbox, in biếc mất time cả 2 bên. Cũng xin miễn tiếp gạch đá mất đoàn kết, chật nhà.
    Update: bổ xung ảnh cái flipcase. Sorry mấy bác hẹn nhưng hôm nay e mới về nhà ạ.
    Tks các bác đọc tin.

2. bitis06

bitis06 Thành viên

15/9/08
    17
    45
    Nam
    HANOI VIETNAM
    Điểm:
    $0
    Link tham khảo Ăn roi trên Priv cho fan ăn roi. :p

3. anhquanuct91

anhquanuct91 Cao cấp

20/4/13
    138
    53
    Nam
    Điểm:
    $160
    quá đẹp, kể mà có tiền thì cũng...không mua :p

4. bitis06

bitis06 Thành viên

15/9/08
    17
    45
    Nam
    HANOI VIETNAM
    Điểm:
    $0
    Vãi bác:)! Bác làm em nhớ đến chuyện ngụ ngôn " Con Cáo và chùm nho". Hê hê. :p:D

5. anhquanuct91

anhquanuct91 Cao cấp

20/4/13
    138
    53
    Nam
    Điểm:
    $160
    Bác biết ví von ghê, em nói thật, com priv này chỉ độc chứ bàn phím ko hữu dụng, giá lại hơi chát

6. bitis06

bitis06 Thành viên

15/9/08
    17
    45
    Nam
    HANOI VIETNAM
    Điểm:
    $0
    Hức! Kể ra cũng hơi mặn bác nhể? Cái này chỉ dành cho máu mê ham hố, đam mê thôi mà bác. Kaka. Em thì đã ko thích thì rẻ hều em cũng ứ mua, còn đã iêu đã thích thì hợp miếng là bụp ngay. Hí hí.

7. anhquanuct91

anhquanuct91 Cao cấp

20/4/13
    138
    53
    Nam
    Điểm:
    $160
    Uh, cái này giành cho ai đam mê BB và đại gia ko quan tâm về giá :p

Đang tải...