Quảng cáo thông minh cùng Nhật Tảo bằng công nghệ AI mới nhất

Địa chỉ người bán:
Chưa có (Lưu ý an toàn khi mua hàng)

Về người bán

nhatkhanh81
Sản phẩm:
34
Thích đã nhận:
6
  1. nhatkhanh81

nhatkhanh81 Thân Thiện
    Mod

21/8/18
    34
    6
    8
    #1 nhatkhanh81, 18/2/20

Thông tin sản phẩm

Last edited: 2/4/20
    Quảng cáo thông minh cùng Nhật Tảo

Quảng cáo được tự động tối ưu bằng trí thông minh nhân tạo (AI), đảm bảo số cuộc gọi nhận được cho tin đăng trên Nhật Tảo.

Chào các bạn!

Tình hình virus diễn biến phức tạp đã có nhiều ảnh hưởng tới hoạt động của các doanh nghiệp và các bạn buôn bán. Tuy nhiên, đây cũng là cơ hội tốt để nhanh chóng “đẩy” sản phẩm tới người mua có nhu cầu do hoạt động mua bán online có xu hướng tăng mạnh.
    Các sản phẩm được quảng cáo trên Facebook mang lại hiệu quả mua bán tương đương như việc ghim tin đăng sản phẩm lên trang nhất.

Trong thời gian vừa qua, Nhật Tảo đã ghi nhận được một số vấn đề liên quan tới quảng cáo từ các cá nhân đã đăng tin như sau:

• Không đều đặn có sản phẩm cần bán, do vậy chỉ có nhu cầu quảng cáo trong thời gian ngắn với ngân sách nhỏ cho đến khi bán được sản phẩm.
    • Muốn tiếp cận quảng cáo trên Facebook với tập người dùng lớn, nhưng để chạy tốt thì khá phức tạp do không nắm rõ cách tối ưu.

• Không nắm rõ các chỉ số quảng cáo & cách đo lường hiệu quả.
    Nhật Tảo có thể giúp bạn như thế nào?

• Bạn không cần phải tự tạo quảng cáo, chỉ việc lựa chọn các mẫu quảng cáo có sẵn và hệ thống sẽ tự đẩy quảng cáo lên nền tảng Facebook.

• Các gói quảng cáo có giá trị nhỏ trong khoảng 100.000đ đến 500.000đ, phù hợp với nhu cầu quảng cáo cho sản phẩm nhỏ lẻ trong thời gian ngắn.

• Đảm bảo số lượng cuộc gọi nhận được từ các tin đăng quảng cáo, với mức giá ưu đãi hiệu quả: chỉ 10.000đ/cuộc gọi.

Bạn hãy tham khảo 3 gói quảng cáo dưới đây nhé:

Gói Tiết kiệm chỉ 100.000 đ

Gói Hiệu quả chỉ 200.000 đ

Gói Tối Ưu chỉ 500.000 đ.

Số cuộc gọi đảm bảo nhận được:

Gói Tiết kiệm nhận được 10 cuộc gọi.

Gói Hiệu quả nhận được 20 cuộc gọi.

Gói Tối Ưu nhận được 50 cuộc gọi.

Làm thế nào để có thể bắt đầu quảng cáo thông minh cùng Nhật Tảo?

1. Đăng tin sản phẩm bạn muốn bán trên Nhật Tảo
    2. Mua gói quảng cáo tại https://nhattao.com/qc-facebook/
    3. Quảng cáo sẽ được phân phối trên Facebook, người đọc sẽ được dẫn về trang tin đăng khi click chọn quảng cáo

4. Nhận các cuộc gọi đảm bảo từ người quan tâm tới sản phẩm!

Vui lòng tham khảo hướng dẫn sử dụng chi tiết hơn tại đây nhé: https://nhattao.com/threads/huong-dan-mua-goi-tai-khoan-leads.8754223/

Ảnh

1. Nhattao-02.png
  2. linhcreat0r

linhcreat0r Thành viên

11/6/11
    15
    3
    8
    Nam
    Mod ơi, cho mình hỏi chút, cái này từ lâu rồi nhưng giờ mình mới hỏi. Đó là các post trên nhattao bị mất phần ngày đăng mất rồi ah? Mình không còn thấy thông tin này nữa. Mình thường căn cứ vào ngày đăng, nếu bài đăng từ lâu rồi thì không mất công liên lạc nữa (có thể do người bán đã bán nhưng chưa đóng post) để tiết kiệm thời gian. Giờ trong nội dung bài đăng mình không thấy có phần này nữa?

11/3/20
  3. user2695645

user2695645 Cao cấp

23/3/20
    8
    0
    1
    Nam
    Bạn cho mình hỏi là Chương trình quảng cáo này hiện tại còn không bạn?

23/3/20
  4. nhatkhanh81

nhatkhanh81 Thân Thiện
    Mod

21/8/18
    34
    6
    8
    Chào bạn,
    Hiện tại bài bán quá 60 ngày là sẽ tự đóng luôn nha bạn. Việc hiện ngày đăng bán bên mình sẽ xem xét rồi trả lời sau nha. Thanks

30/3/20
  5. nhatkhanh81

nhatkhanh81 Thân Thiện
    Mod

21/8/18
    34
    6
    8
    Hiện tại bạn có thể mua quảng cáo facebook ngay trong bài bán hàng luôn nha.

30/3/20
  6. user2680845

user2680845 Thương gia

11/2/20
    22
    0
    1
    cho mình hoi chay quang cáo tren nhat tao lam cach nao de co hieu quả?

7/4/20 at 14:20
  7. nhatkhanh81

nhatkhanh81 Thân Thiện
    Mod

21/8/18
    34
    6
    8
    Bạn vui lòng Pm số dt để bên mình hỗ trợ nha. Thanks

8/4/20 at 19:59
Đang tải...