1. ankeoah

ankeoah Thành viên

10/3/09
    10
    0
    Nam
    #1 ankeoah, 14/12/15

Thông tin sản phẩm

Xin lỗi Mod box này trước nếu bài đăng này của mình không hợp lệ ạ.

Đầu tiên mình mạn phép được kể lại đầu đuôi câu chuyện. Chuyện là có một bác trên diễn đàn sau khi mua hàng mình bán thì đăng bài tìm địa chỉ. Sau đó anh em có tranh luận với nhau trong bài đăng ấy. Sau cùng là màn doạ sẽ xử lý mình.

Tối hôm kia có một Chị gọi cho mình bảo là Mod của Nhattao và có bàn với mình về vụ dàn xếp. Mình oke ngay.

Vậy cho mình hỏi có phải Mod của diễn đàn đã gọi cho mình không ạ? Người gọi cho mình có giọng Bắc và là nữ.

Nếu thực sự là Mod của diễn đàn vào đây xác nhận, vậy cho mình xin lỗi vì sự nghi ngờ này nhé.

Số điện thoại đã gọi: 0934.507.629

2. vinh122

vinh122 Thành viên

29/6/14
    119
    108
    Nam
    Chắc k phải r. Hơi đâu mod đi lo chuyện bao đồng. Hay bác kia k lấy được 1tr nên nhờ ng đóng MOd để giải quyết à :D

ankeoah thích nội dung này.
  3. anhduc5990

anhduc5990 Cao cấp

12/5/12
    2.164
    632
    Nam
    Mod gọi thì ko biết tốn bn tiền điện thoại cho cái box xdtg này

4. alo_tongdaiday

alo_tongdaiday Cao cấp

6/11/07
    442
    127
    Nam
    Dạo Phố Và Ngắm Gái Đẹp ^_^
    Kim mã - Hà Lội
    cũng thắc mắc . mod nào đọc ib mình số phone mình call nói chuyện nha

@ankeoah : cho địa chỉ đi , hay hẹn gặp luôn đi đỡ mất công anh tìm vì có người chỉ mà anh qua 2 lần nhưng chưa chuẩn ?

Ảnh

1. 20151211_153141.jpg
    2. 44444444.jpg
  5. ankeoah

ankeoah Thành viên

10/3/09
    10
    0
    Nam
    Vậy vấn đề là ai đã gọi cho em?

Đáng lý em oke rồi nhưng do em đã và đang là admin và smod ở một vài diễn đàn be bé nên ít nhiều cũng hiểu cách giải quyết. Tự nhiên không thấy mod nào pm hoặc cmt trực tiếp vào bài đăng mà lại alo rồi bảo xoá bài luôn ??? Mà trong mục này còn có một bài doạ chém nhau lung tung vẫn chưa bị xoá nên em thấy kì kì.

Tóm lại vấn đề là Chị người Bắc nào đã gọi cho em?

6. alo_tongdaiday

alo_tongdaiday Cao cấp

6/11/07
    442
    127
    Nam
    Kim mã - Hà Lội
    anh đã ib mod rồi vì thế sẽ xớm có câu trả lời thôi em , anh cũng nghe nói và cũng không thích dài dòng , ảnh hưởng đến người khác vì thế ib xóa topic , việc này nếu em thích anh sẽ kêu mod mở lại ok , còn anh nói luôn là anh mới chỉ pos lên đây mà chưa đưa qua các diễn đàn hay share lên các cộng đồng facebook ... là vẫn còn có giới hạn đó , đến lúc đó em sẽ mất nhiều thứ lắm
    còn nhà em anh cũng được chỉ và qua 2 lần rồi nhưng chưa gặp ( chưa xác thực đúng nhà ko ) và cũng có người hẹn đựa tận nhà rồi vì thế kiểu gì anh cũng sẽ gặp được em dù muốn hay ko , còn nếu em nếu thực sự sống đúng như những gì mình viết ra thì cho luôn đi chỉ hay hẹn ngặp đi cho nhanh . ok

7. ankeoah

ankeoah Thành viên

10/3/09
    10
    0
    Nam
    Anh đứng đúng ngõ rồi anh ơi,kiểu gì anh cũng gặp được em mà. Không thì hỏi mọi người xung quanh người ta chỉ cho ạ.

8. alo_tongdaiday

alo_tongdaiday Cao cấp

6/11/07
    442
    127
    Nam
    Kim mã - Hà Lội
    anh hỏi rồi , nhưng chưa ai chỉ thôi , em cứ an tầm là sẽ gặp .ok

9. ankeoah

ankeoah Thành viên

10/3/09
    10
    0
    Nam
    Tóm lại anh có lấy 1 triệu không thì nhắn tin số tk để em gửi đây?

10. alo_tongdaiday

alo_tongdaiday Cao cấp

6/11/07
    442
    127
    Nam
    Kim mã - Hà Lội
    topic xóa thì chỉ admin mới phục hồi lại được

còn dọa thì anh không hề dọa nha , anh đã nói luôn từ đầu là muốn gặp và nói chuyện trực tiếp chứ ko phải như thế này , còn hôm rồi có bạn call phân tích anh cũng thấy nó không đáng để làm to chuyện và hạ thấp nhân cách của người khác , anh cũng đã hỏi thẳng em muốn như thế nào rồi ,, anh cũng đã coi đó là việc không may và chấp nhận mất 1 phần tiền nhưng có vẻ em cứ thích đẩy mọi việc đi xa hơn thì phải

11. ankeoah

ankeoah Thành viên

10/3/09
    10
    0
    Nam
    Em chỉ muốn xác nhận thôi. Còn đâu em đã đồng ý giảng hoà và gửi anh 1 triệu. Vậy tóm lại anh có oke giảng hoà không anh? Anh oke cái thì em cũng oke

12. alo_tongdaiday

alo_tongdaiday Cao cấp

6/11/07
    442
    127
    Nam
    Kim mã - Hà Lội
    anh đã nhường nhịn và nhờ mod xóa topic đi là rất có thành ý , em có thành ý anh cũng ko ép làm gì . ok mọi việc dừng tại đây

13. LIENHUONG

LIENHUONG Hỗ trợ thành viên
    Mod

@ankeoah - BQT diễn đàn không can thiệp vào chuyện giải quyết riêng tư cũng như dàn xếp bên ngoài bạn nhé o_O

Nếu xưng là Mod sẽ phải xưng tên hay nick trên diễn đàn chứ cứ xưng là Mod thôi mà bạn cũng tin thì có ngày bị lừa đấy :)

Còn topic được xóa là theo yêu cầu của bạn @alo_tongdaiday vì ng lập topic yêu cầu, có lẽ đãn dàn xếp xong ;)

14. ankeoah

ankeoah Thành viên

10/3/09
    10
    0
    Nam
    Ok cho mình gửi lời cảm ơn BQT đã dành thời gian hồi đáp cho thắc mắc của mình.

Thôi dù sao thì mọi việc cũng đã được giải quyết êm đẹp. Hi vọng sau này sẽ không bị tai tiếng kiểu này nữa. Một lần nữa mình cảm ơn BQT và các anh em trong diễn đàn ạ!

Đang tải...