Thread has no images

Z10 - 003 , 98% hàng Likemobie giao lưu lên Q10 đây.

Nơi bán
Hà Nội
Tình trạng
Đã bán
Địa phương: Hà Nội
Tình trạng: Đã bán
Điện thoại di động:
Địa chỉ: No address for this user.
Thông tin: Đã gửi 22/9/14, 892 Xem, 8 Trả lời
  1. casperhai

casperhai Thành viên

21/5/08
    261
    93
    Điểm:
    $0
    #1 casperhai, 22/9/14

Thông tin sản phẩm

Nơi bán
    Hà Nội
    Tình trạng
    Đã bán
    Tình hình là quen dùng bàn phím rồi, lên thuần cảm ứng thấy không tiện và nhanh như có QWERTY nên muốn giao lưu lên Q10. Tình hình máy em thì như sau:

Máy mua mới của Likemobie mua từ tháng 03 vừa mới hết bảo hành 04/09, giấy tờ mua bán đầy đủ. Máy dùng rất giữ như mới, nắp lưng và mặt trước dán da, màn hình có kính cường lực, cạnh không có điểm xước và cổng sạc vẫn còn sáng trong vì có sạc mấy đâu, có pin và hộp sạc ngoài xin mua của Dauden (890k) thì khỏi cần tác động trực tiếp vào nguồn, bí lắm thì mới cắm sạc cũng được vài lần thôi. Nay muốn GL với bác nào muốn thuần cảm ứng để trải nghiệm nhé, mong muốn GL với Q10 máy đẹp tương đương, rõ nguồn gốc còn bảo hành càng tốt và một lẽ đương nhiên là em sẽ +$ phù hợp tùy vào máy được GL nhé.

Về người bán

casperhai
    Sản phẩm:
    261
    Thích đã nhận:
    93
    Tag sản phẩm:
  2. 9900at&t012012

9900at&t012012 Mới đăng ký

6/6/13
    215
    81
    Điểm:
    $0
    #2 9900at&t012012, 22/9/14
    Last edited: 29/9/14
    Bác có phải là người ngày trước đi với người yêu qua nhà em xem máy Z10 trắng phải không?
    Em nhớ hôm đấy bác qua xem máy đồng ý lấy và lắp sim vào máy em (lúc đó đáng ra phải là máy bác rồi mới đúng nhỉ :D) và tiến hành wipe máy, wipe máy lâu quá bác đi ăn tối (em không đi ăn ở nhà chờ bác với người yêu đi ăn) đến lúc về thì bác lải bảo không lấy máy nữa và... mặc dù đang wipe máy bác vẫn tháo sim của bác ra ném lại máy cho em để đi về.
    Bác về xong máy cũng wipe xong tuy nhiên em khởi động lại thì nó cứ bị nháy đèn đỏ và không lên được, may mà autoload lại thì lại ok không vấn đề gì nữa.
    Sau đó em bán được 3,4 củ (bác gửi em 3,2 củ) thanks bác nhé, chúc bác sớm mua được máy mới ;)
    Híc, nói thế ra mình đặt điều cho bạn ah. Hay để mình chụp ảnh hội thoại bạn cò kè từng đồng một với mình ở trong hòm thư nhé, mà số điện thoại của bạn còn lưu trên máy, thậm chí gặp nhau ngồi mấy tiếng với một ông béo, cận, đầu cua chẳng lẽ lại thay đổi nhanh đến thế sao o_O
    PS: Dù sao chuyện qua rồi cũng không muốn nói lại làm gì, dù gì cũng anh em BB chúc bác mua bán tốt

mountain90 thích nội dung này.
  3. casperhai

casperhai Thành viên

21/5/08
    261
    93
    Điểm:
    $0
    Không phải rồi bạn, chắc bạn nhầm ng rồi...

4. Jun Kandy

Jun Kandy Mới đăng ký

9/3/13
    9
    2
    Nam
    Phú Xuyên, Ha Noi, Vietnam
    Điểm:
    $0
  5. casperhai

casperhai Thành viên

21/5/08
    261
    93
    Điểm:
    $0
    Ưu tiên GL bạn nhé, bán cũng OK giá :3,8

6. casperhai

casperhai Thành viên

21/5/08
    261
    93
    Điểm:
    $0
    Các đọc được giá trên thì cũng đừng sốc vì giá đó đầy đủ toàn bộ phụ kiện của máy và đi kèm luôn ốp lưng và pin sạc ngoài nhé.... đổi lên Q10 giữ lại cũng chẳng làm gì...

7. nqtung1993nb

nqtung1993nb Mới đăng ký

5/1/12
    68
    1
    Điểm:
    $0
    Máy màu trắg à bạn..bạ. Ở đâu..cho mình xin giá fix vào inbox

8. casperhai

casperhai Thành viên

21/5/08
    261