Air2 128g wifi 4g màu gold giá tốt

17/5/19 at 12:28 Xem: 43
  • 7.000.000
  • TP. HCM
Địa chỉ:
đường bà hom , quận 6
  • vuyenvoy

vuyenvoy Thành viên

18/7/10
    37
    6
    18
    vuyenvoy Bên mình đang có ipad Air128g 4g màu gold , máy tất cả hoàn hảo chỉ có 1 góc viền hơi xấu nhẹ nhìn cũng không thấy xấu đâu ah , máy em thường bán 7tr3 nhưng máy hơi xấu chút em bán 7tr

Giá : 7tr
    Phụ kiện : cáp sạc zin theo máy

Máy mình bán ra bao test ACE 3 tháng nếu máy lỗi 1 đổi 1 or hoàn tiền lại cho anh em

Nhớ gọi trước khi đến xem máy.
    Giao dịch tại nhà, không giao dịch ngoài đường. Test máy tại nhà
    Bên mình nhận ship Cod thu tiền .Nhưng anh em cọc 200k tiền hàng bên mình mới ship hàng và khi bên bạn nhận hàng nhân viên sẽ thâu số tiền còn lại. Anh em cứ tìm hiểu tin tưởng thì mình cọc

Note : cọc 200k ở đây tránh trường hợp ( đặt hàng cho biết sản phẩm đó ra sao . Đặt cho vui .....) . Do bên mình bị những trường hợp đó bị Phí Ship 2 đầu bị giam hàng , nên anh em thông cảm
    ⭐️⭐️Anh em có thắc mắc gì inbox cho mình
    đc :207 đường bà hom ,quận 6

• vuyenvoy
    Thành viên
    Thích đã nhận:
    6
    1. vuyenvoy

vuyenvoy Thành viên

18/7/10
      37
      6
      18
      vuyenvoy Bên mình đang có ipad Air128g 4g màu gold , máy tất cả hoàn hảo chỉ có 1 góc viền hơi xấu nhẹ nhìn cũng không thấy xấu đâu ah , máy em thường bán 7tr3 nhưng máy hơi xấu chút em bán 7tr

Giá : 7tr
      Phụ kiện : cáp sạc zin theo máy

Máy mình bán ra bao test ACE 3 tháng nếu máy lỗi 1 đổi 1 or hoàn tiền lại cho anh em

Nhớ gọi trước khi đến xem máy.
      Giao dịch tại nhà, không giao dịch ngoài đường. Test máy tại nhà
      Bên mình nhận ship Cod thu tiền .Nhưng anh em cọc 200k tiền hàng bên mình mới ship hàng và khi bên bạn nhận hàng nhân viên sẽ thâu số tiền còn lại. Anh em cứ tìm hiểu tin tưởng thì mình cọc

Note : cọc 200k ở đây tránh trường hợp ( đặt hàng cho biết sản phẩm đó ra sao . Đặt cho vui .....) . Do bên mình bị những trường hợp đó bị Phí Ship 2 đầu bị giam hàng , nên anh em thông cảm
      ⭐️⭐️Anh em có thắc mắc gì inbox cho mình
      đc :207 đường bà hom ,quận 6