Airpods 1 95% chính chủ

Nơi bán
Hồ Chí Minh
Tình trạng
Đã bán
Địa phương: Hồ Chí Minh
Tình trạng: Đã bán
Giá: 1.900.000
Điện thoại di động: Chưa có (Lưu ý an toàn khi mua hàng)
Địa chỉ: No address for this user.
Thông tin: Đã gửi 14/11/19, 185 Xem, 2 Trả lời
  1. Uông Vũ

Uông Vũ Cao cấp

5/3/14
    51
    6
    Nam
    Điểm:
    $0
    #1 Uông Vũ, 14/11/19

Thông tin sản phẩm

Nơi bán
    Hồ Chí Minh
    Tình trạng
    Đã bán
    Last edited: 18/11/19
    UPDATE: ĐÃ BÁN; TKS CÁC BÁC Ạ :D

Con hàng chính chủ theo mình từ đầu, nay có nhu cầu lên Pro vì ko thích nghe tiếng còi xe máy khi đi đường.

Hàng cũ có trầy xước trong quá trình sử dụng do mình ko thích xài "bao", iPhone cũng thế, toàn đi chân trần :p, không lỗi lầm, âm thanh vẫn chuẩn chỉ. Ae mua về chỉ cần dán decal là đẹp leng keng xà beng.

Mình và ae ko có nhiều thời gian để đổi trả hay hoàn tiền, cho nên mình khuyến khích ae tới cty mình ngồi test thoải mái, nước non máy lạnh quạt gió phủ phê rồi về là ae mình bắt tay nhau hữu nghị giao dịch kết thúc với cam kết hàng ko lỗi lầm từ mình và được sự chứng nhận từ việc test kỹ càng của ae.:)

Giá mình đưa ra là giá bán, không phải giá thách, ae ưng bụng phi qua chộp luôn thì ngon lành nhanh gọn, chưa ưng thì cũng ghé qua tận nơi cầm con hàng rồi deal thoải mái với mình được thì chốt thôi. chứ mình ko nhận deal qua điện thoại ae nhé.:D
    cảm ơn ae đã đọc tin. chúc ae vui vẻ ;) 87d334dd4f72a92cf063.jpg e6cd3bc4406ba635ff7a.jpg

Về người bán

Uông Vũ
    Sản phẩm:
    51
    Thích đã nhận:
    6
    Tag sản phẩm:
  2. huyhoang1997

huyhoang1997 Thành viên

3/5/12
    898
    161
    Nam
    Điểm:
    $0
    bác viết văn hay ra phết

3. Uông Vũ

Uông Vũ Cao cấp

5/3/14
    51
    6
    Nam
    Điểm:
    $0
    he he tks bác. xưa e còn rảnh chơi trên này suốt, giờ chuyển ngành nghề nên lâu lâu mới làm tí câu văn cho nó hài hước bác ạ he he

Đang tải...