1. hiep_nth401

hiep_nth401 Thành viên

21/1/09
    1
    0
    Điểm:
    $0
    #1 hiep_nth401, 4/5/16

Thông tin sản phẩm

Last edited: 4/5/16
    Vì ít dùng nên đành phải bán đi em ấy vào tay người nào yêu em ấy hơn. Máy không tì vết, nồi đồng cối đá không cần ảnh. 1 năm nữa các bác bán vẫn còn được hơn 30 củ là cái chắc. Cấu hình khủng như này thì 3 năm nữa cũng không dùng hết khả năng của em ấy.
    • CPU: 3.5GHz quad-core Intel Haswell Core i5 với 6MB shared L3 cache, Turbo Boost up to 3.9Ghz
    • RAM: 8GB (2 thanh 2GB SO-DIMMs) 1600MHz DDR3
    • Màn hình: 27-inch (Màn hình hiển thị Retina 5K có 14,7 triệu điểm ảnh gấp bốn lần so với tiêu chuẩn iMac 27-inch). 5120 x 2880
    • Ổ cứng: 1TB Fusion Drive. Khác với MF885 là có ổ rắn khởi động và chạy ứng dụng nhanh nhé.
    • Graphics: AMD Radeon R9 M290X graphics processor with 2GB GDDR5
    Không có bàn phím (Bàn phím em để lại dùng cho ipad). Full box. Cái hộp rất quan trọng vì chuyển đồ mà không có hộp của nó theo thì căng. Ngoài ra, máy này chưa bị khui hay chỉnh sửa gì, imac nào bị khui ra phần viền nó sẽ bị lem nhem rất khó chịu. :D

Bao test 2 tuần. Trong vòng 2 tuần có vấn đề gì em trả lại 100% tiền.

Giá em kì vọng ra đi là 40 triệu tròn. Em không quá rành nên các bác cứ cho cái giá phù hợp vào tin nhắn . Đừng trả giá tàn nhẫn là được. :))))))). Bán giá này em vẫn thấy rất lưu luyến em ấy.

Người bán: Mua của em thì yên tâm, em là chủ doanh nghiệp nhỏ gần trăm nhân viên cơ. Địa chỉ và mua bán đàng hoàng uy tín chứ không phải dân buôn đồ mac.

Tag sản phẩm:
  2. tibunak

tibunak Thành viên

21/5/09
    114
    13
    Điểm:
    $0
    HCM thì ngon nhỉ?

Đang tải...