Điện thoại Chuyên thiết kế-cung cấp sản phẩm đồ chơi cho khu vui chơi trẻ em

Nơi bán
Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Tình trạng
Đã bán
Địa phương: Hồ Chí Minh
Tình trạng: Đã bán
Giá: 160.000
Điện thoại di động:
  • (Mũi Tên Vàng)
  • (Mũi Tên Vàng)
Địa chỉ: Chưa có (Lưu ý an toàn khi mua hàng)
Thông tin: Đã gửi 22/1/21, 268 Xem, 0 Trả lời
  1. user2728243

user2728243 Thành viên

1/7/20
    46
    0
    Nam
    Điểm:
    $78
    #1 user2728243, 22/1/21

Thông tin sản phẩm

Nơi bán
    Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh
    Tình trạng
    Đã bán
    Chuyên thiết kế-cung cấp sản phẩm đồ chơi cho khu vui chơi trẻ em

Ảnh

1. GOADESIGN-Tư vấn thiết kế thi công khu vui chơi trẻ em Hoàng Hùng (23).jpg
    2. GOADESIGN-Tư vấn thiết kế thi công khu vui chơi trẻ em Hoàng Hùng (25).jpg
    3. GOADESIGN-Tư vấn thiết kế thi công khu vui chơi trẻ em Hoàng Hùng (30).jpg
    4. GOADESIGN-Tư vấn thiết kế thi công khu vui chơi trẻ em Hoàng Hùng (31).jpg
    5. GOADESIGN-Tư vấn thiết kế thi công khu vui chơi trẻ em Hoàng Hùng (32).jpg
    6. GOADESIGN-Tư vấn thiết kế thi công khu vui chơi trẻ em Hoàng Hùng (33).jpg
    7. GOADESIGN-Tư vấn thiết kế thi công khu vui chơi trẻ em Hoàng Hùng (35).jpg
    8. GOADESIGN-Tư vấn thiết kế thi công khu vui chơi trẻ em Hoàng Hùng (37).jpg
    9. GOADESIGN-Tư vấn thiết kế thi công khu vui chơi trẻ em Hoàng Hùng (38).jpg
    10. GOADESIGN-Tư vấn thiết kế thi công khu vui chơi trẻ em Hoàng Hùng (39).jpg
    11. GOADESIGN-Tư vấn thiết kế thi công khu vui chơi trẻ em Hoàng Hùng (40).jpg
    12. GOADESIGN-Tư vấn thiết kế thi công khu vui chơi trẻ em Hoàng Hùng (42).jpg
    13. GOADESIGN-Tư vấn thiết kế thi công khu vui chơi trẻ em Hoàng Hùng (48).jpg
    14. GOADESIGN-Tư vấn thiết kế thi công khu vui chơi trẻ em Hoàng Hùng (49).jpg
    15. GOADESIGN-Tư vấn thiết kế thi công khu vui chơi trẻ em Hoàng Hùng (54).jpg

Về người bán

user2728243
    Sản phẩm:
    46
    Thích đã nhận:
    0
Đang tải...