1. tramiangel

tramiangel Cao cấp

1/3/13
    123
    12
    Nam
    Điểm:
    $0
    #1 tramiangel, 31/8/14

Thông tin sản phẩm

như tiêu đề mình có dư 1 em nokia Lumia 1520 máy màu đen đẹp như mới,chụp hình 20mp cho anh em chơi lễ 2-9.máy màn hình 6" đang là dòng cao cấp nhất của Nokia với màn hình chuẩn HD cực đẹp.anh em nhìn là kết liền.phụ kiện full box ko thiếu 1 thứ gì.và máy còn bảo hành rất lâu tại nokia cho anh em nhé.giá 7tr2.
    2.Sony M2 em này chip lõi tứ 1,2Ghz.Ram 1G camera 8mp nét vô cùng.cấu hình chi tiết anh em tham khảo google dùm e.máy còn bảo hành lâu dài luôn,máy màu trắng nhìn như mới lun ạ.giá 4tr2.
    3.SoNy M chip 2 nhân 1Ghz,Ram 1G.camera 5mp máy màu đen mới toanh full box,đầy đủ phụ kiện còn bảo hành dài lâu giá 2tr6
    4.Nokia X black xài chán wa nên bán.máy còn mới toanh,bảo hành 10 tháng chính hãng.cấu hình tham khảo google dùm.giá 1tr6
    máy mình bán là máy người nhà xài kĩ,bao text cho anh em nhé.chứ ko phải máy truyền tay nhiều người.nên anh em trả giá nhẹ tay giùm.giá trên chỉ fix xăng cộ thui ạ.máy tình trạng sao là nói như vậy.bảo đảm anh em xem máy ko thất vọng.mình xin nợ tấm hình sẽ cập nhật sau.sdt liên lạc :0907 933 911 tân mai-biên hòa-đồng nai hoặc bưu điện trảng bom

2. deercms

deercms Mới đăng ký

10/3/09
    18
    4
    Điểm:
    $0
    Quan tâm con 1520, ra nokia care test được ko bạn?

3. ahls1

ahls1 Mới đăng ký

20/10/10
    1
    0
    Điểm:
    $0
    1520 còn ko bạn.

Đang tải...