1. #1 buison078, 5/7/18

Thông tin sản phẩm

Last edited: 6/7/18
    [F1-STORE] - TOUCH YOUR HEAR

ĐC:6/3b ngõ 187 Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội.
    Tel: 0941.23.44.55
    FB: https://www.facebook.com/F1store.com.vn/

Hôm nay e có:
    ----------
    6s Lock 16g lock mỹ zin keng giá 2tr690
    (Giá màu hồng, đen trắng thêm 99k, Gold thêm 199k ạ)
    (Lock nhật thêm 100k ạ)
    (os 9. thêm 100k ạ)
    ---------

6s lock 32g zin đẹp (Lock nhật cực chất bất tử với sim ghép)
    99% giá 3390 (Nhiều con còn bh apple
    (Màu Trắng)

---------
    6s lock 64g zin đẹp (Lock nhật cực chất bất tử với sim ghép)
    99% giá 3490
    (Màu hồng màu khác thêm 99k, Gold thêm 199k)

----------
    6 lock nhật 16g đẹp Zin all
    giá 2190 (đen trắng gold thêm 99k ạ os thấp 9. hoặc 8. thì thêm 99k ạ)
    (64g thêm 399k ạ)
    ----------
    6 plus lock nhật 16g
    Đen giá 3290
    Gold giá 3390
    (os thấp 8,9 thêm 100k ạ)

----------
    5se lock 16g đẹp zin all lock ATT
    Hồng giá 1tr990
    gray giá 2tr090
    Trắng giá 2tr090
    Gold giá 2tr190
    ---------
    6s plus lock 16g đẹp phẩy 98-99% (Lock mỹ
    giá 4tr290 (Màu hồng màu khác cộng 100k ạ)

---------
    6s plus lock 64g (lock nhật) 99%
    giá 5tr290 màu hồng màu khác cộng 99k gold thêm 199k ạ
    ----------
    7G 32g lock zin đẹp keng

Giá 5tr590 (màu hồng màu khác thêm 199k ạ)
    ---------
    7 Plus lock 32g đẹp 99,99% zin all
    Hồng 8290 Màu khác thêm 290k ạ

---------
    8 Plus lock 64g zin đẹp 99%
    Đen trắng giá 12tr500

Phụ kiện bên shop bán kèm máy ạ:
    Cáp zin 6,6s bóc máy new 149k
    Củ bóc máy thị trường Hàn like new 120k
    Củ 7 bóc máy new giá 159k
    Tai 6s zin new zin giá 169k
    Tai 7 zin bóc máy giá 419k
    Cáp chuyển đổi 220k
    Sim ghép 4g : sim ghép 4g : 50k , nâng cấp , nhập mã iccid ( bảo hành trọn đời , miễn không gẫy gập vỡ chíp )
    Cách thức mua hàng
    + Đến trực tiếp cửa hàng
    + SHIP miễn phí trong nội thành Hà Nội
    + SHIP ( COD ) Nhận hàng trả tiền
    STK: VIETCOMBANK -CN HÀ THÀNH-HÀ NỘI
    ۩ 0851000012219
    BÙI MINH TIẾN
    [F1-STORE]
    ۩ Số 6 Dãy B3 Ngõ 187 Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội
    CAll : 0941.23.44.55
    FB: https://www.facebook.com/F1store.com.vn/
    Những cam kết khi ae mua bên [F1-STORE] :

► Máy đảm bảo nguyên bản 100% từ đẹp đến xấu
    ► Tất cả các máy shop bán ra đã đã trải qua kiểm tra nghiêm ngặt về hình thức phần cứng , và dung lượng pin
    ► Khi mua máy bên [F1-STORE] các bác quên đi nỗi lo hàng dựng , thay vỏ , sửa chữa
    ►Các bác mua máy bên [F1-STORE] có thể dẫn ae có kinh nghiệm đến kiểm tra , mở máy thoải mái , và dán tem trong máy đem ra bất kì shop nào kiểm tra ạ.
    ► Mua bán tại nhà. Bảo hành hậu mãi làm ae hài lòng nhất ạ
    ► Bảo hành trọn đời relock đối với máy quốc tế bảo hành trọn đời relock sẽ 1 đổi 1

Những ưu đãi khi ae mua bên [F1-STORE] Kính gửi ae :
    ► Dùng thử sản phẩm trong vòng 3 ngày , hoàn tiền 100% giá trị sản phẩm đang bán ra trong 3 ngày , không cần lý do ( không thích cũng trả lại vô tư các bác nhé )
    ► Mặc định bảo hành lên đến 6 tháng ( 3 tháng 1 đổi 1 bao gồm tất cả nguồn và màn hình & 6 tháng phần cứng )
    ► Trong vòng 1 tháng nâng cấp sản phẩm miễn phí đối với bất kì sản phẩm nào
    ► Bảo hành pin miễn phí tại chỗ , nếu máy pin yếu hoặc trong vòng 1 tháng pin yếu . ( pin thay mới shop e bảo hành 3 tháng đối vs pin luôn ạ , máy cũ đa số giờ pin đã chai mong ACE hiểu giúp )
    ► Bảo hành theo imei hoặc số điện thoại , không cần hoá đơn vẫn bảo hành vô tư ( Máy mất tem vẫn được bảo hành xem chi tiết mục bảo hành )
    ► Free trọn đời cường lực + ốp silicon khi mua máy , bác nào ghé qua cửa hàng chơi hoặc giao lưu bên e cũng dán free cho nhé vs tặng ốp
    ► Các vấn đề fix lỗi , hay ghép sim , restore máy vv.. liên quan đến phần mềm bên e sẽ up video lên qua fanpage ạ :Dhoặc làm free trọn đời máy .

LƯU Ý : KHÔNG CÓ MỘT TRƯỜNG HỢP NÀO BÊN E TỪ CHỐI BẢO HÀNH
    DÙ CÓ BẤT KÌ ĐIỀU GÌ PHÁT SINH LỖI CỦA MÁY
    Chế độ BẢO HÀNH như sau ạ :
    - Không từ chối bất kì một trường hợp bảo hành nào
    - Bảo hành 3 tháng 1 đổi 1 lỗi bất kì lỗi gì, 6 tháng phần cứng ( qua 6 tháng bên mình hỗ trợ trọn đời )
    - Bảo hành 6 tháng phần cứng , qua 3 tháng 1 đổi 1 nếu , phát sinh lỗi phần cứng bên mình hoàn toàn chịu chi phí 100% khắc phục + thêm 1 tháng bảo hành là 7 tháng cho các bác yên tâm .
    bên e bảo hành 3 tháng là 1 đổi 1 bất kì lỗi gì chứ không phải sửa chữa hay khắc phục nhé không có máy là hoàn tiền 100% giá trị đang bán ra ạ :D
    - Shop xin nói qua về vấn đề về bảo hành nguồn và màn hình:
    MÀN Hình : nếu có lỗi như đốm sáng , bụi , hở sáng viền , lỗi hiển thị , do lỗi nhà sản xuất bên e đổi máy mới luôn và ngay .
    - Còn trường hợp bị sọc màn hình , hay đơ cảm ứng không do tác động bên e cũng 1 đổi 1 luôn hoặc thay cảm ứng theo máy free cho khách hàng .
    ( Nếu mất tem hoặc do tác động sẽ không bảo hành chỉ hỗ trợ tối đa khách hàng )
    Nguồn : nếu máy ăn nguồn , pin xuống nhanh , sập lên sập xuống , nói chung liên quan gì e nhận về bảo hành hết ạ , đổi máy mới luôn và ngay , máy mất tem kiểm tra nguyên bản vẫn được đổi bảo hành
    ( Nếu trường hợp , máy không lên gì , treo táo , treo cáp ituns , khoá tk icloud vv. sẽ không bảo hành chỉ hỗ trợ tối đa khách hàng )

Nhắc lại:
    ✅Cam kết máy zin nguyên bản, máy zin all nên các bác ko so sánh với hàng thay vỏ, sửa chữa, rơi nước...
    Tiền nào của đấy không so sánh với hàng lôm côm nhé!ACE mua hàng bên em rồi coment đánh giá giúp e nhé thanks :)
    ✅Bảo hành: bảo hành 6 tháng phần cứng có phiếu bảo hành.(Riêng phụ kiện zin BH 12 tháng 1 đỏi một các bác nhé)
    ✅Phụ kiện kèm: Bao gồm cường lực, ốp lưng.Bác nào lấy củ zin khi mua cùng máy thêm e 150k, sim ghép 49k ạ

Ảnh

1. 28943679_1908402029184420_961357712_o.png
    Tag sản phẩm:
Đang tải...