Full combo Macbook pro late 2013 + Magic mouse 2 + Leopole Red Switch

Nơi bán
Hà Nội
Tình trạng
Đã bán
Địa phương: Hà Nội
Tình trạng: Đã bán
Giá: 14.000.000
Điện thoại di động:
  • (Quốc Trung)
Địa chỉ: Ngọc Hà, Hà Nội, Việt Nam, Quận Ba Đình, Hà Nội (Bản đồ)
Thông tin: Đã gửi 29/6/19, 277 Xem, 1 Trả lời
  1. quoctrung1812

quoctrung1812 Cao cấp

11/9/14
    17
    0
    Nam
    Điểm:
    $43
    #1 quoctrung1812, 29/6/19

Thông tin sản phẩm

Nơi bán
    Hà Nội
    Tình trạng
    Đã bán
    Chào các bác ạ, do yêu cầu công việc em phải chuyển qua dùng máy Windows nên em đăng bán combo tuyệt vời của em. Hy vọng combo này sẽ phục vụ các bác thật tốt.

1. Macbook pro 13 inch Late 2013
    • Cấu hình: Core i5 2,4Hz - 4GB RAM - 128 SSD. Retina Display. Đây là cấu hình vừa phải, em sử dụng nó cho bộ Adobe Creative (Photoshop, Ai, InDesign, Premiere, ...) không có vấn đề gì cả. Các tác vụ văn phòng hay giải trí xem phim nghe nhạc cực kì mượt mà và thoải mái với màn hình retina các bác ạ
    • Tình trạng: Do em bảo trì, vệ sinh máy và tra keo tản nhiệt (loại tốt nhất) thường xuyên nên các bác không lo về hình thức cũng như trải nghiệm sử dụng nhé. Em chỉ bị một vết cấn rất rất nhẹ phía bên phải do bị trượt ra từ trong cặp. Nó hoàn toàn vẫn giữ tính thẩm mỹ và đăc biệt không ảnh hưởng gì đến máy. Các bác cứ test thoải mái là rõ ạ.
    2. Bộ Combo của em
    • Apple Magic Mouse 2: Tình trạng hoàn hảo, pin rất lâu, sử dụng các gesture cực hữu dụng và thoải mái cho Mac (Em thích nó lắm nhưng Windows không có xài được). Các bác mua máy em tặng kèm luôn ạ
    • Bàn phím cơ nhỏ gọn Leopold 660m Red Switch, còn cả bộ bảo vệ bụi. Cái này giống chuột, em tặng kèm các bác mua máy. Do vội nên em chưa kịp chụp, bác nào cần nhắn tin em gửi cho hoặc các bác search trên mạng cũng được.
    Bác nào muốn xem máy cứ nhắn tin (hoặc gọi điện cho em), em mời các bác một buổi cafe mát mẻ để check và test máy. Hy vọng sẽ làm hài lòng các bác.

Số em nhé: XXX

Ảnh

1. mac 4.png
    2. mac 3.png
    3. mac 2.png
    4. mac 5.png
    5. mac 1.png
    6. Screen Shot 2019-06-29 at 2.48.47 PM.png

Về người bán

quoctrung1812
    Sản phẩm:
    17