Macbook Pro 13” Late 2013 Retina - Chất và rẻ

Nơi bán
Thành Phố Nha Trang, Khánh Hòa
Tình trạng
Đã bán
Địa phương: Khánh Hòa
Tình trạng: Đã bán
Giá: 10.000.000
Điện thoại di động:
  • (Huy)
Địa chỉ: 129 Huỳnh Thúc Kháng, Thành Phố Nha Trang, Khánh Hòa (Bản đồ)
Thông tin: Đã gửi 16/5/21, 93 Xem, 0 Trả lời
  1. hakita

hakita Thành viên

1/8/08
    10
    1
    Nam
    Tự do
    Gò Vấp - Hồ Chí Minh
    Điểm:
    $0
    #1 hakita, 16/5/21

Thông tin sản phẩm

Nơi bán
    Thành Phố Nha Trang, Khánh Hòa
    Tình trạng
    Đã bán
    Hot siêu rẻ siêu tốt.
    Macbook Pro Late 2013 được nâng cấp sử dụng công nghệ màn hình Retina cho đến nay. Hiện tại vẫn đang được hỗ trợ Update lên HDH macOS mới nhất từ Apple, mình đang xài và thấy mượt mà như sờ da con gái nhé.
    Ngoài thiết kế mỏng gọn không khác nhiều so với thiết kế mới, máy lại có cổng Usb type A tiện kết nối thiết bị ngoại vi, cổng xuất HDMI và cổng đọc thẻ chuyên dụng giúp mở rộng bộ nhớ cho máy. Quan trọng nhất máy sử dụng công nghệ sạc Magsafe 2 rất an toàn khi đang sạc mà bị đá trúng dây không làm rơi máy tính và không bị hại đến cổng USB như các đời Macbook mới sạc qua cổng typeC.
    Mình đang có 1 máy Macbook Pro Retina Late 2013 core i5 ram 4GB SSD 128GB muốn bán giá 10mil hoặc bạn có thể tuỳ chọn nâng cấp 512GB (Ổ SSD chính hãng Apple) thì 12mil do mình đã nâng cấp SSD nhưng vẫn dữ ổ zin
    Máy đẹp chính chủ còn sử dụng tốt vì mình ít xài. Pin vẫn xài vi vu hơn 3h. Mình đã dán da 1 mặt rất đẹp phong cách như hình từ lúc mua máy.
    Máy bao test full chức năng, đã update Big Sur chạy ngon lành. Mua bán tại nhà cho anh em yên tâm.
    D/c: 129 Huỳnh Thúc Kháng, Tân Lập, Nha Trang

Ảnh

1. BC80B67D-D07F-4C19-9852-E478FB8FAE3A.jpeg
    2. 98B95495-D3CA-46BF-BC5B-6DA95692C1D3.jpeg

Về người bán

hakita
    Sản phẩm:
    10
    Thích đã nhận:
    1
    Tag sản phẩm:
Đang tải...