Máy chiếu Đa Năng Panasonic PT-LB300A
Tình trạng
Đã bán
Tình trạng: Đã bán
Giá: 12.400.000
Điện thoại di động:
Địa chỉ: No address for this user.
Thông tin: Đã gửi 23/11/14, 583 Xem, 0 Trả lời
  1. hitecit
    hitecit Thành viên
    2/9/11
    99
    Điểm:
    #1 hitecit, 23/11/14
    Thông tin sản phẩm
    Tình trạng
    Đã bán
    ==: Hỗ trợ tư vấn mua máy chiếu, và lắp đặt thi công máy chiếu XXX Văn Hẹ
    1.Máy Chiếu Panasonic PT-LB300A (Công nghệ LCD)
    • Độ sáng: 3,100 ANSI Lumens.
    • Độ phân giải: XGA ( 1,024 x 768 )
    • Độ tương phản: 10,000:1.
    • Kích thước chiếu: 30” – 300”
    • Cổng tín hiệu: HDMI, Serial, Audio, Video, RGB
    • Bóng đèn: 230W UHM, tuổi thọ 8,000 giờ.
    • Tự động dò tìm tín hiệu đầu vào.
    • Chức năng chỉnh vuông hình ảnh .
    • Loa gắn trong 2W .
    • Kích thước máy: 335 × 96 × 252 mm
    • Trọng lượng: 2.8kg.
    http://maychieupanasonic.com.vn/upload/product/ptlb360slant1_0561.jpg
    http://maychieupanasonic.com.vn/upload/product/XXX.jpg
    2. Màn chiếu treo tường 100 inch (180x180cm) Giá: 650.000 vnđ
    Kích thước chiếu: 70" x 70"
    Kích thước màn: 1m80 x 1m80
    Vỏ hộp bằng kim loại có phủ lớp sơn tĩnh điện, chống rỉ sét.
    http://aoa.vn/layout/aoa/upload/products/man%20treo%287%29.jpg