Ở đâu bán bộ đôi tăng cường sinh lý x-marvel chất lượng đảm bảo vậy các bác?

Tình trạng
Đã bán
Tình trạng: Đã bán
Giá: 790.000
Điện thoại di động:
Địa chỉ: No address for this user.
Thông tin: Đã gửi 10/6/21, 3812 Xem, 11 Trả lời
  1. Ledatronganh

Ledatronganh Thành viên

2/6/15
    30
    22
    Điểm:
    $1
    #1 Ledatronganh, 10/6/21

Thông tin sản phẩm

Tình trạng
    Đã bán
    Tình trạng hiện tại của em là cầm tay bạn gái cũng đã không hãm được rồi, trên bảo dưới không nghe khổ cực độ. Bữa em đọc trên fb thấy có bác tình trạng kiểu như em, thấy cò men bảo dùng viên uống x-marvel power cải thiện về lâu về dài, dùng hàng ngày kết hợp với viên ngậm x-marvel có td nhanh trc mỗi hiệp đấu, giờ ngon lành rồi, khỏe trên khỏe dưới, đỡ cả khoản tiểu đêm nhiều lần... em cũng muốn mua thử bộ đôi này dùng thử xem như nào, nhưng ko thấy mng nói đến đ/c bán, hỏi thì em hơi ngại nên vác lên đây lập thớt xin ý kiến bác nào biết ở đâu bán bộ đôi tăng cường sinh lý x-marvel chất lượng đảm bảo vậy các bác? chất lượng đảm bảo mách em?

Ảnh

1. vien-uong-m-marvel-power1.jpg
    SaiGonHoaLe thích nội dung này.

Về người bán

Ledatronganh
    Sản phẩm:
    30
    Thích đã nhận:
    22
  2. Khinh Công

Khinh Công Mới đăng ký

7/9/15
    3
    1
    Điểm:
    $0
    Tình hình nghe căng thẳng đấy, mới cầm tay đã ào ạt như thế rồi thì làm sao mà hãm được nhỉ, khổ thân bác, thôi cố gắng tìm cách khắc phục bác nhá

Ledatronganh thích nội dung này.
  3. Ngannamvandoi

Ngannamvandoi Mới đăng ký

8/6/15
    42
    38
    Điểm:
    $1
    Ở đâu bán bộ đôi tăng cường sinh lý x-marvel chất lượng đảm bảo vậy các bác?
    Em cũng đang muốn tìm mua
    Mong được các bác tư vấn

4. KeepCalmmate

KeepCalmmate Mới đăng ký

27/5/15
    29
    23
    Điểm:
    $31
    Cụ có thuốc lá, rượu bia gì không? thức khuya nữa. nếu có thì dẹp hết cho em, kể cả cụ có 1 chế độ ăn uống tốt, thực phẩm bsung ok nhưng nếu những thói quen xấu cụ ko thay đổi
    Thì cũng chỉ tốn tiền vô ích mà thôi. Thói quen sống ảnh hưởng nhiều tới chất lượng ấy ấy đấy cụ ạ

5. nhimxu3

nhimxu3 Mới đăng ký

24/1/15
    92
    100
    Nam
    Điểm:
    $0
    Ô hay vào web hãng đi bác http://xmarvel.vn/
    Hàng đảm bảo mà chuẩn chỉnh chứ sao phải lo gì cho mệt ạ.
    Bộ đôi tăng cường sinh lý X-marvel chất lượng đảm bảo quá trời luôn rồi
    - Viên uống X-marvel Power mỗi ngày dùng 1 viên, dùng lâu dài giúp bổ thận tráng dương, cải thiện sinh lý rất hiệu quả, giảm cả đau lưng mỏi gối, khắc phục chứng tiểu đêm nhiều lần
    - Viên ngậm X-marvel thì bác ngậm tự tan dưới lưỡi buổi tối trước ngủ tầm 30-45' là ổn áp lắm đấy
    Đặt mua luôn đi bác

6. Dotapoly

Dotapoly Mới đăng ký

6/6/15
    32
    33
    Điểm:
    $31
    E nghe thiên hạ đồn thôi
    có món dâm dương hoắc cải thiện món ysl tốt đúng không các bác

7. BientinhHo

BientinhHo Mới đăng ký

4/6/15
    29
    38
    Điểm:
    $11
    Dâm dương hoắc đã được biết đến từ lâu nhờ nhiều công dụng tốt đối với sức khỏe con người. Loại thảo mộc này thường được nhiều thầy thuốc Đông y sử dụng để trị bệnh yếu sinh lý ở cả nam và nữ giới. Trong dân gian cũng dùng để giảm bớt mệt mỏi, tăng cường sức khỏe. Cụ thể như sau:
    - Kích thích ham muốn: giúp làm giảm bớt áp lực, mệt mỏi. Đây là những tác nhân gây ảnh hưởng tiêu cực đến đời sống sinh lý của các quý ông. Chẳng hạn như: không có hưng phấn khi quan hệ tình dục, giảm ham muốn, suy nhược cơ thể,… Nhờ việc cân bằng testosterone và estrogen, dâm dương hoắc có thể ngăn các tình trạng như yếu sinh lý, xuất tinh ngoài ý muốn ở nam hay khô hạn ở nữ. Chất Icariin có trong loài cây này còn giúp điều trị giãn mạch máu, tăng lưu thông máu và có kháng viêm hiệu quả, giúp cải thiện sức khỏe sinh lý.
    - Điều trị rối loạn cương dương: dâm dương hoắc có khả năng tăng lưu thông máu trong mạch máu dẫn đến dương vật để cải thiện tình trạng rối loạn cương dương ở phái mạnh. Chất Icariin còn giúp duy trì sự cương cứng của “cậu nhỏ”, làm tăng khoái cảm và ham muốn lâm trận. Ngoài ra Icariin còn giúp các cơ linh hoạt hơn, tránh những tổn thương thần kinh gây ra rối loạn cương dương.
    - Tăng nồng độ testosterol: Icariin có trong dâm dương hoắc có thể tăng nồng độ testosterol. Đây là chất ngoài khả năng cải thiện ham muốn tình dục, còn giúp tăng sức mạnh và sức đề kháng.
    - Giúp cân bằng hormone: dương hoắc được dùng trong nhiều vị thuốc cổ truyền với chức năng làm tăng và cân bằng năng lượng “âm”. Thảo dược này hỗ trợ cân bằng hormone trong hoặc sau giai đoạn mãn kinh ở nữ giới.

8. Ledatronganh

Ledatronganh Thành viên

2/6/15
    30
    22
    Điểm:
    $1
    Cảm ơn bác, mới được ông anh ném cho cái link https://www.facebook.com/xmarvel.vn
    Chắc cũng là bên hãng X-Marvel này bác nhỉ
    Mạnh dạn đặt mấy hộp về dùng dần mới được, từ ngày dùng thấy ra gì lắm

9. KeepCalmmate

KeepCalmmate Mới đăng ký

27/5/15
    29
    23
    Điểm:
    $31
    viên uống x-marvel power thì tôi ko rõ lắm nhưng viên ngậm x-marvel tôi dùng rồi nhé, tốt lắm, tác dụng nhanh về cơ bản là thành phần an toàn, hiệu quả cũng ô kê nhất là khoản kéo dài thời gian xxx chuẩn men luôn
    Nên dùng ạ

10. SaiGonHoaLe

SaiGonHoaLe Mới đăng ký

1/6/15
    37
    26
    Điểm:
    $31
    Mới cầm tay đã thế thì mần ăn được gì hở bác
    Em nghĩ nên trị tận gốc, hay cứ đi bệnh viện khám xem có cần hỗ trợ gì không bác
    E đoán thôi chứ vụ này e cũng ko nhiều kinh nghiệm đâu ạ

11. Đông Phương 112

Đông Phương 112 Mới đăng ký

3/9/15
    27
    36
    Điểm:
    $11
    Ở đâu bán bộ đôi tăng cường sinh lý x-marvel chất lượng đảm bảo vậy các bác? Em cũng đang muốn tìm mua hàng chuẩn chỉnh để bổ sung mới được ạ

12. Ledatronganh

Ledatronganh Thành viên

2/6/15
    30
    22
    Điểm:
    $1
    Bên trên có bác cho cả link website với cả link facebook nữa đấy bác
    Em cũng có ngó bên đó rồi, thấy bạn tư vấn cũng nhiệt tình lắm, hỏi kỹ các vấn đề mình đang gặp phải, rồi tư vấn liệu trình dùng viên uống X-marvel power dùng liều lượng như nào, kết hợp với viên ngậm X-marvel dùng mỗi tối, nói chung là rất tử tế, có tâm ạ. Bác vô đó đi ng ta tư vấn cho ạ

Đang tải...