1. ntrgiangbka

ntrgiangbka Cao cấp

11/6/08
    66
    22
    Nam
    Điểm:
    $1
    #1 ntrgiangbka, 10/9/17

Thông tin sản phẩm

Last edited: 2/10/17
    Tạo làn gió mới cho group máy chơi game nhưng toàn P với chả S đăng bài :) Ae fan xbox điểm danh nhé, tớ vẫn để cả con PS4 Pro dưới tầng 1 để bày cho đẹp nhà :))

Về thiết kế đánh giá Xbox One S có gì đấy đẹp tinh tế hơn ps4 pro ở dưới tầng 1, theo gu thẩm mỹ cá nhân, ae đến nhà có sẵn 2 máy để đem lên bàn cân ss ^^

Cũng hỗ trợ hiển thị full 4K mọi nội dung từ app cho đến game như PS4 Pro trong khi lại nhỏ xinh nhẹ cân hơn, nhiều cổng usb hơn, có cả hdmi in để nối dây hdmi với em K+ xem đc truyền hình TV trực tiếp nữa, setting chỉnh cũng chuyên nghiệp sâu hơn, hỗ trợ full HDR và 3D với con tivi sony 4K trong ảnh chơi game xem youtube phê lòi ^^ Chưa kê hơn PS4 Pro ở âm thanh co setting DTS surround 5.1 7.1 và đã hỗ trợ giải mã Dolby Atmos mới nhất với dàn âm thanh có chứng nhận dolby atmos r, dolby atmos chỉnh cho cả headphone luôn, quá mạnh mẽ !

Tay xbox thì huyền thoại rồi, tay xbox đời mới theo one S có tất cả 4 cục rung rung mạnh, phê và chân thật hơn tay ps4 rất nhiều, cái này chơi game cảm nhận rõ rệt ! Thiết kế thì chơi các game bt dùng joystick tay xbox có lợi thế hơn ! Đời này đã tích hợp cục nguồn vào máy luôn nên gọn gàng nhỏ nhẹ ! Giá cũng đắt hơn tay Ps4 slim nhiều, mua mới tinh tay One S toàn tầm Tr8 đổ lên ! Đã mua thêm 2 núm bọc cao su joystick quay tay cho sướng :D

Giao diện xbox cũng đẹp và chuyên nghiệp hơn PS, phải nói rất đẹp, vì chung hđh của microsoft tương thích full với windows 10 của con máy tính để bàn bên cạnh, down game về dùng tay xbox chơi cả PC bên cạnh lun ^^

Live vẫn luôn là điểm mạnh cua Xbox và duoc đánh giá cao hơn PS4 nhiều rồi, ai thích chơi online thì phải nhắc đến ngay Xbox ^^

Cắm máy qua đêm down game tốc độ download cao hơn Ps4 rất nhiều, toàn nhảy 15 17 20 mb/s trong khi ps4 pro ơ dưới nhà chỉ lẹt đẹt 2-3 mb/s ban ngày, buổi tối thì cực chậm luôn, mà chơi One S chỉ hơi âm ấm, k bị nóng hầm hập như con Pro :)

Một vài cảm nhận cá nhân trong quá trình sd song song cả 2 máy cho bạn nào chưa biết về xbox tham khảo ^^ Thấy xbox thiết kế đẹp hơn, trắng tinh tế hơn nên e nó mới đc vinh dự chọn đặt toạ tại phòng riêng của e đấy ạ hehe

Đã trải nghiệm xong bán cho bác nào cần để dọn tủ cb đón One X ^^

CHI TIẾT :
    - Xbox One S 500gb bản Battle Field 1 Bundle tức là bóc máy ra kèm sẵn code down free game bản quyền Battle Field 1 có giá tầm 60 đô vào máy và nó sẽ mãi mãi là của mình

- Froza Horizon 3 chính chủ xịn - mua hơn 50 đô bằng tk xịn đang dùng, chơi được cả trên windows 10 luôn, đã down về trên con PC bên cạnh trong ảnh :)

(Bác nào lấy máy sẽ bàn giao cả ID và Pass đăng nhập tài khoản để quản lý luôn, sau này lên One X hoặc clean up máy hoặc bán cho ai thich thì down lại các game thoải mái )

- Đĩa The Witcher 3 fulllbox kèm cả đĩa soundtrack và full bản đồ, đĩa mua hơn củ 6, đĩa xbox bao giờ cũng đắt hơn, trò này là game of the year, quá hay, quá nổi tiếng, ae vote 5 sao trên cả 2 hệ máy rồi

Kèm mấy game digital bản quyền mua down về thêm Hitman, Resisdant Evil 7, mấy game nữa như ảnh chụp library !

Các bác tham khảo đừng lấy giá bản 500gb thường k kèm game gì ra doạ e nhé tội nghiệp :)

Đầu tư tất tần tật đống trên cũng ngóp nghép mười mấy củ rồi ! Máy thì fullbox đến từng cái ni lông phủi bụi đi cho hộp đóng mới bán cũng được, nguyên tem mác cửa hàng niêm phong dán chi chít ở tay và máy như ảnh ! MÁY MỚI MUA 3 THÁNG CÒN BẢO HÀNH DÀI RẰNG RẶC 9 THÁNG NỮA, TK CHÍNH CHỦ KÈM MẬT KHẨU TRAO TAY BAO LIVE TRỌN ĐỜI !

MÌNH BÁN TOÀN BỘ COMBO TRÊN CHO AE NÀO ĐAM MÊ TRẢI NGHIỆM VỚI

GIÁ TỐT = 7TR5 MẶC CẢ THOẢI MÁI

VÀ VẪN CÓ FIX NHIỆT TÌNH CHO AE NHIỆT TÌNH NHÉ :)

SHIP COD TOÀN QUỐC !

SDT : 0984.888.626

Xem test máy tại nhà riêng ở Hàng Bài

Xin chân thành cảm ơn

Ảnh

1. IMG_0252.JPG
    2. IMG_0255.JPG
    3. IMG_0237.JPG
    4. IMG_0243.JPG
    5. IMG_0244.JPG
    6. IMG_0247.JPG
    7. IMG_0248.JPG
    8. IMG_0249.JPG
    9. IMG_0250.JPG
    10. IMG_0251.JPG
    11. IMG_0253.JPG
    12. IMG_0254.JPG
    13. IMG_0256.JPG
    Tag sản phẩm:
  2. squall_234

squall_234 Thành viên

2/4/12
    98
    15
    Nam
    Ha Noi, Vietnam
    Điểm:
    $0
    Không liên quan nhưng bác setup xbox với đầu K+ thế nào vậy bác ? Em có cái đầu của Vtvcab cũng muốn setup mà kẹt ở cái đoạn xác định đầu thu. :D.

3. ntrgiangbka

ntrgiangbka Cao cấp

11/6/08
    66
    22
    Nam
    Điểm:
    $1
    Bác cắm hdmi từ đầu thu KTS vào cổng hdmi in nhé ròi làm theo hướng dẫn là đc !

4. squall_234

squall_234 Thành viên

2/4/12
    98
    15
    Nam
    Ha Noi, Vietnam
    Điểm:
    $0
    em có làm vậy, nhưng đến đoạn điền zipcode bác điền là gì thế ? vì location của xbox one toàn là US.

5. duongtrunghs2

duongtrunghs2 Mới đăng ký

5/5/13
    21
    1
    Nam
    Điểm:
    $3.062
    trade ps4 slim ko bạn, đổi gió, con slim mình mua chơi chưa hết 1 game là unchart 4, đang để bám bụi. Mình chỉ lấy game BF1 thôi.

ntrgiangbka thích nội dung này.
  6. ntrgiangbka

ntrgiangbka Cao cấp

11/6/08
    66
    22
    Nam
    Điểm:
    $1
    Ok, đổi cũng được bác các thêm tương ứng với gía trị máy bác thoy, bác nhắn tin vào số tớ 0984888626 để làm việc trực tiếp luôn nhé, tớ cảm ơn

7. namcam96

namcam96 Mới đăng ký

18/9/17
    1
    0
    Nam
    Điểm:
    $0
    Bạn còn xbox one ko mình mua. giá 1 triệu thật à

8. ntrgiangbka

ntrgiangbka Cao cấp

11/6/08
    66
    22
    Nam
    Điểm:
    $1
    Bác hỏi đĩa xbox one the witcher cua e á

namcam96 thích nội dung này.
  9. namcam96

namcam96 Mới đăng ký

18/9/17
    1
    0
    Nam
    Điểm:
    $0
    mình hỏi máy mà. mà có gửi đc về hạ long đc ko

10. ntrgiangbka

ntrgiangbka Cao cấp

11/6/08
    66
    22
    Nam
    Điểm:
    $1
    bạn ơi giá là 8tr8 bạn đọc kỹ dùm topic giúp mình nhé ! Mình có fix cho người nhiệt tình :) 1tr là mình quên k sửa giá mặc định ở title lúc soạn topic :) SHIP TQ, HẠ LONG THÌ TRƯA SHIP TỐI NHẬN ĐƯỢC Ạ :)

namcam96 thích nội dung này.
  11. namcam96

namcam96 Mới đăng ký

18/9/17
    1
    0
    Nam
    Điểm:
    $0
    ok. cảm ơn bạn nhá. tg? rẻ minnhf mua

12. ntrgiangbka

ntrgiangbka Cao cấp

11/6/08
    66
    22
    Nam
    Điểm:
    $1
    vâng, bác hay tưởng quá, rẻ thì cũng k thể dưới nổi 7xx tr đâu ạ, nếu mà 1tr thật thì chắc em đua xe đến cướp rồi k đến lượt bác :))

13. Manchesterunited86

Manchesterunited86 Thành viên

8/6/14
    185
    38
    Nam
    Điểm:
    $0
  14. ntrgiangbka

ntrgiangbka Cao cấp

11/6/08
    66
    22
    Nam
    Điểm:
    $1
    Máy ko thì vẫn phải bán kèm game digital bác ạ, e giải tán mà, để nhận giá tốt máy game digital bác cho xin cái sms vào số đt ở trên nhé, xin cảm ơn :)

Đang tải...